ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายน้องหมา 8XXX สนใจโทร 083-2420326
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0569.JPG 29K
    DSCF0645.JPG 24K
  • มาอีกแล้ว ฮอตแน่ๆๆกระทู้นี้
  • :-( ลงซ้ำอ่าครับ
  • กระทู้ที่แล้ว โดนพี่ๆอัดซะเละแล้ว ผมว่าน่าจะบอกที่มาทางสายเลือดของพ่อ แม่ หมานะครับ ส่วนตัวน้องหมาเอง ถ้าใบเก่าหายไปก็ขอยืนทำใบใหม่ก็ได้ครับ ทำกับทาง ABC ก็ได้ ขึ้นเป็นต้นสายเลย ถ้าทุกอย่างพร้อมกว่านี้ ผมว่า คุณ aim อาจขายได้ราคาสูงกว่านี้ซะอีก เพราะหมาก็สวยดี :065:
  • ยังไงก็ช่วยเคารพกฎหน่อยครับ.....เจ้าของบอร์ดเค้าเหนื่อยนะครับ ที่จะต้องมาบอกมาเตือน กระทู้เก่าก็ยังอยู่
  • จะลองของรึโรคจิตห๊าว่ามาดิ๊พูดภาษาคนไม่รู้เรื่องรึงัย???ถ้าพูดภาษาคนไม่รู้เรื่องก็ได้!!!! :065:
  • สงสารหมาจังอยู่กับคนที่ไม่รักมัน
  • หมาสวยครับ เห็นด้วยอย่างที่คุณ brembo_BP พูด
  • แบนสถานเดียวครับท่าน
  • ผมอยากรู้ความในใจมากครับ ว่าทำไมพี่ถึงขายมั้ย
    ตัดหูก็แล้ว สีมาร์คกิ้งก็น่ารัก ไม่เข้าใจครับ
  • ตอนซื้อไม่คิดไงครับ เบอร์โทรก้อลงไว้ให้ จัดไปให้เต็มเลยครับขาโหดทั้งหลาย กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ถ้าจำไม่ผิดรูปนี้ตอน 2 เดือนกว่าไม่ใช่หรอครับ แล้วจะขายลูกชายทิ้งทำไมหรอครับ
  • โดนเล่นรอบ2อ่ะ
  • เอาล่ะโอเคในเมื่อพูดกับคุณaimไม่รู้เรื่องก็จะไม่พูด
    ผมไปพูดกับหมาดีกว่าเพราะว่าหมามันรู้เรื่องกว่าคุณaim :064:
  • :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • aim สิงหาคม 16 Permalink ใบของพ่อกับแม่หมา คับพี่ ใครไม่ เอาไม่ผมไม่ได้ว่า

ผมไม่ได้เดือดร้อน เงิน แต่ผม เดือดร้อนที่ อยู่ อาศัย

.......................................................................................
    เดือดร้อนที่อยู่อาศัย แล้วเอามาเลี้ยงทำไมแต่แรกวะ
  • น้องครับ เนื่องจากช่วงนี้มันมีข่าว เราก็เลยจัดระเบียบสังคม เพื่อต่อต้านพวกเพาะหมาขายอย่างไร้จรรยาบรรณ

พี่เดาว่า น้องไม่ใช่คอกสุนัข เนื่องจากลงขายเพียงตัวเดียว ลูกหมาก็โตแล้ว ตัดหูเรียบร้อยแล้ว คงเกิดความจำเป็นอะไรที่ไม่สามารถเลี้ยงต่อได้ พี่จึงไม่ได้ลบกระทู้ออก เพราะอยากให้สุนัขได้ไปอยู่กับคนที่สามารถดูแลเขาได้ มันจะได้ไม่เป็นปัญหาแก่สังคม

พี่ไม่ใช่จะลบกระทู้ใครออกโดยไม่มีการพิจารณา ดังนั้นก็แค่บอกเหตุผล ให้ข้อมูลเกี่ยวกับตัวสุนัขแบบตรงไปตรงมา และอย่าโกหก เพื่อให้คนกำลังมองหาลูกสุนัขได้พิจารณา มันก็จบแล้วครับ :003:
  • ปิดตลาดการขายคับ

กราบอโทษพี่ ๆ ทุกท่านด้วยนะ คับ เนื่องจาก ที่ผมนั้น ทำให้เกิดปัญหาความวุ่นวาย ในเว็ป พิทบลู ของ เรา

ปัญหาที่ เกิด นั้น มาจาก สถานที่ ๆ ผม เลี้ยง นั้น ไม่เหมาะ กับ ลูกชายผม พอดีผมเปิดกิจการ ติดกับถนนใหญ่

ผมก็เลย คิดจะขาย คับ แต่ ตอนนี้ ผม คิดว่า ผมแก้ปัญหา ได้แล้ว ผมจะย้าย ลูกชายไปไว้ บ้านอีก ที่ นึง

เพราะผมก็เสียใจ เหมือนกัน ถ้าผม ขาย ผมเลี้ยง เขามาตั้งแต่เล็ก ๆ คิดแล้ว น่าสงสาร เขา

เราเลี้ยงเขาแล้ว ก็ต้องดูแลเขาให้ดีที่ สุด ผมก็ขอขอบคุณที่มีพี่ ๆ ชาวพิทบลูสระบุรีให้คำแนะนำเป็นอย่างดี

ผมกราบขอโทษพี่ ๆ ทุกทานไว้ ณ ที่ นี้ด้วยนะ คับ
  • เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ :063: :063: =D> =D>
  • ขอบคุณคับ :063:
  • เยี่ยมครับ นี่ละครับ สังคมของคนจริง ตรงไปตรงมาไม่เสแสร้ง ทุกปัญหามีทางออก หวานเป็นลมขมเป็นยาครับ
  • สดยอดเลยคับ คุณaim .....น้องหมาก็สวยด้วยคับ :)>-
  • เจ้าของกระทู้คุณทำถูกต้องแล้วครับ =D>