ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Bully ตัวเมียเจ๋งๆ
  • champagne เพศเมีย อายุ9เดือน
    ช่วยติชมหน่อย
    แชมเปญอายุ 1 เดือน
    image
    image
    2 เดือนกว่า
    image
    image
    ตอนนี้ 8 เดือน
    image
    และนี่ปัจจุบัน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0209.JPG 79K
    DSC_0210.JPG 73K
    DSC_0524.JPG 77K
    DSC_0603.JPG 77K
    DSC_0345.JPG 70K
    DSC_0478.JPG 77K
    DSC_0492.JPG 86K
  • งามครับ

ถ้าจำไม่ผิดเป็นลูกหมาของพี่อ้อใช่ป่าวครับ

ผมคุยกับพี่แกหลายครั้ง (แต่ไม่ได้ซื้อนะครับ)

454 กับ บลูแท็งค์

แต่ตอนนั้นพี่อ้อแกถ่ายรูปได้ อ่อนมาก ทั้งๆที่หมาสวยออก

เสียดายตัวเมียที่พี่คนนึงที่ขอนแก่นแกจองไว้แต่แกไม่เอา (ผมเลยพลาดเลย)

อยากเห็นตัวอื่นในครอกจังว่าจะสวยเหมือนที่ผมคิดไว้หรือเปล่า
  • สุดเท่ห์เลยครับ
  • เหมือนตัวผู้เลย งาม งาม งาม งาม
  • ขอบคุณทุกคำติชมค่ะ เหลือแต่หน้ามันไม่รู้ว่าจะเทรินรึเปล่า
  • ของผม m คอกเดียวกัน ขนยังม่ะเต็มเลยพี่ แต่นางนี่สวยครับพี่ อกมาหมดเลยนะ อิอิ