ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง ใหญ่ๆ
  • รับ ผสมคร้าบบ

Tel : 0809240868
    ไฟล์แนบ
    CIMG1128re.jpg 124K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    CIMG1036re.jpg 100K
  • สุดยอดดดดดดดดดดดดด
  • หมาพี่สวยจัง
  • ใหญ่จริงๆครับ สุดยอด
  • กี่กิโล รอบหัวเท่าไหร่ครับ

ถ้าจำไม่ผิดลูก stoncold เป่าเนี่ย

กับเเม่ไหนอะพี่
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับนี่

พักนี้หมาแดงสวยๆออกมาหลายตัว ถ้ามีประวัติลงมาด้วย ก็จะจับลงเพดออนไลน์เก็บไว้ให้หมดเลย (ถ้าสนใจแจ้งความจำนงค์ด้วยครับ)

หรือเจ้าของสุนัขท่านใด (ทุกสี ทุกสาย) ที่มีประวัติชัดเจน และอยากเก็บประวัติหมาตัวเองลงเพดออนไลน์
    ก็ส่งรายละเอียดมานะครับ และถ้ามีบรรพบุรุษอยู่ในเพดออนไลน์อยู่แล้ว (ยิ่งสะดวกไม่ต้องเสียเวลาไล่สายใหม่) ก็ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยจะขอบคุณมาก

amazingbkk@gmail.com
  • :063:หล่อดีครับ :063:
  • ขอโชว์ลูกชายอ่ะค่ะ ก่อนตัด หลังตัดหูค่ะ
    ไฟล์แนบ
    PICT0381.JPG 25K
    PICT0283.JPG 31K
  • คนใจร้ายตัดหูเค้าทำไม :030:

แต่ดูดีขึ้นเยอะ
  • สวยสุดยอดเลยครับ ลูกใครเอ๋ย อยู่ที่ไหนครับ:063::063:
  • ใหญ่ดีแท้ :m001:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0793.jpg 68K
  • เล็บมันไปโดนไลเหรอ ครับ ตอนนี้หายยังๆ
  • สวยครับสวย หมาแดงเสน่ห์มันแรงงี๊แหล่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    000_2971.jpg 43K