ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Special Price From NgawCity !!!! { Red HOT RedNose }
  • ไอ้แตมป์ก้อได้นะคับเพราะหัวโต กระดูกใหญ่ แต่ผิดแนวไปนิดตรงที่ไอ้แตมป์ออกแนวสูงใหญ่
    แนวของไอโฟนออกแนวเรดบลูลี่ ตามความคิดผมนะคับ น่าจะพ่อพันธุ์แนวเรดบลูลี่ เฟอร์เฟกถือว่าดีเลย
    ติดตรงที่ สายเลือดชิดมากๆ(กลัวลูกหมาออกมาจะมีปัญหา) หากเปนผมจะใส่กะ c4(เรดมอนเตอร์) ได้ สองโจโจ้ กะ สอง 454
    แต่ออกเรดบลูลี่ เหนือสิ่งอื่นใดสุดท้ายแล้วแต่เจ้าของคับ อิอิ
  • hi, do you speak english? and can you deliver to cambodia?
  • ลืมไปขอโทษด้วย ไม่ใช่ 2x454 555
  • Hi mr./mrs kilo if you really interested in our dogs.Please contact me at the e-mail : resfree@gmail.com
  • YES, i am really interested, did we not speak on the phone and email already?
    i sent a mail to that address today. Please reply soon.
    Thankyou.
  • I apologize in the delay in replying.
    I replied to your email.
  • ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    M5.jpg 280K
  • ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ image
    ไฟล์แนบ
    M4.jpg 277K
  • เจ้าของใหม่อัพเดทให้ดูบ้างนะครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Male 401.jpg 293K
    Male 4.jpg 269K
  • ขอดูรูป M2 หน้าตรงหน่อยคับ
  • ได้เลยคับ...ถ้าไม่แสกขาวตัวนี้คือเฟริส อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0285.JPG 222K
  • m6ไปยังครับ
  • 6 ยังอยู่คับ เตี้ย สั้น สาม สี คราบบบบบบบ
  • คอเรดบูลลี่เอ็มหกถูกใจแน่ๆครับ
  • แถมรูปนะคราบบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0362.JPG 221K
  • สวัสดีครับ ส.ม.ช.ทุกท่าน เเละพี่มาร์ค น้องใหม่รายงานตัวครับ ผมซื้อM5กับเจ้าของกระทู้คนนี้มา เขาบริการหลังการขายได้ดีมากๆครับ ต้องยกนิ้วให้เลย น้องหมาเเข็งเเรงมากๆครับ

• สวัสดีครับ ขอบคุณที่ให้กำลังใจนะครับ :015:
    ของพี่น่าจะเป็นเอ็มสี่ครับ
    ช่วยลงรูปให้ครับ อัพหนุ่มจังโก้ ให้ดูบ่อยๆนะครับ :o061: image
    ไฟล์แนบ
    Jungo.jpg 252K
  • เเฮะๆพี่ลงรูปม่ายเป็น -.-*
  • ขอโทดทีครับพิมเลขnumberผิด -.-* M4 ครับ M4 :o008:
  • พี่สันติคับ ว่างๆมาทักทายในบ้านลำปางบ้างนะคับพี่
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/15453/พิทลำปาง#Item_7447
  • รับทราบครับผม
  • ตัวนี้เเละที่ว่าป่วยอยู่อ่ะ
    ไฟล์แนบ
    2943461[1].jpg 45K
  • สงสัยจะรอดเเล้ว เพราะวันๆไม่ได้ทำไรเลย ป้อนน้ำป้อนยา เช็ดตัวด้วยยาฆ่าเชื้อ ทำไงได้ละครับพี่น้อง

เอาเขามาเเล้วก็ต้องดูเเลกันสุดๆ หมาตัวนี้ได้มาจาก เจ้าของในเวบอุดร หลอกขายหมาป่วยให้ผมมา

ตอนตกลงกันบอกหมาเป็นเเค่ปวกกล้ามเนื้อท่อนขา บอกหมอฉีดยาเข้ากล้ามเนื้อ ให้ผมมานวดเอง

ผมก็ตกลงเดี๋ยวจะนวดเอง ดูเเลเองจากเท่าที่เขาว่ามานะครับพอไหว เเต่พอไปรับมาที่สนามบิน

กลับถึงบ้านวันเเรก ก็ซึมกันสุดๆไปเลย ไอเราก็คิดว่า เพลียเครื่องบิน เมาเครื่องบิน เเละต่างถิ่นภูมิลำเนา

พอวันต่อมาหมาอ้วกเเตกสีเหลือง อุจจาระร่วงป็นสีดำๆน้ำตาล(เหม็นคาวเเละเนาสุดๆ) ไม่รู้จะทำยังไง

กับมันเลยโทรไปถามเจ้าของบอกหมาตอนฉีดวัคซีน ให้หมอฉีดควายมาชีดเขาฉ๊ดผิดฉีดเข้ากล้ามเนื้อ

เลยเดินไม่ค่อยได้(เพราะมันปวดกล้ามเนื้อ) เเละบอกผมอีกว่าหมาตัวนี้เกล็ดเม็ดเลือดต่ำอีก(ส่งมาเเล้วค่อยบอก)

เลยรีบพาไปหาโรงพยาบาลสัตว์ วังน้ำเย็น ฉีดยาไป1เข็ม เเละได้ยามากิน3ชุด ตอนนี้กำลังดูอาการอยู่เรื่อยๆ

หมอให้ดูเหงือกเเละการถ่ายของเขา ท่ารุนเเรงให้รีบพามาหาหมอทันที เเต่โชคยังดี หมาตัวนี้ยังไม่ถึงฆาตครับ

ส่งสัยอยากอยู่กับผม มันเพิ่งกินอาหารได้วันนี้เองหลังจากที่นอนซมมา4วัน ดีใจมากๆครับพี่น้องทั้งหลาย

เเละนี้ก็คือประสบการณ์ผมที่โดน คนหลอกขายสุนัขป่วยให้ครับ หมามีนิ้วหลัง9นิ้ว ไม่รู้จะเรียกชื่อมันว่าอะไร

เลยเรียกตามนิ้ว9นิ้วมันไปสะเลยครับ ''น้องเก้า'' ต่อไปนี้ซื้อสุนัขกันก็ต้องตกลงกันให้เข้าใจนะครับ

อย่าให้ผิดพลาดเเบบผม ขอบคุณมากครับผม http://www.udon108.com/board/index.php?topic=179492.0 นี้ครับลิ้งของเจ้าของน้อง9 ที่หลอกขายหมาป่วยให้ผม
  • @redhotjungo2012 แล้วยังเลี้ยงอยู่รึเปล่าครับ
  • พี่สันติคับ เวลาลงรูปให้กด แทรกภาพด้วยอ่ะคับ
  • ดีใจด้วยคับพี่ที่มานรอด และ ไม่นำโรคมาติดไอ้จังโก้ ...
    image
    ไฟล์แนบ
    303526.jpg 58K
  • image
    ไฟล์แนบ
    sam_1917small[1].jpg 56K
  • อ่อ บางภาพมันก็ขึ้นให้กด เเทรกภาพ บางภาพก็ไม่ขึ้นครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0033.jpg 223K
  • ภาพบนตอนไปนั่งรอรับน้องๆเขาครับ
  • จังโก้หายไวๆนะครับ :m84: image
    ไฟล์แนบ
    Jungo.jpg 255K
  • จังโก้กินอาหารเเล้วครับ ตอนนี้อาการเริ่มดีขึ้นเเล้วครับ *_*

• ตัวแสกขาวน่ารักดีคับ
  • redhotjungo2012 สิงหาคม 2 Permalink

ขอออกความเห็นน่ะครับ สภาพน้องหมา ก็ไม่น่าซื้ออยู่แล้ว ดูจะไม่ค่อยมีสุขอนามัยอะไรเลย

ขอให้ดีวันดีคืนครับ

ภาพจาก http://www.udon108.com/board/index.php?topic=179492.0
    image

image
    ไฟล์แนบ
    sam_2011small.jpg 47K
    sam_2001small.jpg 39K
  • ขอบคุณครับพี่ mae_1421_TPCyoungblood
  • จังโก้มันตายไปเเล้ว ไปตายที่ครินิกหมอ T-T
  • @ redhotjungo2012 เสียใจด้วยครับ ขอเบอร์โ?รติดต่อกลับ จะถามเรื่องอาการสุนัข ของผมก็เป็นอยู่ครับ นอนให้นํ้าเกลืออยู่ อาการแย่
  • เสียใจด้วยคับพี่สันติ
  • จังโก้คืนชีพ เรื่องก็มีอยู่ว่ามื่อวันก่อนแฟนมาบอกว่าหมอโทรมาว่า จังโก้หมาผมตายเเล้วที่โรงบาลสัตว์

ผมก็ว่าจะไปเอาศพมัน เเต่แฟนบอกเดี๋ยวหมอเขาจัดการเสร็จก่อนค่อยไปพรุ้งนี้ พอเช้าได้ยินเสียงโทรศัพท์

หมอบอกว่าให้ไปรับ จังโก้ที่ ครินิกผมก็ งง เเดรกเลยไหนว่า จังโก้มันตายเเล้ว ที่ไหนได้แฟนกับหมอ เอาจังโก้

ย้ายไปดูเเลอีกที่นึง ซึ่งเป็นครินิกอันดับ1ของสระเเก้ว ชื่อ ครินิกรักษาสัตว์สระเเก้ว หมอบอกมันเป็นลำไส้

ชนิด โคโลน่าไวรัส ไม่ใช่ พาว์โวไวรัส เลยรอดมาได้ เพราะท่าเป็น พาว์โวไวรัส โอกาศรอดยากมากครับ

(งานนี้แฟนหยอกเเรงไปหน่อย) เเต่ก็ดีใจมากครับที่ลูกผมรอดมาได้ ขอบคุณพี่น้อง ส.ม.ช.ที่เป็นห่วง จังโก้ มันนะครับขอบคุณมากๆ
    :o061: :o061: :o061:
  • พี่ PBNPIT ใช่ที่โทรมาหาผมมะเช้ารึเปล่าครับ ท่าใช่พี่ก็ไม่ต้องวิตกกังวลอะไรมากเเล้วนะครับ เพราะมันเป็น

ลำไส้ ชนิดเเบบ โคโลน่า ไม่ใช่ ชนิดเเบบ พาว์โวไวรัส โอกาศรอดก็มีเเบบ หมาผม เเละครับ อย่างว่าเเละครับ

หมาคอกของพี่ กับผม คอกเดียวกัน มันติดเชื่อมาจากใน คอก ฟาร์มเขาเเหละพี่ เอาใจช่วยให้หายนะครับผม

:o061:
  • แต่ที่แน่ๆ พอผมทราบข่าว ก้อเลยบอกแฟนผม ปรากฏว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5311.JPG 242K
  • ตกลงแฟนผมเสียน้ำตาฟรี... 555555555
  • ดีใจกับจังโก้และพี่สันติและแฟนด้วยนะครับ :o061:
    อ่านเม้นแรกผมก็ตกใจแต่พออ่านอีกเม้น อ่า งงนิสนึงอ่ะครับ
    สุดท้ายแฮ้ปปี้เอ็นดิ้ง ก็ดีใจครับ
    แอบฮากิ๊ปอีก55555
  • คุณredhotjungo2012อยู่สระแก้วหรอครับอยู่แถวไหนครับผมมีเพื่อนเลี้ยงพิทอยู่แถวศาลาลำดวนอ่ะครับ คุณNat_Lampang ครับของรูปm2หลายๆมุมหน่อยสิครับ มุมขาหลัง กระบอกปาก ด้านข้างอ่ะครับขอบคุณครับ
  • วังน้ำเย็นครับผม ทาถึงเเถวนี้ถามหา ซอยโรงไม้เก่า-ใหม่เลยครับ ท่าเป็น สมช เวบนี้ มาซื้อไม้ผม มีส่วนลดให้ครับช่วงนี้ กำลังดีใจลูกหายป่วย ^_____^
  • ถึงพี่ PBNPIT จังโก้มันติดเชื้อมาจากคอกอุดรอ่ะครับ ที่คุยโทรศัพท์กันผมนึกว่าพี่ไปเอาหมามาจากคอกอุดรคอกเดียวกับผม เเต่เป็นคอกเดียวกันกับ จังโก้ ขอให้หายใวๆนะครับพี่
  • โล่งอกไปครับ ขอบคุณครับ
  • M2ขายไปแล้วคับ เหลือ m3 กับ m6คับ
  • คุนgodji ดูได้ที่กระทู้ใหม่คับ.
    http://pitbullzone.com/community/discussion/31302/stamp-vs-lucky-red-nose-for-sale#Item_49