ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ฝากงานครับ ของติ่งป่าแดง

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    282549.jpg 112K
    282547.JPG 97K
    282546.JPG 99K
    tommy.jpg 89K
  • 2 ตัวนี้ตัวผู้ รอกลายร่าง 084 8836019imageimageimage

ตัวนี้กลายร่างแล้ว

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_5423.JPG 177K
    11.jpg 126K
    100_5444.JPG 179K
    3.jpg 120K
    10.jpg 131K
    20.jpg 172K
  • แท๊งกิ้วคับกั๊มเพื่อนรัก

ตอนนี้ที่คอกมีตัวเมียจำหน่ายสำหรับพี่น้องชาวระยองอายุประมาน 9-10เดือนในราคาพิเศษ

ราคาไม่ใช่เรื่องใหญ่เลย อยู่ที่ว่าคุณเอาไปเลี้ยงดีแค่ไหน สนใจมาดูได้เลนคับผม
  • ...สวัสดี PIT RAYONG ทุกท่าน คอมพิวเตอร์ อัพรูปไม่ได้สงสัยจะเน่า เซ็งเป็ด :002: :002: :002:
  • สวยมากครับ แถวบ้านเรามีสวยๆทั้งนั้นเลย
  • เงียบเหงาจังเลยคร้าบบ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Hector2.jpg 34K
    T-Lex5.jpg 38K
    T-Lex4.jpg 42K
  • ขอมาแอบดูบ้านระยองหน่อยจ้า.......มีสวยๆทั้งนั้นเลย
  • ฝากให้น้องโป้ครับ เล็ก-โต

image
    image
    ไฟล์แนบ
    100_1519.jpg 112K
    1.jpg 219K
  • เสาร์นี้ใครว่างเชิญวังเสี่ยติ้งพลานะคับผม

มิตติ้งครั้งนี้จัดหนักอีกตามเคย รับประกันความมันส์.....
  • :o001: สวัสดี Pitrayong ทุกท่าน พอดีเอา com ไปซ่อมมาแล้ว ขออนุญาต tast หน่อยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    A14.jpg 43K
    IMG00337.jpg 92K
  • มีอีกไหมแบบนี้ :021:
  • อาทิตย์นี้ ไปชมงานที่พัทยา กันไหมครับ :-D
  • :o001:UP UP UP อย่าให้บ้านเราเงียบ :o001: imageพี่ติ่ง TJ. ฮีตมาแล้ว วันนี้วันแรกimageimage
    ไฟล์แนบ
    A17.jpg 42K
    A13.jpg 47K
    A14.jpg 43K
  • หวัดดีครับพี่ๆทุกคนไม่ได้เข้ามาออนหลายวันห้องดูคึกคักดีจังเลยครับ
    @พี่กั๋มขอบคุนมากคับที่มาอัพรูปให้ดูไว้จะหาโอกาสไปชมตัวเปนๆนะครับจะไปทีไรต้องมีเหตุทุกที :022:
  • หวัดดีคับทุกคน หายไไปไหนกานหมดออีกแว้วววเงียบจิงๆ กลับมาคึกคักกันแปปเดวเอง กลุ่มอื่นเข้ามาดูเค้าต้องคิดว่าห้องนี้ร้างแน่ๆ ไม่เปนไรคับเดวผมคอยเฝ้าให้เองคับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    P5240398.JPG 196K
  • เอามาฝากพิตระยองครับ

ราคาไม่แรง เจ้าของคุยง่าย

http://pitbullzone.com/community/discussion/31185/พี่ฝากจำหน่ายลูกสุนัข#Item_17

สงสัยน้องโป้อยากมีเรื่อง....55
  • หวัดดีพี่กั๋มคับ หวัดดีทุกๆคนด้วยคนถึงแม้มานจะไม่มีไคก้อเหอะ หุหุ พี่กั๋ม ก้อเค้าว่ากันว่ามีพิท มีเรื่อง เอ๊ย!!!!มีเพื่อนนิพี่จะมีเรื่องได้ไง พี่กั๋มคับผมมีเรื่องจะรบกวนด้วยคับพี่ ว่าจะขอยืมboxหน่อยได้ไหมคับ แหะๆๆ พอดีจะไปเอาหมาที่พี่ตั้นอะคับไม่มีBoxใส่ ขอความกรุณาหน่อยนะคับพี่
  • P.หนี่งพารา คือ P.หนึ่งที่ทำสนาม BB ที่หาดพารารึป่าวครับ
  • ไม่มีตันหาหรอก ไอ้น้องโป้ เดี๋ยวพี่เก็บค่าเช่าบ็อคที่พี่ตั้นเอง 5555
  • หุหุหุ ตันหาเนี่ยผมว่าอย่างท่านพี่ถ้าบอกไม่มีให้อมโบสถ์มาพูดผมก้อมิเชื่อหรอกยังไงเรื่องขอขอบพระคุนท่านพี่มากๆเลยนะคัับส่วนเรื่องค่าเช่าคุยกะพี่ตัั้นเอาเองนะผมมิเกี่ยวอิอิิ :p
  • อมมาหลายโบสถ์แล้ว ยังไม่ได้คายออกมาเลย.........555
  • KUM_KLAENG คุณคือ วีรบุรุษ
  • ตาอาท ผมไม่ใช่วีรบุรุษอะไรหรอก แกก็ว่าไป แค่เอาความจริงมาพูด ดีกว่าเราไม่ได้แสดงความคิดเห็นอะไรเลยนะ อยู่ที่ใครจะรับได้ หรือไม่ได้ เดี๋ยวจะแวะไปนั่งคุยด้วย
  • ไปด้วยคนได้มั๊ย ลวกเพ่่่่!!!!หวัดีคับพี่art1ผมชื่อโป้นะคับพี่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม
  • มาซิตาโป้ มารับด้วย เดี๋ยวพาดูหมาแดง บ้านตาอาทมีเยอะ หมาแดงนะ อานลูกศรด้วย..555
  • ระยอง เงียบเหงา จังเลยคร้าบบ
  • ดีคับคุน Mamoad ถึงห้องนี้อาจจะเงียบไปหน่อยแต่ผมจะพยายามไม่ให้มานเหงาคับผม ;-)
  • น้องใหม่เข้ามาเช็คชื่อครับ ฝากเนื้อ ตัว หัวใจด้วยครับ...555 8-X
  • หุหุหุหุ น้องใหม่แต่หน้าเก่าอะดิลวกเพ่!!!มาแต่เช้าเลยนิ แล้วลวกเพ่จะเข้ามาระยองรึป่าวอะคับ ถ้าไม่ว่างมาเดวผมหาเวลาจะเอาboxไปส่งคืนอะค๊าบ
  • ยังเลยท่านน้อง เดี๋ยวไป รึเราจะมาค่อยนัดกันแล้วกัน

ค่าเช่าบ็อควันละ 50 บาทนะ....5555
  • หวัดีคับมีใครอยู่บ้างไหมเนี่ย ถ้ายังมีส่งเสียงกานมั่งนิ หรือว่าจะมีผมกับพี่กั๋มสองคนหว่า???? :o034:
  • หวัดดีคับพี่ๆขาใหญ่ระยองทุกคน

ผมขอฝากเนื้อฝากตัวซักคนนะคับพี่ ผมติ่ง ป่าแดงคับ............. :o055: :o057:
  • ดีครับ พี่ติ่ง อยู่แถวไหนครับ อยากไปชมหมาพี่จัง
  • ผมอยู่ระยองคับเพ่กั๊ม ว่างมาเท่วซิคับผมเชิญมาทานชาเฮคับ [-X [-X
  • :o001: สวัสดีครับ Pit rayong ทุกท่านครับ นานๆมาทีimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SP_A0134.jpg 18K
    22-07-12-21-34.jpg 57K
    SP_A0133.jpg 22K
    SP_A0129.jpg 25K
    SP_A0130.jpg 26K
  • หวัดดีคับ พี่ติ่ง พี่กั๋ม พี่ใหม่ สบายดีกันทุกคนนะครับพี่ :-D
  • สบายดีคับผม มิตตติ้งเมื่อไหร่บอกด้วยนะคับอยากไปเจอทุกคนเลยคับ =D> =D>
  • :o040: สวัสดีตอนเช้า Pit rayong ทุกท่าน ช่วงนี้บรรยากาศแปรปรวนเดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝนตก ดูแลสุขภาพร่างกายกันให้ดีๆเด้อเป็นห่วง มีมิตติ้งเมื่อไหร่ขอไปด้วยคนนะครับ :o001:
  • ไปด้วยครับ
  • หวัดดีครับ ชาว pit ระยอง ถ้ายังมีผู้แวะเวียนเข้ามา ช่วยส่งเสียงกันหน่อยคับ เมื่อไหร่จะได้มีงานmeetingเหมือนที่อื่นเค้าบ้างนะ มีแต่คนอยากไป แต่มะมีใครจัด ฝากถึงพี่ๆที่สามารถจัดได้ช่วยหน่อยนะคับ บรรยากาศจะได้ครื้นเครง ขอบคุนมากๆครับ [-O< ^:)^
  • พี่กั๊ม คับจัดงานหน่อยดิผมอยากไปอะ
  • ขออยากด้วยคน
  • งั้นท่านพี่ต้น ชะเมาก็ได้จัดซิคับน้องอยากมากๆ :016: :016:
  • หวัดดีคับ พี่ต้น พี่ติ่ง ท่านพี่ทั้งสองก้อได้นิคับ พี่ๆสบายดีนะคับ แล้วเด็กที่บ้านเปนไงบ้างครับ :) =D>
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/31870/สำหรับผู้ที่ต้องการขึ้นทะเบียน-abkc-#Item_8

เอามาฝากครับ สำหรับคนที่ต้องการขึ้นทะเบียนสุนัข
  • พี่ติ่งจะให้ผมจัดละไม่มีปัญหา แต่งานผมมีเหล้ากินอย่างเดียวนะ.....555
  • ได้เลยครับท่านพี่กั๊ม ว่าแต่เมื่อไหร่ดีคับผม
  • มีอะไรก้อได้คับพี่ แต่ขอให้มีมิตรภาพดีๆก้อพอแล้วคับ "มีพิท มีเพื่อน"ผมยังเชื่อในคำๆนี้อยู่คับ :005:
  • :m30:

ผม ระยอง โดยกำเหนิด
    ตอนนี้ทำงานอยู่ สัตหีบ คร๊าบบบบบบบบบบบ

สวัสดีทุคน อัพๆๆๆๆๆๆ
  • แวะมาทักทายพี่ๆกลุ่มระยองทุกคนครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ :-D