ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Are you ready for the big show ?
  • นั่นไง..............ต้องให้มันส์ได้ใจอย่างนี้สิ ................ กรามเทพ ................. เตี้ย ตัน ถูกใจแม่ยกนักแล
  • ไม่ว่ามันจะเทิร์นมาเป็นแบบไหน อยู่ในมือป๋าดัน ต้องดันไปสู่จุดหมายให้ได้ครับ 555
  • เป้าหมายเส้นทาง
    อายุ9เดือนขึ้น ปราบกรามล็อคและดาวรุ่งทั้งหมด
    อายุ1ปีครึ่ง ปราบรุ่นเดียวกันให้หมด
    อายุ2 ปีขึ้น คว้าแมกเวทและครองยาวเลย จนแขวนสาย....
    image

ฮ่าๆ :008:
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 156K
  • บ๊ะๆๆๆกราม...ล๊อค นี่มีศัตรูรอบทิศจริงว่ะ ทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ รุ่นเดียวกัน กระทบไปหมด แล้วกรามจะอยู่อย่างไหนนี เมื่ออายุเข้าสู้เส้นทางสายลากได้ กรามกดดันแน่ๆๆๆๆ แต่หมาแก่อย่างเจ๊ทโด้ ไม่ยอมให้ไต่ถึงเด็ดขาด
  • ความยิ่งใหญ่ของคนเขาให้ดูที่คู่ต่อสู้ ดังนั้นความยิ่งใหญ่ของกรามล๊อค ก็คงเป็นเช่นเดียวกัน 55
  • โอ้โห แมน เดินท่าเดียวกันเครือญาติเลยแฮะ น่ากลัวมาก คุ้มค่าแห่งการรอคอยไหมแมน :)

ว่าแต่เบี้ยวพี่น่ะ :-D
  • ขอบคุณพี่เก่งพี่ชายใจดีครับ ว่าแต่เจ็บยังไม่หายแล้วยังขำได้อีกนะครับขอให้หายไวไวครับ

ครับพี่กล็อฟ น่าจะผิดพลาดอะไรสักอย่างครับขอบคุณมากๆครับโรบินเจอกันแน่นอนครับ

ครับพี่หนุ่มบอกแล้วไม่อยากดันเยอะเดี๋ยวกรามล็อคใจออกฮ่าๆ...

ครับอาทูลศรี(ขออนุณาตเรียกด้วยนะครับ) หลังจากปราบดาวรุ่งหมดแล้วเป้าหมายต่อไปตัวแรกเลยครับ เดอะโด้ของคุณอานี่แหละครับงานเมืองทองเล่นเอาลุ้นว่าจะเดินหรือไม่เดินซะเยี่ยวเกือบแตกตามๆกันแต่เดอะโด้ก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ สุดยอดจริงๆ....

ครับพี่ยุทธ ขอโทษด้วยครับว่าแต่เสาร์นี้ว่างเปล่าพี่เราไปกินเบียร์เดอะกรามกันป่าวน่าจะเบียร์ฟรีนะ 555.....
  • เสาร์หน้า 1 กย เบียร์ฟรี OK ครับ :-D รวมญาติ BJ
  • ลงให้ช้าโทดทีน้องชาย พาหมาเข้าสังคมแบบนี้ดีมากน้องชาย เรื่องกัดคนไม่มีแน่นอน
  • เออ อยากปรึกษา ผู้อาวุโส และช่ำชองในเรื่องการตั้งชื่อ ถ้าผมจะเปลี่ยนชื่อจาก"อาทูลศรี" เป็น "พี่ทูลศรี" เนี๊ยะจะมีกาลากีลีตรงไหนปะครับ เพราะใครๆๆก็เรียก"อา" กันหมดแล้ว ทั้งๆๆที่คนยังหนุ่มเฟี๊ยวอยู่เลยครับ หรือว่าไงครับ พี่มาร์ค 5555555555อยากเป็นแค่พี่ง่ะ55555555555555
  • คำว่าอา มาจาก อากาศ สื่อถึงความปลอดโปร่งโล่งสบาย สุขภาพดี อารมณ์ดี ความหมายจึงดีอยู่แล้ว

ส่วนคำว่าพี่ มันพ้องเสียงกับ ผี บวกคำลงท้าย ศรี ซึ่งมีสระอีอยู่อล้ว มันยิ่งจะซ้ำเติมให้รุนแรงหนักหน่วงเป็นสองเท่า
    แต่ถ้าเปลี่ยนเป็น ปู่ ซึ่ง มาจากคำว่า ปู จะปูม้าปูนา ปูเนื้อ ปูนึ่ง มันก็เป็นปูเหมือนกัน จะเหมาะกว่า
    ธรรมชาติของปูอยู่ในนาข้าว จึงมีความอุดมสมบูรณ์ ร่มเย็น ใช่คำว่าปู่ มาจากปูบวกไม้เอกที่แปลว่าหนึ่ง มันจะช่วยเสริมพลัง
    ประกอบกับช่วงนี้ นายก ปู นารีขี่ม้าขาว มีนโยบายรับจำนำอยู่ด้วย ราคาจึงดีมาก จะยิ่งสริมดวงให้แกร่งขึ้น

อาจารย์ มาร์ค จึงฟันแบบไม่เลี้ยงว่า การเปลี่ยนมาใช้ พี่อาทูลศรี ไม่เหมาะสมด้วยประการทั้งพวง ครับ กร๊ากกๆๆๆ
  • 555555 กร๊ากกกกกกๆๆๆๆ :-)) :-)) :-)) :m86: :m86: :m86: :m01:
  • คุณพี่อาทูลศรี เจอคำทำนายแบบเตะสกัดของหมอเดาระดับเซียนเหยียบเมฆเข้าไป คงมึน 5555
  • ทุกอย่างต้องเพิ่มขึ้นครับ คุณ ลุงทูลศรี
    สุดยอดท่านแมน ดีใจโคตรๆๆๆ
  • ลูกบีเจชุดนี้ อนาคตไกลทุกตัว อยากรู้อีปลวกแดงเป็นอย่างไรบ้าง ใครมีข่าวเอามาลงให้ทราบหน่อยครับ
    กรามล๊อค มันจะเป็นเทพยากก็เพราะโดน พี่น้องมันข่มนี่เอง ถ้ามันลูกโทนน่าจะไร้คู่แข่ง 555
  • เอาๆๆเอาเข้าไป แหมๆๆเปิดช่องไม่ได้จริงๆๆสมกับคำ"พ่อมดแห่งพิทบูลจริง" ได้ทีละนะ งั่นเป็น อา ก็ได้วะ แต่อาก็มีไฟนะโว้ย555555555พี่สมพงษ์ ยิ่งไปใหญ่เลย ระวังเถอะไม่ให้ไปลาวด้วยนะ ได้ข่าวว่าน้องทางลาวรอแล้วนี "๐มิสพิทบูลลาว"
  • น้ำหนักเจ็ทโด้ขึ้น เราควรปรับตำแหน่งขึ้นให้ คุณพี่ไพทูรย์กันดีใหม?

ปรับเป็น คุณ ปู่ทูลศรี กด 1
    ปรับเป็น คุณ ลุงทูลศรี กด 2
    ปรับเป็น คุณ ตาทูลศรี กด 3 (แถม)

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกบนความทุกข์ของคนอื่น ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • เสาร์ที่15 เด้อพี่ยุทธที่ดีวันตามนั้นแล้วเจอกันครับ :-D
  • อ้าวนึกว่าจะมากันเสาร์นี้ เดอะกาม ยังมีเวลาเตรียมตัวอีกเยอะ แต่รู้สึกวันที่ 15 มีคิวโชว์ตัวที่โอซาโนสุขุมวิทครับ
  • งั่นคุมน้ำหนักเจ๊ทโด้ ไม่ขึ้นไปหายักษ์ กะบูลตัสแล้ว จะอยู่ส่งสอนนักลากรุ่นหลังๆๆโดยเฉพาะไอ้เผือก "บารอน" ลงนามประเดิม ก็ดับ ฮิฮิฮิ ขอประกาศตัวว่ายังห่างอีกไกล กลับไปเข้าคอสติวเข้มไว้ล้างตาสนามต่อไป image
    มองตาซิ ...สั่งสอนบารอนนะ
    ไฟล์แนบ
    doมองตา.JPG 143K
  • ว้า ....เจ๊ดโด้หนีกลับลงไปอีกละ ดีแล้วครับงั้นอาจไม่ได้ถ้วยเลย image
    ไฟล์แนบ
    Picture 623_resize.jpg 110K
  • 555555555เรื่องถ้วยนะ เจ๊ทโด้อยู่รุ่นไหน ก็รับอยู่แล้วครับพี่สมพงษ์ 5555คอมมอนๆๆๆๆๆ(เขาพาว่า)image
    ดูดิ กำลังใจยังดีเสมอ 55555555555
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 163K
  • 55ของเขาดีจริงๆๆๆๆๆ
  • ขอโทษภาพน้องๆๆสาวเชียงใหม่ทั้งสองท่านด้วยนะครับ ทีเชิญออกสื่อบ่อยมาก หวังว่าขอนแก่น่คงได้เจอกันอีกนะครับ (ยังทวงเงินสิบบาทที่ติดค้างเจ๊ทโด้อยู่นะครับ ฮิฮิฮิ)
  • น้องจะพาเพื่อนๆไปอีกครับ คุณลุง เพียบ....555
  • สงสัยต้องจองคิวข้ามปีแล้วล่ะมั้งเดอะกรามว่าจะได้เห็นตัวจริงและเกาะขอบฟิล์ม(ดูวิธีทำหนัง)ซะหน่อยดันไม่ว่างซะงั้น จะรอแล้วกันฮ่าๆแล้วเอาค่าน้ำมันกับใครล่ะเนี่ย..? เอากับบารอนได้ป่าว...?อิอิ 8->
  • น้องจะพาเพื่อนๆไปอีกครับ คุณลุง เพียบ....555

-ว้าวๆๆๆวันนี้พี่สมพงษ์ กินไรผิดเรอครับ พูดไม่เพาะเลย ลุงเลิงที่หน่าย ไม่สุภาพ555555555555
  • อ้าวทำไม่เรอครับ ท่าน one_pit เจ้ากราม........ถอดใจแล้วเรอครับ งานขอนแก่นงดเอาซะดื้อๆๆอย่างนั้นเลยเรอ ส่งเจ้าพี่บารอน หมาซ้อมแล้วเจ็บลงแทนเรอ แหมๆๆๆถ้าเป็นเช่นนั้นจริง เสียดายราคาที่คุยมานะ อย่างเขาว่า "หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม" ต้องเป็นของตำแหน่งกราม.......ล๊อก แน่นอน55555555555
  • เสาร์นี้หากบาร์ซ่า อยากได้ค่าน้ำมันก็มานะครับ
  • ขอเป็นน้องดีกว่าครับ พี่ไพฑูรย์ที่รักของสาวๆ..... :-D

อยากไปครับป๋า แต่เสาร์นี้ทำงานคร๊าาาาบ :012: :012: :012:
  • ถือว่าเป็นโชคดีของกรามล๊อคที่บาร์ซ่ามาไม่ได้ เพราะยังไม่มีเวลาฟิตเลยจริงๆ เวลาส่วนใหญ่จะหนักไปทางวงการบันเทิง ฮ่าๆๆ
  • ดูจากคลิบแล้ว ทั้งกรามเทพกะบาร์ซ่า มันยอดมาก เรดการ์ดหนักใจเลยอะ แต่ยังมีเวลาอีกเยอะ555
  • พี่ปีเตอร์ ฝากบอกอาจารย์ด้วย หากยังใจเย็น รับรองตามไม่ทันแน่ เมื่อวานลองเล่นๆ เดอะกรามทำได้ 700 กว่าโลแล้วนะ
  • ไม่เชื่อฮ่า... ปล่อยสายจูงป่าว..?อิอิ :p
  • วันอาทิตย์ได้ไหม แมน
  • ถ้าไม่เชื่อก็ต้องมาพิสูจน์ อิอิ
  • อาทิตย์ที่16 ใช่ใหมครับ งั้นตามนั้นครับพี่ยุทธมันส์แน่กรามล็อคอิอิ ต้องพิสูจน์ :013:
  • เราเตือนคุณแล้วนะ เดอะกรามมันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ
  • ว่าจะขอค่าน้ำมัน หรือจะไปเพิ่มค่าเบียร์ให้กรามล็อคเปล่าไม่รู้ :-)) :-)) :-))
  • แค่คิดก็มันส์แล้วครับป๋า ดับซ่าส์เดอะกราม+เทพ ฮ่าๆ O:) O:) O:)
  • 1 ก ย สิแมน ว้าวแมทนี้ไม่พลาดแน่
  • Red guardขอเป็นตาอยู่นะครับ5555
  • ขอคอนเฟริมส์กลางสัปดาห์นะครับพี่ยุทธ คิวกรามเทพจะได้ว่างด้วยหุ หุ(พระเอกของเรา)
    งานนี้จะได้ฝึกกับซุปตาร์ กรามล็อค จูเนียร์ บาเลย์ บารอน ว้าาาาาาาาาวววววว
  • งั้นขอเป็นเสาร์ที่ 8 กย ก็แล้วกันครับ 15 21 29 6 ตค ติดงานหมดเลย โอซาโน ดำน้ำ ขอนแก่น หัวหิน สีงานเรียงกันเลยครับ
  • เรด กรามล็อค สุดยอดเลยได้เทรนเนอร์เอาจริงเอาจัง ผมว่าอนาคตน่ากลัวซะแล้วสำหรับตัวนี้
  • โห พี่เห แวะมาแซว ดีใจมาก ว่างๆก็ฝึกลาเต้มาให้เชือดบ้างก็น่าจะสนุกขึ้นนะครับ
    รอนักลากทางอีสานใต้ ก็นานพอสมควรแล้ว แต่ไม่รู้จะได้เห็นหรือเปล่า อิอิ
  • ครับป๋า เสาร์ที่8 ครับผมตามนั้น
  • เกิดศึกสายเลือดเสียแล้ว พี่น้องคลานตามกันมาแท้ๆ ฮา .....
  • เรียนเชิญสมาชิกพิทโซนนะครับถ้าว่างก็ไปสนุกกัน....

ถ้าอยากเมาแต่เสียตังต์ก็อยู่ฝั่งเดอะกราม+เทพ อิอิ :p :p :p
    แต่ถ้าอยากเมาแต่ตังต์ยังครบฮ่าๆก็อยู่ฝั่งบาซ่าส์ :-))

แต่งานนี้ฟันธง เดอะกรามสิ้นชื่อแน่.......ฟันธงงงงงงงง
  • งั้นถือโอกาส จัดงานมีทติ้งเล็กๆในวันนี้เลยก็แล้วกัน ใครว่างก็แวะมา แต่ถ้าแจ้งล่วงหน้าสักนิดก็จะดี เนื่องจากสถานที่คับแคบที่จอดรถก็ลำบากครับ

ถ้าไม่ได้ท่านแมนมากระตุ้น พี่ก็ขี้เกียจ ต้องขอขอบคุณอย่างจริงใจ จะพยายามดับฝันบาร์ซ่าให้ได้ครับ