ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • เค้ากล้ากินนะ กินทุกอย่าง ยกเว้น ฤาษีกับทาซาน 555555
  • 55555นึกว่าไม่กิน ตอหม้อสะพานกับเครื่องบินชะอีก555555
  • อะจ๊ากกกกก นั้นมันนักการเมืองนะคุณคิม
  • ช่วงนี้งูลอกคาบไม่หิวพี่5555
  • แดกงูแทนเลยและกัน
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    a384530.jpg 49K
    a384536.jpg 55K
    DSC06894.jpg 71K
  • คุณเองคับไม่ทราบมองหมาหรือมอง.....กันแน่ 55555+++
  • ดูที่สายตาผมก็ได้ผมมองแค่นิ้วมือเค้าเองนะ
  • จิงอะป่าวเนี่ยแค่นิ้วหรือ......กันแน่คุรเอก5555555แต่ตาข้างขวาอะมันไม่ได้มองไปที่นิ้วนี่55555555(เล่นๆขำๆก่อนข้าวเที่ยง)
  • อ้าวหรอ ทำไมผมเป็นเป้นนิ้วมือ 55555
  • พี่เอกพรุ่งนี้เจอกันนนนนนนน
  • ok เจอกันน้อง
  • นอนดึกเหมือนกันนะพี่
  • ป่าว เพิ่งตื่น :m69:
  • มีใครอยู่มั่งอยากดุหมาจัง5555พอดีมากทมแล้วครับท่าน
  • ผมอยู่บ้านเหมือนเดิม อิอิ
  • อยู่ทุวันไมคุณเอกว่างจะเข้าไปนั่งเล่นชะหน่อย
  • ก็ไม่อะครับจะเข้ามาโทรมาก่อนดีกว่า
  • หวัดดีครับ พี่ๆทั้งหลายในกลุ่มเพิ่งโพสในกระทู้นี่ครั้งแรกฝากตัวด้วยครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ ชื่อตอมใช่มั้ยครับ เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ จะได้รู้จักกันไว้
    กระทู้นี้ เพื่อคนเลี้ยงพิทบลูย่านนี้ทั้งนั้นครับ

"EAST BANGKOK PITS"
  • ฝากตัว แล้วหัวล่ะครับ ^ ^image
    ไฟล์แนบ
    552445_445537792143236_204371548_n.jpg 62K
  • ผมขอฝากตัวและหัวใจด้วยคนครับพี่เคน-ธีรเดชimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0049.JPG 288K
  • พี่คับอยู่ลำลูกกาเนี่ยมันโซนตะวันออกอ่ะป่าวคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    2012-07-28-21-49-36_deco.png 117K
  • ฝากด้วยน่ะขอร๊าบ
  • ยินดีต้อนรับครับพี่ อยู่ที่ไหน ถ้าใจมันมา ก็ได้ทุกที่อะครับพี่ เพรชบรูณ์ก็ยังมาเลย
    นี่แอบไปเอารูปใครมาลง เอารูปชัดๆมาเลยเลยพี่ดอน
  • หวัดดีครับพี่เอก .... ปีนี้ระวังนะบัวขาว....ฝนตกก็ท่วมแล้วนะนั้น อยากทราบว่าคนในกลุ่มเราๆมีคนเลี้ยงสัตว์อื่นไหมยกเว้นสุนัข - -
  • หวัดดีครับ พี่Jcob_Rocky ผมก็มีแค่ปลา เรื่องสัตว์แปลกถามพี่เอกดูมีเต็มบ้าน

พี่เอกพรุ่งนี้ เนื้อย่างป่าวเพ่?
  • ถ้าคนบัวขาวอะ ชินแล้วครับ แต่ตอนนี้ถนนหลักยกสูงเสร็จแล้วครับ
    ตอนนี้มีงบถนนเข้าตามซอยแล้ว อีก 2 ปีน่าจะสบายแล้วแหละ
    1 ชูการ์ ไกลเดอร์ เลี้ยงเป็นหลัก ทำเป็นฟาร์ม
    2 ก็พวกปลา ปลาทะเล ปลาน้ำจืดก็ กระเบน โมโตโร่ ปลาปั๊กเป่า เสื้อพ่นน้ำ
    3 นก เพิ่งหลุดไป กระรางหัวหงอก
    4 ลิงมาโมเซ็ท เพิ่งแก่ตายไป
    แล้วที่เลิกเลี้ยงไปอีก มากมาย :o060:

เนื้อย่างดูเวลาก่อนว่ะบอย ช่วงเวลาอาจจะไม่ได้
  • พีเอกสายตาพี่นิ่ง แต่ผมว่าในใจต้อง.........5555 ล้อเล่นครับ เฮียโฟล์คมาแก่งคอยถามหาพี่กับพี่เคนด้วยครับ
  • เนื้อย่าง เนื้อย่าง
  • สวัสดีคับพี่น้องทุกท่านฝากตัวด้วยน่ะค้าบ
  • ช่วงนี้เดินสายคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0034-1.jpg 101K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0018.JPG 255K
  • ไปทุกที่่ที่มีทางimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0037-1.jpg 129K
  • ของมักชาวอิสานimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0042-1.jpg 106K
  • วัน พฤหัส กินเนื้อย่างกันมั๊ยครับ ???????
  • พี่ดอน นี่ ทัวร์ทางอีสานตลอดเลยนะพี่
    ทัวร์แต่ตลาดซะด้วย เรื่องปากท้องต้องมาก่อนใช่มั้ยพี่555555

เพราะฉะนั้น วันพฤหัสนี้ ชวนพี่น้องทุกคน ไปกินเนื้อกระทะกันครับพี่น้องงงงง (พูดแล้วน้ำลายไหล)
    ใครยังติดใจไม่หาย เจกกันวันพฤหัสนี้ จิ้มจุ่มมหานคร แยกบ้านม้า
  • - - บ้านพี่เอกนี้ซาฟารี ชัดๆ
  • ขอโทษทีครับไปไม่ได้ครับวันหยุดมีวันเดียว อิอิ วันอาทิตย์ แถมผมไม่กินเนื้อด้วยพี่
  • เนื้อย่าง เนื้อย่าง เนื้อย่างงงงงงงงงงงงงง

ผมตัวเล็กสงสัยจะกินได้ไม่คุ้มอ่ะพี่
  • ไว้โอกาศหน้าก็ได้ครับ แต่ร้านนี้เค้ามี หมู หมึก กุ้ง ปลา
    อาหารอื่นๆอีกเยอะครับ สั่งได้หมด

ถ่ายพยาธิยังบอย เดี๋ยวร้านเค้าเจ้ง
  • กินวันไหนอะจะได้อยู่รอ หิวอยากไปกินด้วยๆๆๆๆๆๆ
  • พรุ่งนี้ 2 ทุ่ม โดยประมาณครับ
  • ที่ไหนคราบคุณเอกไปด้วย
  • ชื่อร้าน จิ้มจุ่มมหานคร อยู่เยื้ยงๆกับบิ๊กซีสขาภิบาล3อะครับคุณคิม
    ติดกับศูณย์ประมูลรถยนต์ รถมอไซด์ ครับ
    บุฟเฟ่ หัวละ 179 ไม่จำกัดเวลา รวมน้ำดื่มแล้วก้ไม่เกิน250ต่อหัวอะครับ
  • ออ ร้านประจำผมเลย พรุ่งนี่ 2 ทุ่มใช่ไมจองที่หนึ่งครับ
  • ถ้าเป็นคนแถวนี้ ก็จะรู้จักร้านซะส่วนใหญ่ จัดไปครับคูณณณณคิมมมมม
  • ลุงโชคก็ ตีตั๋วรอแล้ว 1 ที่นั่ง