ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลับมาแล้วคับ THAILAND PITBULL SHIRT NO 3
  • กลับมาอีกครั้งนะคับกลับการรอคอยที่ยาวนาน ขอโทดจริงๆคับติดเรียนรู้หลายอย่างกับการทำ สามารถ สั่งจองได้ทุกลายเลยนะคับ ได้ของ พร้อมกันคับ ประมาณ ปลายเดือนหน้าโดยประมาณ เพราะต้องรอ ทำออเดอร์ สินค้าเสื้ออื่นๆ อีกคับ เชิญเลือกดูแบบเสื้อได้เลยนะคับ

image

image

image

ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ทุกคนเลยนะคับที่ติดตามชมกันมาตลอด กำลังใจดีๆๆของ ชาวพิษบูล ขอบคุณมากจริงๆคับ

• ที่มีพร้อมส่งตอนนี้เลยมีแบบไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ
  • ผมรออยู่นะคับ ตอนนี้ยังขาด no.2 และ no.3 :-D
  • สองตัว 650 ได้ป่าวครับๆ :-D
  • จัดให้ทุกท่านคับ พร้อมส่งตอนนี้ต้องขอโทดจริงๆๆนะคับผมขึ้นแบบตัวอย่างไว้

ส่วน รอยู่ เด๋วผมจัดให้งามๆคับ

สองตัว 650 บาทได้ไหม ได้คับ แต่ขอ ที่อยู่ ชื่อ แล้วก็ ไซล์ไว้คับ จะจัดคิวให้คับ พี่ๆ เพื่อนๆ คับ
  • ขอความยาวเสื้อด้วยครับ =D>
  • ผมสั่งเลยนะคับพร้อมเมื่อรัยก็โทรแจ้งด้วยนะคับ
    แบบที่1และ แบบที่2ไซล์ L อย่างละตัวคับ
    089-6726046 ชา โพธาราม
  • ได้คับ ผม เด๋วจัดคิวไว้ให้นะคับพี่ชายย

ความยาวเสื้อ ประมาณ 32 - 33 คับ ไซร์ L คับ มาตราคับไม่ต้องกลัวรอยหรือว่าสั้นไปคับพี่ชาย

เนื้อผ้างามมากๆ ผ้าส่งออกเลยคับ แต่ต้องรอคิวช่างหน่อยนะคับพี่ๆ
  • เสร็จเมื่อรัยก็โทรมานะครับ...ขอบคุณครับ
  • ได้เลยคับบ จะเร่งให้คับพี่ๆๆเพื่อนๆ คับ
  • รบกวนสั่งจองไว้นะคับ ลายที่ 1 - 2 จะทำมาน้อย เนื่องจาทุกท่านมีกันแล้วเลยว่าจะไม่ผลิตมาค้างสต๊อกนะคับ สั่งกันเข้ามาเลยนะคับเพราะ ของจะมาอีก 10 วันนะคับ ด่วนเลยนะคับ สั่งจองกันเข้ามาเลยคับทุกท่าน มีราคาส่งด้วยนะคับสำหรับท่านที่จะนำไปขายในงานต่าง ๆ ต้อง 1 โหลขึ้นนะคับ ด่วนนนสั่งไซร์กันเข้ามานะคับบ รบกวนท่านที่เข้ามาชม กด ดาวข้างๆให้เป็นหัวข้อโปรดด้วยนะคับเพราะผมอาจจะ ส่งรหัสสิ้นค้าไว้ที่นี้คับ ขอบคุณทุกท่านคับ
  • พี่ครับผมของสั่งแบบที่2นะครับๆๆของมาหรือพร้อมวันใหนพี่โทรบอกผมเลยนะครับเดียวไปโอนเงินไห้0846848739ธเนตรครับ
  • โอเคคับ ขอไซร์ เสื้อหน่อยนะคับทุกคน
  • ขอเป็นไซร์ L นะครับ
  • 6/2 ถ.โรงพยาบาล-บ้านฆ้อง ต.โพธาราม อ.โพธาราม จ.ราชบุรี 70120
    เอก_โพธาราม 087-0107107 ครับ
  • แบบที่1. ค่ะเอา2ตัว ไซร์. L 280/45. 65คอนโด ซ.มหาดไทย แขวง-เขตวังทองหลาง กทม.10310 สญากมล ถิ่นทัพไทย 0844604722คะ
  • eak_Photharam ขอไซร์ด้วยคับ ใช่ XL ทั้ง 3 ลายเลยป่ะคับ รบกวนโอนเงินเสร๊จแล้ว โทรบอกด้วยนะคับ ทุกๆท่าน คับตอนนี้ เสื้อ ตัดเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคับ รอสกรีน สั่งแบบจากลูกค้าอย่างเดียว คับ ชอบลายไหน ไซร์ ไหน สั่งกันเข้ามานะคับ จะได้จัดให้ที่เดียวภายในอาทิตย์หน้าคับ ทุกๆ ท่าน พี่ๆ เพื่อนๆ คับขอบคุณ ทมากนะคับ กับ การสั่งซื้อเข้ามา ใจผมก็ว่าจะนำเงินไปทำบุญ กับน้องหมา ในสถานที่ต่างๆด้วยคับ หวังว่าได้บุญกันทุกท่านนะคับ ขอบคุณคับ
  • โอนแล้วนะคับ ธนวัฒน์ วิเศษวงษา กรุงไทย โทไม่ติดคับ
  • พีไม่ทำเสื้อกล้ามหรือกั๊กมั่งเหรอคับ ชอบ(ขี้ร้อน)อะคับ. อาทิตหน้าใช่ไหมคับจะได้เสื้อ
  • Poeyjeed ขอบคุณมากคับบ เรียบร้อยแล้วคับ รับเงินแล้วเสื้อพร้อมส่ง ศุกร์ หน้าคับ จะจัดคิวไว้ ให้นะคับ พอดี เสื้อที่ตัดมาผม ต้องตัดมาแขนสันอย่างเดียวอ่ะคับขอโทดทีนะคับ แต่ถ้าอยากได้เด๋วไว้รอบหน้านะคับจะจัดหามาให้คับ ขอบคุณมากนะคับบ

ส่วนลูกค้า ท่านอ่าน รบกวนโอนเงินแล้ว แจ้งมาทางนี้หรือ โทรก็ได้นะคับบ ขอบคุณคับ โอนก่อนถึงจะได้รับเสื้อ นะคับ ขอบคุณ คับบ
  • ถ้ามีอย่างทีผมอยากได้ขอ 3 ตัว แบบกั๊กนะขอเสื้อขาวกะดำ ลายให้ดูก็ดีคับ อุดหนุนกัน
  • อ่อคับ ขอไว้ โอกาศหน้าได้ไหมคับ รอบนี้ผม คงหาให้ไม่ทันคับ รอบหน้ารับรองคับ ทำหลายๆๆ แบบ มีกลาม แขนกุด แขนยาว แขน สั้นคับ ลืมบอกไป 3 ลายนี้ รอบนี้หมดแล้วหมดเลยนะคับ เพราะผมจะทุบบล๊อก ทิ้งหมดคับ เพื่อไม่ให้มีการก๊อบ ไปขาย ตลาด อื่นๆ เพื่อจะได้ ไม่โหลมากเกินไปนะคับ หมดแล้วหมดเลยนะคับ ทุกๆๆท่าน ขอบคุณที่สั่งเข้ามา นะคับบ.... ขอบคุณมากคับบ
  • เสื้อพิมไว้แล้วนะคับ ของจะส่งได้ จันทร์หน้าคับ เพราะเนื่ยจากผมติดธุระช่วงนี้วันหยุดยาวๆ เลยคิดว่า ที่สั่งแล้ว และยังไม่ได้โอน รบกวนโทรแจ้ง และโอนด้วยนะคับ ส่วนที่โอนแล้วพร้อมส่ง วันจันทร์ที เดียวนะคับ ขอบคุณมากๆคับ
  • ของผมลาย2-3 ( L )
    นายอัษฎา เหล่าอรรคะ
    124/62 ม.6 ถ. ศรีจันทร์ ต.ในเมือง อ. เมือง จ. ขอนแก่น 40000
  • คับผมพรุ่งนี้ผมจะนำรหัส สินค้ามาให้คับ ส่วนของที่เหลือตอนนี้ ที่สั่งไว้แล้วไม่รับ ตอนนี้มี

M แบบที่ 3

L แบบที่ 2

XL แบบที่ 3

คัยสนใจ จัดส่งให้เลยคับ 350 บาทพร้อมส่งทุกแบบ ทุกตัวนะคับ ขอบคุณคับ
  • รหัสสินค้าขอเป็นพรุ่งนี้ระคับวันนี้ไม่สะดวกจริงๆๆใช้มือถือเล่น ต้องขโทดด้วยนะคับ แต่ EMS ด่วนไปให้แล้วนะคับ หวังว่าคงไวกว่าแน่นอน รอรับสินค้ากันด้วยนะคับ ขอบคุณคับ