ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • ซูโม่อย่างฟิตเลยครับ
  • จะมาเอาหมาป่าวคับ อ.บอย
    โทรไปหาหลายรอบละ ก็ไม่รับสายนิ

• ไอ้เบี้ยวสู้เค้า
  • เชียงรายจะมีรางเร็ว ๆ นี้เน้อ
  • 1 เดือนผ่านไป ตามที่เคยสัญญากับพี่เบียร์ไว้ว่าจะเอารูปมาให้ดูครับ
    เริ่มจากการฟังคำสั่ง ออกสตาร์ทครับ
    ตามคำแนะนำของพี่เบียร์ทุกประการครับ
    เสียดายเด็กในสังกัดคงจะไซต์ไม่ใหญ่ตามที่ต้องการครับ
    แต่ไม่เป็นไร รุ่นเล็กก็มีให้แข่งครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0106 (Small).JPG 53K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0104 (Small).JPG 39K
    IMG_0105 (Small).JPG 43K
    IMG_0107 (Small).JPG 41K
  • เห็นลากโซ่แบบนี้เหมือนจะไม่หนักนะครับ
    แต่ผมลองลากดูแล้วไม่ธรรมดาครับ
    ยิ่งลากบนทรายแบบนี้ด้วย หนึดมากขอบอก
    เมื่อเปรียบเทียบกับน้ำหนักตัวแล้ว กอลัมน้ำหนักแค่ 15 โล
    เฉพาะโซ่ประมาณ 20 โลครับ ( ลดลงตามคำแนะนำพี่เบียร์แล้วนะ )
    ความหนึดบนทราย คนลองลากดูผมว่ามันหนักหนาสาหัสสำหรับกอลัมมากโขนะครับ
    แต่มันก็ทำได้นะพี่ ทำได้ดีด้วย แต่ไม่ถึง 20 รอบ ผมกะว่าจะค่อยเพิ่มรอบไปเรื่อย ๆ ครับ
    เดือนหน้ามาดูพัฒนาการกันใหม่ ว่าจะเอาคลิปมาลงกลัวอายเค้า
    รอให้เข้าใจคำสั่งลากมากว่านี้ก่อนค่อยว่ากัน
    ส่วนชุดลาก ตอนนี้กอลัมตัวมันเล็กมาก ผมกะว่าจะรอให้เค้าโตกว่านี้หน่อย ค่อยเริ่มใส่ชุดลากของจริงครับ

เชียงรายเรา คนอื่น ๆ ถึงไหนกันแล้วครับ อย่าให้เค้าว่าเราได้ว่าแรงตอนต้น มาดับตอนท้ายครับ
    ทุกวันนี้ทำงานหนักมาก แต่มีความสุขครับ รอเมื่อไหร่จะถึงตอนเย็น จะได้พานักกีฬามาฝึกครับ
    ฝึกคนเดียว ม่วนอยู่คนเดียว ( กับหมา )
  • ชุดซ้อมแบบนี้ปรับระดับได้ครับ เหม๊าะกับหมาฝึกซ้อมครับ
    ส่วนเรื่องรากลาก ผมลองออกแบบไว้บ้างละ
    วันหน้าจะถ่ายรูปสถานที่ที่คิดว่าจะจัดวางรางให้ดูครับพี่เบียร์

ประธานมิ้ง ไปถึงไหนแล้วครับ นักกีฬาเยอะ ๆ แบบนั้นคงมันส์น่าดู
    น่าเสียดายที่กอลัมมันไม่ใหญ่เหมือนซีออน ไม่งั้นจะปั้นให้เป็นเทพแห่งเชียงรายให้ดู

ตอนนี้เท่าที่ประเมิน ผมว่านักกีฬาผมมาถูกทางแล้วครับ
    พรุ่งนี้จะเข้าไปหานะครับพี่เบียร์
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0112 (Small).JPG 53K
    IMG_0111 (Small).JPG 52K
  • ทำรางลากเร็วๆเน้อขั้ยปิ๊กไปแอ่วเจียงฮายละครับ
  • ถ้าเป็นราง คงเป็นรางกับพื้นดินก่อนครับ
    รางมาตรฐานคงอีกนาน แต่ก็ไม่ไกลเกินรอครับ
  • จัดไปไอ้น้องพร้อมเมื่อไหร่ว่ามา...อิอิ :-D
  • กอลัมกำลังมาดีเลย น่าจะไซด์ เกิน 25 โล น่าจะได้..
    ไซออน ตอนนี้ก็กำลังทำ ใจมันดี แต่ไม่รู้ว่าร่างกายมันจะไหวแค่ไหน.. :)
  • ซีออนถ้าน้ำหนักลดลงนิดผมว่าไปโล้ดดดด
    ถ้าใจมันดี อะไร ๆ ก็เป็นไปได้พี่
    กอลัมไซต์ไม่ใหญ่ ไม่จี๊ด
    แต่มันมุ่งมั่นดีครับ
  • Red uzi 11เดือนครับ

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9515.JPG 253K
    IMG_9526.JPG 192K
    IMG_9534.JPG 190K
    IMG_9540.JPG 227K
    IMG_9547.JPG 239K
  • ลูก zebo sassy
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9504.JPG 257K
  • ร็อกกี้+ข้าวตอก จัดภาพให้แบบเต็มๆครับเลือกเอาเองเลยimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ร็อกกี้+ข้าวตอก1.JPG 33K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก2.JPG 53K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก3.JPG 48K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก4.JPG 49K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก5.JPG 54K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก6.JPG 44K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก7.JPG 54K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก17.JPG 54K
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ร็อกกี้+ข้าวตอก8.JPG 51K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก9.JPG 56K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก10.JPG 56K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก11.JPG 55K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก12.JPG 55K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก13.JPG 51K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ร็อกกี้+ข้าวตอก14.JPG 68K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก15.JPG 60K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก16.JPG 55K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก17.JPG 54K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก18.JPG 52K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ร็อกกี้+ข้าวตอก19.JPG 55K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก20.JPG 54K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก21.JPG 49K
    ร็อกกี้+ข้าวตอก22.JPG 58K
  • ขอสายเลือดของเจ้า Red uzi หน่อยครับท่านมิ้งงงง
  • สุดยอดเลยครับพี่เบียร์
    ภาพสวยได้ใจ
    หลายมุมซะด้วย
    พรุ่งนี้เจอกันครับ
  • ฟี่มิ้ง อูซี่ สูงได้ใจเลย ไอ้แม็คบอกสูงที่สุดในบ้านแล้ว เห็นรูปแล้วเชื่อเลย
    แต่อยากรู้ว่าไอ้ตัวข้างๆ รูปแรกอ่ะ ลูกใครพี่
  • เสาร์ - อาทิตย์แบบนี้
    อากาศดี ๆ พาหมาออกซ้อมลากกันครับ
  • พี่มิ้งทำรางลากไปถึงไหนแล้วครับ
    ของพี่น่าจะเสร็จก่อนผมแน่ เพราะของผมมีแค่เหล็ก
    แต่ยังไม่มีช่าง ถ้าพี่ทำเสร็จก่อน
    เดี๋ยวจะพากอลัมไปลองลากดูครับ
  • หมาลาก ทำไงมันถึงจะยอมออกตัวเองได้
    หมาผมลากได้ แต่ตอนออกตัวต้องกระตุกโซ่ก่อน
    กระตุกปุ๊บลากปั๊บ ลากได้สวยซะด้วย
    แต่ทำไงมันจะยอมลากเองโดยไม่ต้องกระตุกครับ
    ใครรู้ช่วยตอบที
  • image
    ไฟล์แนบ
    yuyi_pull1.jpg 45K
  • โอ้โห ครั้งแรกมันลากได้ขนาดนี้เลยหรอพี่
    เจ๋งครับเจ๋ง ๆๆ
  • ของผมเจ็บขาหลังอยู่ ซ้อมหนักไปหน่อย
    ไว้รอหายเจ็บแล้วจะลองเอาคลิปมาให้ดูกันครับ
    ว่าแต่ว่า ชุดลากของผมหนึ่งชุดเน้อพี่เบียร์
  • เงียบเหงาแท้่ห้องเรา
  • ขอเป็นกำลังใจให้ พี่น้อง ทุกคน คับ สู้ๆ คับ
  • กลับจากกรุงเทพแล้วนะครับพี่น้องคร้าบบบบ
  • พี่เบียร์
    ผมเห็นยูยี่ลากได้ตั้งสี่ร้อยโลแล้วชักอ่อนใจ
    ไหงมันพุ่งแรงอย่างนี้ล่ะ

กะว่าจะประกบซะหน่อย
    คิดหนักเลย5555
  • ท่าน อ.บอย เลขบัญชีนะครับ 020032685370 ธ.ออมสิน นาย ธีระ ปทุมรัตนาธาร
  • เย็นนี้ผมโอนตังค์ไปให้นะครับพี่
    ที่อยู่ผมครับ

วิทยาลัยเทคโนโลยีวิรุณบริหารธุรกิจ
    159/1 ม.4 ต.ป่าอ้อดอนชัย
    อ.เมือง
    จ.เชียงราย 57000
  • โอนตังค์ไปแล้วนะครับพี่เบียร์
  • สู้ต่อไป พิตบูลเจียงฮาย
  • สู้อยู่แล้ว...แต่ว่าน้องเบี้ยวหายไปไหนห๊าาาาา :o019:
  • ของผมท่าจะหนักไปว่ะพี่เบียร์
    ตอนนี้กอลัมถ่ายเป็นมูกเลือดเลยง่ะ
    คงต้องพักก่อน :o008:
    ซักระยะครับ :-t
  • ได้ของกลางแล้วครับพี่เบียร์
    ขอบคุณมากครับ
    คาดว่าน่าจะพอดีกับขนาดครับ
  • ลองดูครับพี่เบียร์ แต่ผมว่า
    ผมลากหนักไป
    อันที่จริงมีคลิปที่ลากเบา ๆ แต่ผมลงผิดคลิปอ่ะ
    http://www.youtube.com/embed/CnkiNkmMhvU?rel=0
  • อีกอันครับพี่เบียร์
    เดี๋ยวหลังจากนี้จะให้ลากยางเปล่า ๆ อย่างที่พี่เบียร์บอกละกันครับ
    หมาผมยังเด็กอยู่ 55555
    กลัวมันจะปอดแหกซะก่อนครับ

ว่าแต่ว่าพี่น้องชาวเชียงรายเราไม่มีใครลากกันแล้วหรืออย่างไร
    หายไปไหนกันหมด
    http://www.youtube.com/embed/Atwd8lgJrlo?rel=0
  • จัดหนักไปโหลดลงเบาๆหน่อย....ลากยางเปล่าก็สามารถเป็นแชมป์ได้ครับ :-D
  • เมื่อวานเดินเบาครับ
    สองตัวเลย
    เดี๋ยวเก็บวีดีโอมาฝากครับ
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    316933.jpg 114K
    316909.jpg 96K
    316928.jpg 208K
    316940.jpg 108K
  • เชียงรายส่งใจไปร่วมเชียร์ซูโม่ ไม่ขออะไรมากมาย
    ขอให้ได้ BIS กลับมาก็พอครับพี่เบียร์
    สู้เค้าเน้ออออ
  • กอลัม :063: :063: