ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กล๊อก17แนะนำตัว
  • ชื่อ กล๊อก17(m3)อายุ 81 วัน เป็นลูกของRobinhood vs Red J.R ของคุณ กอล์ฟ มีความกระตือรือร้น
    ไม่ค่อยยอมใคร โตขึ้นอยากเจริญลอยตาม พ่อ Robin เป็นหมาลาก น.น ฝั่งอ่าวไทย (มิหลา)หน่อย
    อยู่ หาดสมิหลา สงขลา ครับ พี่ๆๆๆที่ฝึกหมาลากอยู่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ โดยเฉพาะหมาลากที่อยู่
    ทางใต้ครับแนะนำตัว และฝากชี้แนะด้วยครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Glock17 026.JPG 34K
    Glock17 017.JPG 17K
  • ยินดีต้อนรับ เด็กรุ้นใหม่หัวใจใฝ่ลากครับ :-D
  • หวัดดีครับผมดีใจที่พี่ชอบในแนวทางเดียวกันนะครับ หวังว่าอนาคตคงได้เห็นเจ้ากล๊อก17ในสนามลากและหวังว่าผมคงมีโอกาสได้เจอตัวเป็นๆลูกเจ้าโรบินตัวนี้ในสนามลาอในอนาคตนะครับผม และที่แน่ๆพี่น้องอาจต้องมาเจอกันอนาคตศึกสายเลือดคงเกิดขึ้นแน่ๆครับ ของพี่ไม่ตัดหูเหรอครับ เอาพี่น้องคอกเดียวกันมาฝากครับ M1 :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10848.JPG 243K
  • ซ้อมเล่นสปริงโพล์imageimage
    ไฟล์แนบ
    glock17 005.JPG 300K
    glock17 012.JPG 26K
  • image
    ไฟล์แนบ
    glock17 010.JPG 164K
  • ตามไม่ทันแล้วแบบนี้ เริ่มลากซะแล้ว สู้ๆครับ
  • ชอบจังจิ๊ดแบบนี้สวยคับ
  • สายเลือดอาหารการกินการออกกำลังกายที่ดีนำมาซึ่งความแข็งแกร่งในอนาคตแน่นอนครับพี่ :063: จี๊ดๆทั้งนั้นท่าทางเด็กๆดูมีความสุขมากเลยครับผม
  • เเดงดีจัง.....เลย
  • ผมว่า อนาคต สงสัยได้เจอ ศึกสายเลือดแน่นอนเลยครับ....555 แดงๆจี๊ดๆครับช๊อบชอบ :-D