ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- ขายน้องหมา --------
  • สุนัขอยู่ที่ปทุมธานี สนใจติดต่อ 0812522251 : )

image
    image

image
    image

image
    image

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5770.JPG 94K
    IMG_5774.JPG 86K
    IMG_5779.JPG 82K
    IMG_5784.JPG 89K
    IMG_5803.JPG 87K
    IMG_5806.JPG 95K
    IMG_5815.JPG 87K
    IMG_5828.JPG 96K
    IMG_5770.JPG 94K
    IMG_5774.JPG 86K
    IMG_5779.JPG 82K
    IMG_5784.JPG 89K
    IMG_5803.JPG 87K
    IMG_5806.JPG 95K
    IMG_5815.JPG 87K
    IMG_5828.JPG 96K
  • เรดโนสเปนลูกใครบ้างครับ
  • ลูกเต้าเหล่าคัยมีใบเพดฯรึป่าวขายกี่บาทเอาให้ครบคับ??? :o034:
  • น่าจะรักษาผิวหนังให้หายก่อนน่ะพี่...
  • เห็นลงขายหลายทีแล้วนิ่นา รูปอัพเดตยังคะ เคยเห็นเมื่อนานมาแล้ว
  • ว๊า !!! ... อีกแก๊ะ ... :o034:
  • รายละเอียดขายเท่าไหร่ พ่อแม่เป็นตัวไหน ก็ไม่บอก หมาก็เป็นโรคผิดหนัง
    พี่ชาติช่วยรักษาหมาให้ดี ๆ ก่อนได้ไหมก่อนจะขาย ถ้าขายไม่ได้ให้ฟรีเขาไปเลยดีกว่า
    อยู่ไปไม่นานเดียวก็ตายหมาพวกนี้ สงสารหมาจังเลย อยู่กับพวกขายหมาแดก แบนเลยป๋ามาร์คคนแบบนี้
  • พี่ชาติช่วยรักษาหมาให้ดี ๆ ก่อนได้ไหมก่อนจะขาย ถ้าขายไม่ได้ให้ฟรีเขาไปเลยดีกว่า
    อยู่ไปไม่นานเดียวก็ตายหมาพวกนี้ สงสารหมาจังเลย อยู่กับพวกขายหมาแดก แบนเลยป๋ามาร์คคนแบบนี้
    :063: :063: :063: :063:
  • คนๆนี้เคยโดนวิจารไปหลายทีแล้ว เห็นได้ชัดว่าเค้าไม่สนใจที่จะแก้ไขรูปหรือลงรายละเอียดเพิ่มเลย รอคนลืมแล้วก็เอามาลงใหม่เรื่อยๆ
    ผมว่าเค้าก็คงไม่สนใจลูกค้าเช่นกัน
  • ผมก็ไม่เคยลืมสักที เห็นเอามาลงก็เป็นแบบนี้ทุกครั้ง คิดจะขายหมาก็ทำให้สมอยากขายหน่อยครับมันไม่ยากหรอก ดูรูปแล้วเนื้อตัว ผิวหนังไม่ปกติใครจะอยากซื้อ อย่าว่าแต่ให้ฟรีเลยครับใครเขาจะเอาไปรักษาต่อก็ลำบาก ตัวที่ไม่เป็นผิวหนังก็ดีไป ทำเพื่อหมาบ้างเถอะครับท่าน
  • หมาโซมกว่าที่เอามาลงขายที่แลกมาก :022:
  • ไม่ได้รู้เรื่องเลยว่าเจ้าของจะขายทิ้ง
  • xinal สิงหาคม 13 Permalink คนๆนี้เคยโดนวิจารไปหลายทีแล้ว เห็นได้ชัดว่าเค้าไม่สนใจที่จะแก้ไขรูปหรือลงรายละเอียดเพิ่มเลย รอคนลืมแล้วก็เอามาลงใหม่เรื่อยๆ
    ผมว่าเค้าก็คงไม่สนใจลูกค้าเช่นกัน
    :063: :063: :063:
  • เฮ้อออออ
    คิดว่าขายหมามันเป็นเรื่องง่ายหรอ คิดแค่จับหมามาแล้ว+กำไรไป มันจะได้กำไรอยู่หรอ
    สังคมพิทบูลต้องมาชิบหายกำพวกที่หากำไรโดยไม่มีความรับผิดชอบนี่แหละ
  • เห็นด้วยกับคุณ vespapink ครับ
    เพราะบางคนเลี้ยงตามกระแส คิดแต่แต่จะหากำไรจากหมาอย่างเดียว ตอนเล็กๆน่ารักก็รักหมดใจ พอโตมาจ่ายลูกไม่ดี ไม่สวยก็ประกาศขาย ทั้งๆที่เมื่อก่อนบอกว่าจะเลี้ยงอย่างดีคนแบบนี้ไม่รู้จะเรียกว่าไงดีนะครับ
    ชอบครับที่ว่า "วงการพิทบูลต้องมาฉิบหายกับพวกที่หากำไรโดยไม่มีความรับผิดชอบ"
    ฝากไว้นิดนึงนะครับ "ไม่ว่าเหตุผลมันจะดีสักแค่ไหน แต่ความหมายก็คือทิ้งหมา" จำกันไว้นะครับใครที่เคยมีความคิดแบบนี้ ผมอาจจะพูดตรงไป แรงไปรับไม่ได้ก็ไม่ต้องใส่ใจครับ
    คนขายหมา