ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์คออกตีสิบอยู่คับ
  • เท่ว๊ากกกก
  • สงสารลุงแก
  • เจ๋งครับ ชอบๆ
  • ชอบมากครับ
  • ดูไปยิ้มไป 55 :o060:
  • สะใจคร้าบ กรามล็อก ยังไม่เก่งเหมือนรุ่นพี่แต่เท่ห์
  • ขอบคุณครับ เดอะกรามมันซ่าส์มาก ไม่ค่อยฟังคำสั่งเลย
  • เยี่ยมคับ
  • ฮามากเลยคับขำคุณวิทวัส และก็ได้เป็นบทเรียนสำหรับคนที่เลี้ยงและไม่รับผิดชอบ
  • มีคนแอบมากระซิบว่าแกกลัวหมามาก ช่วยแกล้งให้หน่อย ก็เข้าล๊อคอะดิ ชอบอยู่แล้วแกล้งคนนี่ 555
  • ทรงผมพี่โดนใจผมมาก.......แซวเล่นนะครับ แต่ผมเห็นด้วยกับการให้ออกกฎหมายอย่างที่พี่บอก อะไรๆมันน่าจะดีขึ้น
  • จัดไปครับสำหรับคนที่พลาดดูรายการhttp://www.bloggang.com/mainblog.php?id=theshocktime&month=15-08-2012&group=32&gblog=80
  • marwin ขอบคุณครับ นานมากกว่าผมจะเข้าบอร์ด กอลลั่มผมตอนนี้มาอยู่วัดแล้ว กลายเป็นหมาวัดไปแล้ว
  • ขอยืมลิ้งค์พี่มาร์คมาหน่อยนะครับเผื่อคนอื่นนะ
  • สาว17คน ยืนล้อมท่านพี่มาร์ค 555+ :013:
  • ดูเเล้วครับสนุกมากครับ
  • น่ารักทั้งน้านนนนนนน นักศึกษาล้วนๆ 555
  • :-D แจ๋ววววววววว
  • เจ้าบลูตัสสายอะไรครับ ลูกใครครับสวยมากครับ
  • เห็นตอนที่ ลุงคนที่ช่วย เอาแป๊บเหล็กมาโชว์ แต่ลุงคนที่โดนกัด แกบอกว่าอยากตีฝากกับไจแอนท์ น่าจะให้แกลองนะคับ.......................................................................... :-D
  • ชื่นชมด้วยใจจริงและรับทราบความตั้งใจของคุณมาร์คครับ
  • 555555 อยากลากนักศึกษากลับบ้านเลนมะคืน อิอิ >:-)
  • ดูไปนั่งยิ้มไปครับ

ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวเลยครับ
  • กรามล็อคดูในทีวีสวยมากครับ...แต่ว่านักศึกษาอ่ะพิธีกรเรียกมา...หรือ...ป๋าเรียกมา555 :013:
  • พี่มาร์คยืนข้างสาวๆรู้สึกไงมั้งพี่ ซู่ซ่าป่าวพี่555
  • ถ้าผมเป็นพี่มาร์ค ผมจะไม่ให้ลากใกล้ๆนะ หาทางยาวซักกิโลให้หมาลากไปเรื่อยๆ ระหว่างอยู่บนรถ คิดเอาเองจะทำไรดี :-))
  • -น่ารักทั้งน้านนนนนนน นักศึกษาล้วนๆ 555
    -พี่มาร์คยืนข้างสาวๆรู้สึกไงมั้งพี่ ซู่ซ่าป่าวพี่555
    -กรามล็อคดูในทีวีสวยมากครับ...แต่ว่านักศึกษาอ่ะพิธีกรเรียกมา...หรือ...ป๋าเรียกมา555 :013:

ปฎิเสธอีกป่ะป๋ามาร์ค55555555555 เก็บอาการไม่ได้ ใครๆๆก็เห็นเหมือนกันหมดล่ะ ฮิ ฮิ ฮิ
  • เห็นไหม คู่ต่อสู้ของโผมมมมมม ขอให้มีช่องต้องโจมตี ดังนั้นต้องปิดคางดีๆ พลาดคงแย่ 555