ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่อง(ขอความรู้หน่อยครับ)
  • พอดีผมว่าจะซื้อโทรศัพท์เครื่องใหม่ เล็ง ไว้ 3 ตัว i phone 4 i phone 4s กับ galaxy s3
    อยากทราบว่าข้อดีและข้อเสียกับความแตกต่าง รุ่นไหนเป็นยังเลยใคร่ขอความรู้กับพี่ๆความรู้หน่อยครับ
  • แก้ไขครับ อยากทราบว่าข้อดีและข้อเสียกับความแตกต่าง ของแต่ละรุ่นที่ระบุไปครับ
  • รออักซักพักได้ก้อรอดีกว่าครับ ไอโฟน5 กำลังจะออกเร็วๆนี้ครับถึงตอนนั้นจะได้รู้กันว่าอะไรดีไม่ดีครับ :-D
  • ถ้าเอาเอาความทันสมัยไฮเทค ตอนนี้ผมเชียs3(ผมใช้ไอโฟน4อยู่) แต่ถ้าเดือน10 คงจะรู้หมู่รู้จ่ากันไปเลยครับ
  • ถ้าตอนนี้ ผมเชียร์ galaxy s3
  • เชียร์ galaxy s3 เช่นกันครับ เชื่อมต่อง่าย ภาพสวย หน่วยความจำ ความแข็งแรง :063:
  • galaxy s3 ดีครับใช้ดีครับ แต่ตอนตรวจรับเครื่องดูดีๆก่อนนะครับอาจซวยได้เครื่อง ?
    มาได้ครับตรวจดูดีๆก่อนค่อยรับเครื่องมาใช้ครับ
  • โนเกีย3310 :063:
  • ้ถ้า อยาก จบ ต้อง iphone 4 s
    แต่้ถ้าอยาก ซื้อใหม่อีกรอบ ต้อง galaxy s3
    ลูกเล่น ของ iphone มันเยอะกว่ามาก สเถียร์กว่ามาก ครับ
    แต่ถ้าจะแนะนำจิงๆ ให้รอซื้อไอโฟน 5
  • ครับผมขอบคุณพี่ๆทั้งหลายครับ ผมตัดสินใจแล้วครับจะรอไอโฟน 5 มาเห็นเค้าบอกว่าราคาไม่แรงมากและจะเปิดตัววันที่ 12 กันยายน 2555 ครับ