ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

รูปนี้แต่งสีครับ กล้ามแท้แต่สีเทียม เอารูปนี้ไปรูปเดียวก่อนรูปจริงจะตามมาอัพใหม่ทีหลัง ฮ่าๆๆๆ

ไฟล์แนบ
    แต่ง2.JPG 124K
  • มีเด็ดๆซุ่มอยุ่ ไม่ธรรมดาเลย นะ Hazal2d0uS :063:
  • ไม่เด็ดหรอกครับ เบาๆ อีกเดือนกว่าๆน่าจะฮีทแล้วครับตอนนี้กำลังวางแผนกับประํธานเก้วอยู่ว่าจะทำยังไงกันดี ฮ่าๆๆๆ
  • สุดยอดใบอ่อน จริงท่าน เห็นตอนแรกยังกับอาโนล์ - -
  • :063: สุดยอดเลยครับคุณตั้ว :033:
  • พี่ออกกำลังกายอย่างไรให้ได้อย่างงี้อะคับ
    ใช้เวลาเท่าไรคับ
    แล้วอาหารควบคุมอย่างไรคับ พี่ใช้อาหารเสริมป่าวคับ
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดด สวยงามมากมาย
  • Jcob_Rocky ขอบคุณครับ ^^

superkim ขอบคุณครับคุณคิม

Bullythat อาหารเสริมไม่ได้ใช้ครับ ตอนนี้กิน f1 เหลือง วันล่ะ 1 อิ่มครับ ส่วนเรื่องออกกำลังกาย เจ้าตัวมันเป็นหมาจี๊ดอยู่แล้ว เวลาล่ามหรืออยู่ในกรงมันไม่ค่อยอยู่นิ่งครับ ส่วนใหญ่มันจะวิ่งเล่นกระโดดเล่นตลอดทั้งวัน ส่วนระยะเวลามันเป็นแบบนี้มาตั้งแต่เล็กๆครับบอกไม่ได้ว่าใช้เวลานานเท่าไหร่

mae_1421_TPCyoungblood ขอบคุณครับ ตัวนี้แหล่ะไอ้ตัวเล็กขี้กลัวตอนวันที่ตั้วพาเคบาร์ไปซ้อมลากพร้อมพี่กับพี่วีระยังจำได้รึป่าวครับพี่ น้องเจ้าโค๊ะไง
  • สุดยอดครับ
  • กล้ามเป็นมัดๆๆเลย
  • ตอนนี้กำลังบำรุงให้อ้วนอยู่ครับพี่น้อย อิอิ
  • มาเลยท่านตั้ว แหมค่อยๆโผล่มาทีละตัว สองตัว ซุ่มตลอด เนื้อตัว มันเนียนจริงๆ