ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** RED MARIO 9 MONTH *** TO.VEE อาณาจักรหมาแดง
  • ชมเล่นๆละกันครับ ลองแต่งภาพโดยใช้ Photoscape (เพิ่งหัดอ่ะครับ) :018: imageimageimageนังแจ๋ ฮาน่าimageZ-4 พ่อนังแจ๋imageตานีแม่นังแจ๋imageส่วนอันนี้ฝากภาพแต่งเล่นๆให้คุณวี เจ้าแฝดพ่อมาริโอ้imageเจ้าหมูตุ๋นแม่มาริโอ้imageลูกๆหมูตุ๋นกะเจ้าแอนตี้ฮีโร่ เจ้าอั่งเปาimageนังนุ่มนิ่มimageเดอะจ๊อกพ่อนังตานีimageและนังสโนวไวท์แม้มันจะจากผมไปนานหลายปีแล้ว แต่ก็ยังคิดถึงมันอยู่เสมอ...
    ไฟล์แนบ
    8TIK-1.JPG 119K
    9 MARIO.JPG 65K
    9.1 mario.JPG 61K
    5 HANA.JPG 79K
    4.JPG 75K
    3 TA-NEE.JPG 109K
    6FAT.jpg 60K
    MUTOON.jpg 85K
    7 PAO.jpg 50K
    8 NUMNIM.jpg 51K
    2 JOK.jpg 73K
    1 SNOW.jpg 61K
  • ลืมแทรกภาพครับ เจ้าสโนวไวท์image
    ไฟล์แนบ
    1 SNOW.jpg 61K
  • สวยทั้งนั้นเลยคร๊าฟ :063:
  • เด็ดดวงครับ
  • มีแต่งามๆ เลย :063:
  • หมาแดงครองโลกแย้ว
  • สวยทุกตัวเลย
  • สวยๆทั้งนั้น สโนวไวท์ สวยมากครับ
  • ขอบคุณทุกๆคอมเมนท์ครับ แม้เราทุกๆจะเกิดในชาติตระกูลที่แต่กต่างกัน แต่เราชอบในสิ่งๆเดียวกันครับ...AM.PITBULL...มีพิทมีเพื่อนครับเย้!!! ขอเพียงคุณเลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบต่อสังคม.... :)>-แถมด้วยลูกสาวตัวโปรดของคุณวีครับ น่าจับตามองมากครับเจ้าตัวนี้ imageไม่ได้ไปเที่ยวบ้านวีพักใหญ่แล้ว ไม่รู้ว่าตอนนี้นังแมนโก้จะตัวขนาดใหนแล้ว นี่รูปตอน 5 เดือนครับ
    แอบขโมยรูปที่พี่เรดโซน พี่เอกและน้องโต้งถ่ายใว้ อย่าฟ้องพี่ในข้อหาละเมิดลิขสิทธิ์นะครับ แฮ่ๆๆๆ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    10MANGO.jpg 39K
  • เจ้ามาริโอ้มีชื่อจริงว่า...บุญเบียดอ่ะครับ(ผมกะแฟนนั่งตรงใหนมันต้องตามมานั่งเบียดตลอด) แบบมันกวนมากเลยอ่ะครับ ทำไม่มองทำไม่รู้ไม่ชี้แล้วค่อยขยับก้นเข้ามานั่งเบียดอ่ะครับ ชอบมานั่งตัก ตัวก็เล๊ก..เล็กสงสัยมันนึกว่ามันเป็นชิวาว่ามั้งครับ55555image
    ไฟล์แนบ
    9.2MARIO.JPG 104K
  • สวยคับชอบ
  • เยี่ยมเลยครับ กิเลสอีกเเล้วเรา :021: