ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • หมาอะไรอ่ะ.............
  • ตัดผมออกจากกองมรดกหรือยังครับ หายหัวไปอยู่ในเฟซซะนาน อย่าเพิ่งตัดนะครับ ข้าน้อยผิดไปแล้ว
  • ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่
    และเก่าทุกท่าน ไม่มีตัดใครแน่นอน
    เพราะผมก็แค่แว็บๆมาบ้างเท่านั้น
    ช่วงนี้คิวแน่นครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    522551_356861547713391_564972499_n.jpg 29K
  • โหพี่รูปนี้แจ่มนะ เดี่ยวต้องใช้บริการบ้างแล้ว แต่ว่ากันเองนะ อิอิอิ
  • ตัวแดงๆน้าโชค แจ่มอะ :o058:
  • พี่ KEN_ES_BKK คางคงอะป่าวพี่เคน กินแมลงเป็นอาหารป่าวนี้ :o060:
  • ไม่ได้เข้ามา2วัน คอมเพิ่งใช้ได้ ครึกครื่นกันน่าดูเลย
    หมาสวยครับพี่เอ ใหญ่ดีแท้เหลา
    บ้านผม 50 เอเค่อร์ ปล่อยหมาวิ่งกันไม่ทั่ว เดี๋ยวมันเหนื่อยมันก็เข้ากรงเอง ไม่ต้องพาออกข้างนอก 55555
    ยินดีต้อนรับครับ ยุทธ ys เข้ามาบ่อยๆนะครับ หมาแดงที่ลงมา สวยนะ นั้นลูกใครอะ หน้าเป็นบลูลี่เลย
    ช่วงนี้ผมยุ่งๆอะพี่โชค +กับฝนตกแทบทุกวัน มันไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ รอก่อน ให้หมดฝนก่อนดีกว่า
  • สวัสดีครับพี่เอก เคยโทรหาพี่ทีแล้ว จำได้ปะ ลูกหมา 11 เดือนครับ ลูกวูดดี้ ของ พี่หมวด ตัวเมียเน้อออออ
  • ฝนปรอยนิดหน่อย นั้นแหละดี เข้ากับบรรยากาศย่างเนื้ออย่างแรง ใครหนับหนุน ยกมือด้วยคร๊าบ :063:
  • จำได้ครับยุทธ ลูกวู๊ดดี้หน้าตาดีเลยครับ

ลุงโชค ถ้ามันตกปรอยๆ ก็ได้บรรยากาศแหละ แต่ถ้ามันตกแบบทุกๆวันที่ผ่านมานี่
    กลายเป้นซุบเนื้อเลยนะ น้ำเป็มเตาย่างแน่ :m32:
  • จัดเลยๆน้าโชค ผมอยากเข้าไปดู เรดบูลลี่ของพี่ด้วย
  • เจอกันสักวันไหมพี่น้อง
    ก่อนงานเดือนหน้า สถานที่บ้านใครพร้อม
    แต่ถ้าให้ดีนะเป็นร้านอาหารสะดวกสุดไม่เหนื่อย
    เอาอารมณ์สวนอาหารมีบริเวณนัดเจอกันช่วงเย็น
    เอาหมามาด้วย ค่ำหน่อยกินข้าวตรงนั้นเลย
    มองๆไว้ที่แพน้ำคูซ้าย ว่าไงกันบ้าง
  • เด็กใหม่ในสังกัด "บัวขาวเคนเนล"
    EBB Red shooter
    image

image
    ไฟล์แนบ
    shooter.jpg 131K
    shooter1.jpg 172K
  • แพน้ำคู้ซ้ายมีคนบอกมาว่า ไม่อร่อย อาหารแพงด้วย
    ลูกพี่ผมบอกว่า มานี่เลย บัวขาวเคนเนล พร้อมเสมอ ถ้าไม่กลัวฝน
  • พร้อมครับ :o062:
  • EBB Red shooter สวนขายเท่าไหร่หลอครับพี่
  • ที่นี่สวนหรอครับ น้องบอย
    ใครถามอย่าไปบอกเค้านะ ว่าเรียนที่ไหน
    เดี๋ยวรุ่นพี่ รุ่นน้องเค้าจะอับอายเอาได้นะ :">
  • ที่ไหนสวนอ่ะพี่ งงอ่ะ
  • EBB Red shooter สวนขายเท่าไหร่หลอครับพี่
    -----------------------
    สวนไหนก็ไม่รู้พี่ก็งงกะน้องเหมือนกัน เพราะที่นี่มันไม่ใช่สวน X_X
  • ผมเข้าใจหละ เค้าคงว่าสวย พี่ขายเท่าไหร่มั้งพี่ 55555
  • สวยดี เรดก็อตติ เรียกอย่างนี้ถูกรึเปล่า
    น้าโชค หมาชื่อไรอ่ะ

จัดเลย พี่เคน พี่เอก ไม่ติดอะไรไปแน่
    ช่วงนี้มีสมาชิกเยอะดี จะได้รู้จักกันไว้ ไปงานจะได้ไม่เหงา

ผมอยู่หน้า ม.หมานคร จูงหมาเกือบทุกเย็นถ้าฝนไม่ตก ใครว่างมาได้นะครับ 084 103 2417 โบ
  • จริงด้วยพี่ สวนจริงๆด้วย มันต้องสวย ขอโทดครับพี่เอก :o030:
  • นัดกันมาเลยดีกว่า น่าเอกติดต่อโคขุนทีสิว่าขอพื้นที่จูงหมาด้านหลังสัก2ชมได้ไหม
    และขอที่เก็บหมาด้วย ถ้าเขายินดีจะโปรโมทร้านให้ด้วย

• มีอีกที่นึง พี่ มอริส เสนอมา คุยกับผมเมื่อวาน บึงเก็บน้ำหนองบอน
    ลองเสริทดูใน google ดุสถาณที่ ว่า พวกเรา ok มั้ย ปิคนิคเล้กๆได้อยู่
    ฟ้ามืด ใครจะต่อ ไปบ้านพี่มิริสได้ แกว่ามาอย่างนี้

ส่วนเรื่องร้านโคขุน เดี๋ยวผมลองติดต่อดู
  • จัดเลยครับพี่เคน พี่เอก ผมเป็นกองหลังให้ หมาชื่อ shooter ครับหมอโบ ไอ้หมอบอยพิมให้ถูกๆหน่อยเดี๋ยวจะโดนตรีน
  • สวัสดีครับ พอดีได้คุยกันกับเอก เอกเลยปรึกษาผมเรื่องสถานที่จัดมีตติ้งครับ ผมเลยแนะนำบึงหนองบอน ที่ ซ.เฉลิมพระเกียรติ 43 ยังไงชมภาพกันก่อนนะครับ เอาหมามาได้ อยู่ในการควบคุม และสามารถนำอาหารมาดื่มกินได้ครับ และถ้าหมาท่านๆอยากลงน้ำก็ตามสะดวก อาจลำบากนิดเรื่องการทำความสะอาดครับ ถ้าฝนตกเราก้สามารถหนีเข้าที่ร่มได้ครับ มีความเห็นอย่างไรกันบ้างครับ
  • อ๋อ เส้นสวนหลวง ร.9 วันนี้ว่าจะพาเด็กๆไปว่ายน้ำพอดีเลยครับ ใหญ่มากบึงนี้ไปประจำครับ แนะนำไปวันเสาร์ครับ วันอาทิตย์ตอนเย็นๆจะมีเจ้าตัวเล็กๆมาวิ่งกันเยอะต้องระวังครับ จำพวกชิวาวา ชิซุ ปอม เจ้าตัวเล็กอีกหลายอย่าง แต่น่าจัดมิทติ้งมากๆ พอเย็นจะต่อหาร้านได้อีกเพียบดงร้านอาหารอยู่แล้วแถวนั้น :o060:
  • เดี๋ยวประชุมกันซักรอบมั้ย
  • ว่าแล้ว วันนี้เอาเจ้านี้ไปว่ายน้ำซะหน่อย อากาศดีมากครับ บึงหนองบอนนี้อะ
    image
    สามสีเอาไปเดินเปลี่ยนบรรยากาศ รอโตอีกหน่อยจัดว่ายน้ำเหมือนแดงๆ :o037:
    ไฟล์แนบ
    จิ๊ดว่ายน้ำ.jpg 58K
  • แกนนำมาก่อนซักรอบไหมล่ะเอก พี่พาไปดู คุยกับเจ้าหน้าที่ไว้แล้ว จะเตรียมตับไว้รอนะ
  • 55555 เตรียมตับรอเลยหรอพี่ จัดไปพี่
  • งั้นไปเลยดีกว่า ถ้ามีตับด้วย
  • กี่ตับหรอครับ ตับตับ ตับตับ หรอป่าว =P~
  • สนุกมากว่ายกันใหญ่เลยครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image

ตัวเล็กยังให้อยู่สายจูงก่อนยังไม่ไว้ใจกลับมาซัดโฮ้ก นอนกระจุยครับ :o067:
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 141K
    6.jpg 123K
    7.jpg 131K
    1.jpg 188K
    2.jpg 187K
    4.jpg 143K
  • แหมมันน่าอิจฉาบ้านนี้ทำมัยมันครึกครื้นกันจัง
  • นี่ตาเอกฮีทหน้าจัดไอ้ den10 ให้อีอ้วนมันหน่อยดิimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0216-1.jpg 122K
  • จัดเลยพี่มิตติ้ง วันไหนว่ามา
  • ตับ....พร้อม
  • เมื่อไรดีครับพี่มิริสimage
    ไฟล์แนบ
    487014_164761766992475_2012688352_n.jpg 44K
  • today เลยไหมครับคุณเคน เอาเอกมาด้วย (อยากได้แบบรูปบนทำไงครับ)
  • คอกหน้าได้ครับ พี่มอริส
  • หลังไมล์เลยพี่ดอน
  • คอกหน้าของผม มีไซด์นี้ 8 ตัวอะพี่ 55555
    image
    ไฟล์แนบ
    538749_287154234707359_1300800117_n.jpg 79K
  • จิงป่าว คุณผมเข้าได้ไมอะพลาดมาสองงานแล้วกลัวไม่ให้เข้าบ้าน55555555555
  • จอง1 อิอิ
  • จะพลาดกี่งานไม่ว่าขอแค่มีใจจะเจอกัน
    รอได้ครับคุณคิม
    ตัวเดียวพอหรอพี่มอริส
  • 5555555จัดไปครับตัวอยู่ไกลแต่ใจแค่เอื่อมรอที่จะลงไปกทมจะได้เจอกันชะทีต่อไปจะไม่พลาดแน่
  • 55555 ผมก็ล้อเล่นนะครับ.....ตอนแรกผมก็เลี้ยงปลาแค่ตัวเดียว.....ก็มีคนถามแบบนี้ล่ะครับ....และแล้วก็....เฮ้ออออออออออออ....หวังว่าหันมา....เลี้ยง....หมา....คงจะไม่...งอก

ปล. เรามีประเด็นมีตติ้งอยู่นะครับ เอาที่ไหน วันไหน ยังไงครับ......ตับพร้อม...จะเอาแบบฮาร์ดๆก้จัดได้นะครับ...พี่น้องงงง
  • ที่ไหนจัดไปครับ ผมให้เบียร์ สองลังครับพี่น้อง