ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

# # # UP เรด ลูลู่ KKTEAM # # #
  • imageimageเตรียมตัวลงสนามลากอีกครั้ง :-)) :-))
    ไฟล์แนบ
    DSC03284.JPG 186K
    DSC03210.JPG 170K
  • กี่ขวบครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9801.JPG 104K
  • :o019: เป้าหมายสูงสุด คือ แม็กเวท ตัวเมียตัวแรกครับ แม้เส้นทางจะโหดร้ายสุดๆ >:-) [..] :ar! <):) <br />ถ้วย,รางวัล เป็นเพียงแค่จุดมุ่งหมาย แต่ที่สำคัญที่สุดคือ ใจรัก เพียวๆ สิ่งที่ตามมาคือมิตรภาพ ที่ดีกับเพื่อนๆและพี่น้องชาวพิตบูลครับ เคยมีอาจาร์ยท่านหนึ่งเคยบอกกับผมว่า ใจรักอย่างเดียวไม่พอ ต้องบ้าด้วย55ชนิดเข้าเส้น ประมาณนั้นครับ :">

:011: SAFE_KUB : ตอนนี้น่าจะประมาณ 1ปี 9 เดือนครับ L-) imageimage
    ไฟล์แนบ
    300773.jpg 96K
    DSC03273.JPG 186K
  • ใครอยู่รุ่น 40 up วันที่ 29 ก.ย. นี้เจอกันแน่ครับ (ถ้าฮีตไม่มากวน) :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSC03240.JPG 186K
  • สวยครับเบนส์ชนะแน่ฟิตขนาดนี้
  • ขอบคุณครับ พีนพ เฉินหลง พี่ยุส :X

• สำหรับ ใครที่อยู่ขอนแก่นหรือต่างจังหวัด สนใจเกี่ยวการลากน้ำหนัก(เฉพาะเรื่องลาก)ไม่แน่ใจแต่อยากจะนำน้องหมาเข้าร่วมกิจกรรม ยินดีพร้อมให้คำปรึกษาครับ เท่าที่จะทำได้ นี้เบอร์ผม 084-7989991 เบนซ์ครับ คือทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ใช่อะไร ผมเห็นพิตบูลขอนแก่นหรือจังหวัดใกล้เคียง มีทรัพยากรที่ดีแต่ไม่ได้นำมาใช้อะไร หรือไม่กล้าเข้ามาเล่นกิจกรรมคือผมเสียดายสุนัขเหล่านั้นครับ ถ้าใครสนใจจริงๆ หรืออยากลองดู ลองคุยกันก่อนได้ครับ
  • โอมครับ เจ้าไทสันจับใส่ชุดลากหรือยังครับ ครั้งนี้จัดที่หน้ากระไดบ้านเราเลยนะ ;;)
    :X เฉินหลงครับ ลูก ZOLO ตัวนั้น ชอบมากอะ โดน โดน :063:
  • image

อาจไม่ติดอันดับ แต่ขอไว้ลายแน่นอนครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2599.JPG 133K
  • เยี่ยมเลยครับคุณโอม :008:
    จะให้ดีเอาเจ้าตัวนี้ติดมาด้วยนะ ^:)^ >:-) image
    ไฟล์แนบ
    267411.jpg 68K
  • เดี๋ยวว่างๆจะไปตามสายกัดมาร่วมแจม ขอนแก่นหมาสวยๆเยาะมาก :o019:
  • เดี๋ยวว่างๆจะไปตามสายกัดมาร่วมแจม ขอนแก่นหมาสวยๆเยาะมาก :o019:

-อย่าลืมชวนเจ๊ทโด้ด้วยนะครับ เบนซ์ เจ๊ทโด้สายกันเหมือนกันครับ55555555555กัดเกิบ ฮะคับ
  • สวัสดีครับอาไพทูล เจ็ทโด้ สายกัดความหวังอีสานทีมเลยนะครับ สุดยอดทั้งหมาทั้งแฮนเลอร์จริงๆ ผมนับถือมากๆ ^:)^ =D> ^:)^
    ปีหน้าหาพื้นที่บ้านรอว้เลยนะครับอา มีข่าวดีแน่นอน แต่ปีนี้ขอแมกเวทก่อนครับ อิอิ :010: :-?