ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยินดีต้อนรับคับพี่สันติ...แวะมาทักทายบ่อยๆนะคับ
  • อ้อ สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับผม ^^
  • มีมิตติ้งกันด้วยซุ้มนี้ น่าสนุกมากครับ ^_^
  • ห้องเงียบสนิท พร้อมมีตติ้งกันมั้ยครับพี่น้อง :015:
  • ก่อนพายุจะมามันก็เงียบแบบนี้ละพี่ หุหุ
  • ตอนนี้อยู่เชียงราย ว่าจากลับไปให้ทันมิตติ้ง ว่าแต่ว่าที่มิตติ้งผมไปไม่ถูกทำไงดี
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    k.jpg 143K
    u.jpg 225K
    m.JPG 220K
    q.jpg 188K
    u.jpg 225K
  • จะกลับไปฝึกลูกน้องผ้องเน้อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    r.jpg 172K
    s.jpg 188K
    b.jpg 164K
  • ไม่สนจัย I อย่างเดียวimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    c.jpg 185K
    f.jpg 132K
    e.jpg 176K
    i.jpg 148K
  • เเวะมาเยี่ยมเยียนครับ เเอบเข้ามาส่องดูหมาสวยๆ ^___^
  • มาบ่อยๆนะคับพี่สันติ :X
  • รู้ว่าถ่ายจะแหม่วหน่อย ไปอัดมาซะเต็มที่เลย :027:
  • ผู้ประกาศ Lusasha เมื่อไหร่ชีวิตจะเช้า

ตอนนี้แฟนไม่สบายค่ะ...ถ่ายเป็นเลือด และเสียเลือดมาก เนื่องจากไหลซึมออกมาจากกระเพราะตลอดเวลา ตอนนี้ต้องการเลือดกรุ๊ปโอ ด่วนมากเพราะเลือดที่โรงพยาบาลเกาะคา และโรงพยาบาลศูนย์ลำปาง หมดสต็อก ...และตอนนี้ไม่สามารถบริจาคเลือดที่โรงพยาบาลตากได้ เพราะทำการถ่ายโอนเลือดส่งไปลำปางไม่ได้ เนื่องจากระยะเวลาการเดินทาง จึงวอนขอความช่วยเหลือจากพี่น้องชาวพิทบูล ใครพอจะมีญาติพี่น้องหรือ เพื่อนอยู่จังหวัดลำปาง...ช่วยบริจาคเลือดกรุ๊ปโอให้หน่อยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

คนนี้ค่ะ Haleluya Soulfly ชื่อจริง วรุฒ ตุ่มทอง

ผมเอามาจากในเฟชบุก จากชมรมคนหน้าตาดี
    รบกวนพวกเราหน่อยนะครับ ใครอยู่ลำปางหรือใกล้ๆ ช่วยกันหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
  • โอ้ว ไอ้เจ้ามิน โอ๊ยยย เพิ่งบริจาคเลือดไปเดือนที่แล้วเอง ขอบริจาคอีกทีได้มั๊ยเนี่ยยย

นัด ไปถามมาแล้วเน้อ คาโตซาน ร้านหมอแวว 285 บาท ถ้วนเด้อออ ^^
  • พี่อุ๋ย ติดต่อ เดียว ได้มั้ย น้องเขาซื้อหมาจากเดียวไปอ่ะ
  • น้องมิน อยู่โรงพยาบาลเกาะคา ห้องพิเศษ 4 ครับผมมมม ใครว่าง หรืออยู่ระแวกนั้น ไปเยี่ยมน้องเค้าได้นะครับ บริจาคเลือดไม่ได้ ไปเยี่ยมน้องมันสักหน่อยก็ยังดี ^^
  • ดีดีครับช่วยๆกันเน้อครับ
  • ถ้าผมไม่อยู่เชียงรายจาไปบริจาคให้ละครับ
  • ขอให้หายไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้
  • ใครจะไปเยี่ยมน้องมินที่โรงพยาบาลกะโน้ตมั๊ย จะได้ไปพร้อมกันเลย
  • กลับวันเสาร์ มิตตอนเย็นใช่มะพี่ บอกทางผมหน่อยซิ
  • ตามนี้เลยครับ image
    ไฟล์แนบ
    เจนจอย2.jpg 258K
  • หน้าบ้าน อั้นกะดูต้างเมากะนิimageimage
    ไฟล์แนบ
    309500.jpg 173K
    309502.jpg 171K
  • อ้ายบะตั๋วน้อย ของท่านเปรมสุดหล่อ
    image
    ไฟล์แนบ
    290381.jpg 149K
  • ไปลำปางดีกว่า >> ไปไม่ถูกเดียวโทรหานะครับ เหอ เหอ
    :014: :014: :014:
  • อยากเอาหมาไปด้วย >> แต่เจ้าของจะเมา
    กลัวหมาลำบาก รอซื้อ block ก่อน ค่อยเอาหมาออกบ้าน อิอิ
    :030: :030: :030:
  • บอกแล้วนะครับเปรม ไม่มาแตนเคืองนะ 55555
  • แตนไม่เคีองหรอกครับนัท >> จะเคืองก็ต้องไม่พาพี่จอนท์ไปด้วยนี้แหละ เหอเหอ
    :018: :018: :018:
  • เจ้าซ่า >> หุ่นดีเหมือนแม่ตุ๊กกี้ ... นิสัยดีเหมือนพ่อสกัด กัดแหลก ฮ่าฮ่า
    :032: :032: :032:
    ไฟล์แนบ
    536577_3457017102656_1613840799_n.jpg 165K
  • วันนี้เลิกงานแล้วจะรีบตามไปนะจ๊ะทุกคน ^^
  • เจอกันเย็นนี้นะครับทุกท่าน
    ดูแล้วฮาเจ็บท้องเลยค้าบบบบ 5555
  • ขอบคุณพี่ๆ มากครับ ตอนนี้ออกจาก รพ.แล้ว อยากไปมิ้ตติ้งด้วยจังครับ แต่คงลากสังขารไปไม่ไหว

ขอบคุณพี่นัทมากๆครับที่บริจาคเลือดให้

ไม่มีอะไรจะพูดเลยครับ นอกจากขอบคุณมากๆครับพี่ๆทุกคนที่เป็นกำลังใจครับ ขอบคุณครับ...
  • หายไวๆนะน้อง ใจจริง พี่ก้ออยากไปบริจาคเลือดนะแต่ติดปัญหา 3 ข้อ
    1 บ้านไกล ยังไม่เท่าไหร่
    2 กินเหล้าทุกวัน ไม่รู้ว่าเลือดจะลอยรึเปล่า
    3 ปัญหาใหญ่ สาบานได้เลยว่า ทุกวันนี้ยังไม่รู้เลยว่าตัวเองกรุ๊ปเลือดอะไร
  • เอดส์ป้องกันได้ถ้าไม่ไปตรวจ 55555
    ขำๆนะน้อง แต้เรื่องที่บอกเรื่องจริง
  • ยินดีครับมินแข็งแรงไวๆนะ มีตติ้งหน้าห้ามพลาดนะครับ
    เปรมอยากเห็นไอซ่าจริงๆนะครับ พี่ปีเตอร์บอกอย่างงามเลย
    ต่ายมากี่โมงบอกหน่อยเน้อ เดี๋ยวจะพาเมียไปช๊อปหน่อย 555
  • ต่ายอย่าลืมเอาพี่น้องโมโม่มาเน้อ
  • พี่ๆวันนี้ผมคงไม่ได้ไปแล้วครับ กลับลำปางไม่ทันละ
  • สรุปว่าผมเมาอยู่เชียงใหม่ >> แฟนอยากไปดูมาริโอ้
    เมาติดเหนี่ยวอยู่วอมอัพ ขยับซ้ายขยับขวาก็ติดนม อิอิ
    :032: :032: :032:
    ปล. พี่ปีเตอร์สมเค้าพูดเล่น ไอ้ซ่าส์ มันหมาบ้านๆนี้แหละครับ
  • หลังมิตติ้งเปนไง เงียบ ไปเลย สงสัยค้างยังไม่พื้น
  • เราและนายคนป๋อง เอาป่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    เราและนาย.jpg 254K
  • เอาเบรกสติ๊ก ก็เอามาแล้ว จาดปายเลย ลวกเพี้ย 5555image
    ไฟล์แนบ
    พี่น้อง.jpg 287K
  • พี่เล็กกับโมโม่โพสถ่ายเข้าจังหวะพอดีเลย
    ขอภาพตอนหนุ่มๆให้แตนดูหน่อยสิพี่เล็ก
    น้องเค้ากรี๊ด คนมีอายุอยู่ 5555image
    ไฟล์แนบ
    พี่เล็กโพส.jpg 186K
  • หนูเลดี้ ขอถ่ายกับขาแม่หนูหน่อย image
    ไฟล์แนบ
    เลดี้.jpg 268K
  • อีกภาพimage
    ไฟล์แนบ
    เลดี้2.jpg 299K
  • เรามาว่ายน้ำกันลูกไปไหนกัน image
    ไฟล์แนบ
    โน๊ตดิงดอง.jpg 204K
  • คุณชายดิงดองimage
    ไฟล์แนบ
    ดิงดองงง.jpg 281K
  • ดองอีกimage
    ไฟล์แนบ
    ดองสอง.jpg 286K
  • จัดไปตอนหนุ่มๆsrc="/community/uploads/FileUpload/4/311364.jpg" />image
    ไฟล์แนบ
    432257_349191401790677_100000994607892_1022021_829224333_n.jpg 95K
    01.jpg 65K
    x.jpg 154K
  • โอ้วขอบคุณนัด สำหรับคุณชายดอง เหอๆ ถ้ามีตอนค่อยๆ ย่องลงน้ำนะ สมฉายาเลย เอิ๊กๆๆๆๆ

โหพี่เล็ก รูปสมัยหนุ่มเฟี้ยวไปมั๊ย ^^ (ตัดเนียนเนอะ ^^ อิอิ)
  • ผมชอบนาทีที่สิบสองมากเลยครับ
    กรูจะถอนใบจองแล้ว เซ็งครับ ลูกค้าคนแรก
    จองไวแทรก ตั้งแต่เดือน 11 ปีที่แล้วตอนนี้ยังไม่ได้เลยครับ
    แล้วจะเอาอะไรกาน กรูขอเปลี่ยน