ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แสดงว่าชอบป่าไม้...แต่ไม่ชอบสาวสวย อิอิ..imageimage
    ไฟล์แนบ
    307545[1].jpg 9K
    307546[1].bmp 148K
  • พี่มาร์คเคยมาดำน้ำทางเหนือหรือเปล่า....ถ้ายังมาลองเลยพี่เดี๋ยวติดใจ...อาจจะมาทุกเดือนก็เป็นไปได้ :-D
  • สาวกหมาลากวันเสาร์เจอกันครับ....ที่ไหนดี
    รายงานตัวด้วยครับ... :-D
  • สาวดอยงามแบบนี้ สงสัยจัดแข่งลากบนดอยดูบ้างดีกว่า 555

โอ๊ย เลือดกำเดาไหล
  • เพลงอาไรว่ะมันทำไมมาดังระเบิดเลยอ่ะ เอาเพลงนี้ไปเปิดตัวที่อีสานน่ะหาแน่ๆ 555
  • PITBULL NORTH 2012 เสาร์นี้พบกันที่หมู่บ้านนักกีฬานะครับ:-D

มาก่อนซ้อมก่อน มาทีหลังต่อแถวเลยครับ ห้ามแซง555:-D
  • Red guard ไม่มีใครกล้าแซงคิวหรอก 55555
  • อยากไปให้อาจารย์ปอมสอนวิชาให้จังเลยครับ เดือนหน้าเจอกัน เดือนนี้แป๊ะก่อน
  • พรุ่งนี้นัดพร้อมที่เก่าเวลาเดิมครับ

• ต้องแบบไทยๆๆ พี่เก่ง :o008:
  • พรุ่งนี้เอามันส์ไม่เอาเสียว...จริงๆนะimage
    ไฟล์แนบ
    ZUMO..at Home.jpg 28K
  • ไอ้โม่ใช้ได้อย่างเดียวถ้าบอกว่าไปงาบเหยื่อมาที....ใวเลยพี่555
    พรุ่งนี้เจอกัน... :-D
  • รอบหน้าเจอกันใหม่ครับพี่น้อง.... :-D
  • ดีครับพี่เบียร์ มารายงานตัวแต่เช้าเลย555 :-D
  • ภาพการซ้อมล่าสุดจากหมู่บ้านนักกีฬา 25/08/55 :-D
    ยู่ยี่ นักกีฬาสาวอายุ 7 เดือน เธอทำได้ดีมากๆ ในน้ำหนักที่ 400 กิโลกรัม

image :063:
    ไฟล์แนบ
    ยู่ยี่.JPG 109K
  • พี่เบียร์ กับ ซูโม่ จากไชยปราการ มาถึงก็จัดหนักกันเลย :-D image
    ไฟล์แนบ
    ซูโม่1-vert.jpg 283K
    ซูโม่1-vert.jpg 283K
  • ทัคซิโด้ ซ้อมคู่กับ ซูโม่ แบบว่าอยู่ในรุ่นเดียวกันมั้ง :-D image
    ไฟล์แนบ
    ทัคซิโด้2-vert.jpg 205K
  • สุดท้ายรุ่นใหญ่ใจดี พูม่า กับ พี่สันต์ งานนี้บอกได้คำเดียวว่า เจ็ดโด้ รอดยากส์ :-D image
    ไฟล์แนบ
    พูม่า2-vert.jpg 290K
  • ภาพความประทับใจ PITBULL NORTH 2012 :-D image
    ไฟล์แนบ
    หมู่.jpg 294K
  • ฝากถึงชาว PITBULL NORTH 2012 รุ่นใหม่ๆ ทุกท่าน ถ้าสนใจเข้าร่วมกิจกรรมกับเรา เรายินดีต้อนรับทุกท่านเสมอ สนามต่อไปเราจะร่วมกันเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันสุนัขลากน้ำหนักชิงแชมป์ประเทศไทย สนามที่3 ณ จังหวัดเชียงใหม่ มาร่วมกันเป็นเจ้าภาพด้วยกันนะครับ:-D />image
    ไฟล์แนบ
    อิมแพ็ค.JPGรูปหมู่.JPG 279K
    275719.jpg 66K
  • ผลการซ้อมลาง...ทำได้ดีทุกตัวครับ :063:
  • รอเจ้าชายหายเจ็บ จัดเต็ม55imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 617_resize.jpg 66K
    Picture 616_resize.jpg 47K
  • image
    ไฟล์แนบ
    photo.jpg 50K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9937.JPG 102K
  • เบา เบา เรื่อย (คน) เหนื่อย ก็ พัก
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9943.JPG 108K
  • ซ้อมหมาเหนื่อยๆมาฟังเพลงกันป่ะ เพลงนี้ดูบั้นท้ายอย่างเดียว 555
  • สนามหมู่บ้านนักกีฬาเค้าอยู่ที่ไหนเนี้ย
    หมาไม่ค่อยจะเอาดี แต่เจ้าของอยากไปปาร์ตี้ด้วย เหอ เหอ
    :030: :030: :030:
  • 55มาด้วยกัน step1 ศิษย์พี่ ศิษย์น้อง ว่างละก๋าimage
    ไฟล์แนบ
    312748.jpg 110K
  • สูงสุด สเต๊ปที่เท่าไรกันแล้ว รายงานด้วย
  • สูงสุดตอนนี้....สเต็ป เทพไปแล้วคร้าบ 555555image
    ไฟล์แนบ
    55062601.jpg 35K
  • เห็นบรรยากาศแล้วเสียดายไม่ได้ไปครับเสาร์ที่ผ่านมาพอดีเคลียร์ปัญหาส่วนตัวนิดหน่อยครับพี่ๆเสาร์นี้ถ้าไม่พลาดเจอกันที่หมู่บ้านนักกีฬาครับ......ถ้ารถเสร็จทันเข้าอู่ไปทำช่วงล่างใหม่...... :-D
  • จาก 7 จะเอากลับบ้านได้กี่ถ้วย และจะเอาสีอะไร ทอง เงิน หรือ ทองแดง อิอิ
  • งานนี้ ทีมล้านนาคงไม่หวังอะไรมาก ขอแค่ทุกตัวที่ลงแข่งมีถ้วยติดไม้ติดมือกลับบ้านเป็นพอครับ อิอิ :-D
  • บ่าวน้อย 5 เดือน ไชยปราการทีม
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0174.JPG 132K
  • เอาถ้วยแม็กเวท กลับก็พอ เนอะ พูม่าอิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 623_resize.jpg 110K
    Picture 626_resize.jpg 157K
    Picture 629_resize.jpg 148K
  • ขุนศึกร้อยแผล ตัวใหม่ เสือหาญ 55ร้อยแผลแต้ๆเน้อ555imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 612_resize.jpg 46K
    Picture 614_resize.jpg 50K
  • นึกว่าขุนศึกยาม่วงอิ 555555
  • ถ้าทาคงหมดเป็นขวด55 ไม่ไปอาบแดดตังไดกะวันนี้หุหุหุ
  • วันนี้เมียสั่งปูกระเบื้องหน้าบ้านครับ บิ้วบ้านใหม่เล้กน้อยครับอ้าย
  • โห้ คันใหม่นี้ต้องปู่ กระเบื้องเลยกะ5555 กะว่าไว้นั้งจิ๊บเบียร์ผ่อ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    305701.jpg 155K
  • ปู๋ตางหน้าบ้านเอาไว้เวลาอ้ายๆมานั่งกินเบียร์จะได้งามตาน่ะก่ะ อิอิอิ
  • วันไหนมีเบียร์กินบอกตวยเน้อ....จะได้ขอแม่บ้านล่วงหน้าครับท่าน :-D
  • อยากกินเบียร์ ก็นั่งรถโดยสารมาวันเสาร์ที่หมู่บ้านนักกีฬาซิครับ :-D
  • เสาร์นี้ที่หมู่บ้านนักกีฬา ที่เก่าเวลาเดิม กันนะครับ :-D

JETDO BARON PUMA OPTIMUS เจอกับ LEO BEER555
  • เสาว์นี้ติดงาน(ราช)ที่ กทม.เน่อimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0811.jpg 29K
  • เมื่อไหร่จะได้ไปแอ่ว ซักเตื้อครับนาย.....image
    ไฟล์แนบ
    310331.jpg 157K