ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดยังไงกับพิธีกรคนนี้
  • ถ้าท่านเป็นแฟนของน้องใบเตยท่านจะทำยังไงกับพิธีกรคนนี้ มือไว ปากเสีย หมั่นใส่ตั้งแต่เอาน้องจ๊ะมายำแล้ว แฮ่ ๆ
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=g4DH_rKQehE
  • คนคนนี้ไม่ให้เกียรติแขกรับเชิญ. เลิกดูอะไรที่เกี่ยวกับมันนานมากแล้วครับ
  • ส่วนตัวแล้วผมโครตเกลียดเลย รายการเกิดมาควย นิคนนี้ ลองถามป๋ามาร์คดูว่าเป็นไงบ้างเพราะป๋่าเคยเจอแล้วมาแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่ารายการอะไรนะ เคยดูตอนป๋าไปออกซึงคนนี้แหละเป็นพิธีกร ในรายการตอนนั้น กับป๋ามาร์คก็ ok นะ ไม่กล้าปากหมา 555
  • ป๋า ชู เลี้ยง บูลเทอเรีย เท่มาก
  • ไอ้หน้าเ_ี้ยมันแอ็บแมนทำเทห์ที่ไหนได้!!!เคยดูตอนที่มันไปสัมภาษณ์มดดำรึป่าวปัดโถ่แมร่งเฟ็กซ์ตัดไปตั้งหลายท่อน
    ถ้าไม่เชื่อลองถามมดดำดูเพราะว่ามันเป็น"ตุ๊ด"ถุยๆๆๆๆอีวู้ดดี้ถุยๆๆๆๆ
  • ชอบชูวิทย์
    1.เค้ารักสัตว์แสดงว่าเค้าต้องมีจิตใจเมตตา
    2.เค้าเคยทำอาบอบนวดมาก่อน แสดงว่าเค้ารู้ด้านมืดของสังคม
    3.เค้าอยากมาบริหารประเทศ แก้ไขด้านมืดของประเทศ เช่น กระหรี การพนัน ฯลฯ
  • ถ้ามองหลายๆมุมน่ะครับ วู้ดดี้ ก็ทำให้ขอสงสัยหลายๆข้อหายสงสัย ไม่รู้น่ะครับผมไม่ได้เกลียดเค้าแต่ก็ไม่ได้ชอบมากมายแค่ผมไม่เห็นว่าผมต้องเกลียดเค้าครับ ผมเห็นวู้ดดี้เชิญพี่มาร์คไปออกรายการเช้าดูวู้ดดี้เค้าก็ไม่ได้เกลียดอะไรพวกเราน่ะ (ที่พูดแบบนี้ผมแค่ไม่อยากให้เรามีศัตรูเท่านั้นเองครับ ) :-D