ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GameCEKs bred brood bitch 4 sale
  • D.O.B -27-3-2006 Weight 18-20kg

CEKs Ch Amos Moses (3xw) ปู่
    combat elite kennels midnight(2xw) พ่อ
    CEKs Black Nikita (1xw) POR ย่า
    Dylans snatch ลูก ขาย

STPs Nasty (2Xw) ตา
    combat elite kennels zsa zsa (1xw) แม่
    STPs Bobby Lou ยาย
    Game tested
    ผสมได้ ครอกเดียว
    เป็นครอกเดียวกัน
    feircedogs solo (2xw)
    Mad Maxs loolie(2xw)
    Tons Storm(1xw)
    เจ้าของจำเป็นต้องอยู่ต่างประเทศ ไม่สามารถดูแลได้ ขายด่วน โทร หญิง 0801481075
  • มีปรูปปะครับรอดูอยู่ครับ :)
  • อยากเห็นรูปครับรอนะครับ
  • รอรูปเหมือนกันคับ
  • ผมรอมาชั่วโมงครึ่งละ จขกท. ไม่ยอมเอารูปมาให้ดู เฮ้อ นี่ผมสนใจจริงๆนะเนี่ย จะขายของทั้งที่ ความพยายามมีแค่เนี๊ยยยยย น่าเสียดายจริงๆ :o017:
  • น่านน่ะซิ เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • รอชมครับ
  • จะใช่ตัวนี้ป่าวคับ http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=149595

ผมโทรไปถาม มาละคับ ปะมานว่า พี่ผู้ชาย ที่เป็นสามีไปเมืองนอก
    พี่ผู้หญิงแฟนเขา เปงคนดูแล แต่ว่าไม่ค่อยจะรู้ข้อมูลลึก ๆ นัก

ผมเข้าใจว่า ในใบเพ็ดน่าจะเปนตัวที่ชื่อ CEK' S ROUGE หมาเลี้ยงอยู่ที่ชุมพร
    พี่เขาบอกจะขาย หมื่นเดียวคับ ส่งได้ทางรถไฟ

แต่เรื่องค่าขนส่งยังมะได้คุยคับ ผมก็อยากได้อยู่ ติดที่บ้านก็อยู่ห่างกันละเกิน

ลองเช็คข้อมูล กันดูก่อน..ถ้าเปนของแท้ ก็...อยากให้ เขามาอยู่ทางเหนือคับ อิ อิ

• เจ้าของกระทู้ อัพรูปปัจจุบันมาให้ดูดีกว่าครับ.... คนสนใจเขามีน่ะ