ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

#### Puppy for sale ### M2/F1 @เชียงใหม่
  • เกิด18/04/55 วัคซีนเข็มแรกไปเมื่อวันที่30/05/55
    ผู้ 2 / เมีย 1 ซนและแข็งแรงมาก
    อยู่แถวโซนหลัง ม.เชียงใหม่

นัดเจอดูตัวจริงได้ค่ะ 085-5283882 # e-mail : papat_t@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    blueboy.jpg 128K
    ชิน.jpg 104K
    joojee.jpg 190K
    joojee1.jpg 193K
    panda.jpg 174K
    panda2.jpg 193K
    eye linener.jpg 200K
    eye linener1.jpg 189K
  • image
    ไฟล์แนบ
    blueboy.jpg 128K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ชิน.jpg 104K
  • image
    ไฟล์แนบ
    joojee.jpg 190K
  • image
    ไฟล์แนบ
    joojee1.jpg 193K
  • image
    ไฟล์แนบ
    panda.jpg 174K
  • image
    ไฟล์แนบ
    panda2.jpg 193K
  • image
    ไฟล์แนบ
    eye linener.jpg 200K
  • image
    ไฟล์แนบ
  • ต่างจังหวัดส่งทางเครื่องบินได้ค่ะ
  • พ่อพันธุ์ สีขาว-บลู /แม่พันธุ์สีขาว-น้ำตาล ค่ะ สีตัวของเจ้าF1สีบลูแต่มีสีน้ำตาลแทรกนะคะ นอกนั้นสีขาว-บลูล้วน ไม่มีน้ำตาลแซมค่ะ ราคาที่ตั้งไว้5000-6500 ค่ะ
  • เด็กๆถ่ายพยาธิไปแล้ว 2 ครั้ง วัคซีนรวมเข็มแรกเรียบร้อยแล้วค่ะ
  • สนใจน้องหมาสอบถามได้นะค่ะ แม่เป็นสุนัขที่บ้านค่ะ เรื่องราคาต่อรองได้หลังไมค์ค่ะ ขอบคุณเว็บไชต์ดีๆและผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมนะค่ะ ^^
  • น้องหมายังอยู่นะค่ะ นัดดูตัวจริงได้ค่ะ ^^
  • ขอดูรูป M2 หลายๆ มุมหน่อยครับ suttachai_ohm@hotmail.com รบกวนหน่อยนะครับ
  • ได้ค่ะ เดะยังไงถ่ายรูปและจะส่งให้ทางเมล์นะค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมน้องหมานะค่ะ ^^
  • นี่สองพี่น้องคอกเดียวกัน ที่ทางเราเก็บไว้เลี้ยงเองค่ะ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    สุดโปรดกะนมสด.jpg 11K
  • ผมได้บ้านใหม่แล้วคับ

image
    ไฟล์แนบ
  • M2 ได้บ้านใหม่แล้วค่ะ
    ขอบคุณคุณบี นครปฐม มากๆค่ะ ^^

• M1 และ F1 ยังอยู่กับเรานะค่ะ สนใจนัดดูตัวจริงได้ค่ะ ^^
  • เด็ก ๆ ยังอยู่นะค่ะ ตอนนี้ 2 เดือน กับ 4 วันค่ะ วัคซีนแล้ว 2 เข็ม ถ่ายพยาธิแล้ว 4 ครั้งค่ะ สนใจยังไงโทมาคุยก่อนได้ค่ะ ^^
  • image

เด็กๆ ยังรอบ้านใหม่อยู่นะค่ะ^^
    ไฟล์แนบ
    จู้จี้กะแพนด้า.jpg 64K
  • ^^

image
    ไฟล์แนบ
    แพนด้า1.jpg 67K
  • เด็ก ๆ ยังรอบ้านใหม่ที่อบอุ่นพร้อมที่จะดูแลเค้าอยู่นะค่ะ ^^image
    ไฟล์แนบ
    แพนดาด้า.jpg 74K
  • น่ารักดีครับ
  • ขอบคุณมากค่ะ ^^
  • >>>>>อัพเดตค่ะ

ตอนนี้วัคซีนแล้ว 3 เข็มค่ะ (วัคซีนรวม 5 โรค=2เข็ม ,วัคซีนลำไส้อักเสบ =1เข็ม ค่ะ)
  • เด็ก ๆ ยังรอเจ้าของใหม่อยู่นะค่ะ ^^
  • มาอัพเดตค่ะ เด็ก ๆ ยังอยู่นะค่ะ ยังไงสนใจต่อรองหลังไมค์ได้ค่ะ ^^
  • Hi, can you deliver to cambodia?
  • Thailand only. Thank you^^
  • อัพเดต น้องค่ะ ตอนนี้ 2 เดือน กับ 23 วันค่ะ ^^imageimage
    ไฟล์แนบ
    แพนด้า อิอิ 1.jpg 88K
    แพนด้า อิอิ.jpg 86K
  • ตัวนี้หลุดจองค่ะ เพศผู้ สีบลูทั้งตัวค่ะ เป็นพี่น้องคอกเดียวกันค่ะ ^^imageimage
    ไฟล์แนบ
    สุมารุ1.jpg 83K
    สุมารุ2.jpg 86K
  • ตัวนี้เป็นตัวเมียค่ะ ^^
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    จู้จี้3.jpg 88K
    จู้จี้2.jpg 91K
    จู้จี้1.jpg 79K
  • M1 ได้เจ้าของใหม่แล้วค่ะ เตรียมย้ายบ้านพรุ่งนี้ค่ะ ขอบคุณ คุณ อาร์ต มาก ๆ ค่ะ^^
  • แวะมารอรับน้องแพนด้าครับ^^
  • UPDATE ล่าสุดค่ะ ตอนนี้วัคซีนรวม5โรค 2 เข็ม และ วัคซีนลำใส้อักเสบ 1 เข็ม

มีตัวผู้ 1ตัว(M3) / เมีย 1ตัว(F1) ค่ะ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 92K
    m3-2.jpg 84K
    m3-1.jpg 95K
    m3-3.jpg 71K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    f1.jpg 92K
    f1-1.jpg 75K
  • ค่าตัว 5000 ค่ะ อยู่ในเมืองเชียงใหม่ มีบริการจัดส่งทางเครื่องบิน ^^
  • M1 <<<ได้บ้านใหม่แล้วค่ะ>>> ขอบคุณ ๆ อาร์ต มาก ๆ ค่ะ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ส่งแพนด้า.jpg 81K
    ส่งแพนด้า1.jpg 91K
  • น้องแพนด้าน่ารักมากครับ ตัวใหญ่และหนักมาก.........
  • ขอบคุณมากค่ะ นับจากนี้อีก 10 กว่าปี ฝากดูแลและรักเค้าให้มาก ๆ ด้วยนะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งจากใจค่ะ^^
  • M3 คุณพลอยจองแล้วค่ะ ^^
  • น้องตัวเมียยังรอบ้านใหม่อยู่นะค่ะ^^
  • if you change your mind please let me know, thankyou.
  • อัพเดต น้องตัวเมียที่ยังอยู่ค่ะ (ตัวสุดท้ายแล้วคร๊าาาาา)

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    g2.jpg 49K
    g6.jpg 81K
    g8.jpg 83K
  • F1 ยังรอเจ้าของใหม่อยู่นะค่ะ^^
  • 5000รวมส่ง นครสวรรค์ปะครับ
    สนจิง
  • ใช่ค่ะ ขอเบอร์ติดต่อได้มั๊ยค่ะ หรือยังไงรบกวนโทรมา 085-5283882 นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • อัพเดตค่ะ เหลือ F1 อยู่นะค่ะ ยังรอเจ้าของใหม่อยู่ค่ะ^^