ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายลูกเฟรนซ์บูลด๊อก
  • เปิดจองลูกเฟรนซ์บูลด๊อกเพศเมีย สีขาวเทา หรือ (สีขาวบูล) เป็นสีหายาก สายเลือดพ่ออเมริกันไทยแลนด์แชมป์ หัวโต หน้าสั้น ตัวสั้น เตี้ย หน้าหวาน เกรดประกวด พร้อมใบเพดดีกรีรับรองออกโดย สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข(ประเทศไทย) พ่อสีครีม แม่สีฟร้อน อายุ 60 วันแล้ว ต้อนนี้กำลังน่ารักมากค่ะ กินอาหารเม็ดได้แล้ว ทำวัคซีนให้1เข็มและถ่ายพญาธิ ราคาไม่แพงค่ะ พร้องส่งมีจัดส่งทางเครื่อง ราคาคุยกันได้ สนใจดูตัวจริงได้ที่บ้าน ไม่หลอกลวงแน่นอน รับประกันความน่ารัก สุนัขบ้านเลี้ยงเอง สนใจมาชม ติดต่อ คุณ jum 087-1292793 มารับเองลดได้ค่ะ จัดส่งทั่วประเทศ และหมาสาวอายุ 11 เดือน อเมริกันไทยแลนด์แชมป์
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    48.JPG 51K
    47.JPG 46K
    49.JPG 41K
    50.JPG 42K
    40.jpg 81K
  • ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปอีก น้องหมาน่ารักมากๆๆ
  • อั๊ยยะ น่ารัก ????
  • อยากเห็นรูปพ่อกับแม่ ครับ
  • หมาเกรดประกวดมันเป็นแบบนี้หรอ มันน่าสงสัย ใครสนใจลองไปเชคดูข้อมูลประวัติคนขายกันก่อน

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/436074#Comment_436074
  • พ่ออเมริกันไทยเเชมป์ ไม่ทราบว่าเเชมป์สนามไหนคะ ตอนนี้คนในกลุ่มที่เลี้ยงเฟรนชบูลด็อกกำลังรณรงค์เรื่องนี้กันอย่างมากนะคะ เพราะมีคนใช้มุขสายเลือดไทยเเชมป์บ่อยมาก ถ้ามีใครสงสัยสามารถก็อปลิงค์ไปถามความชัวร์ได้เลย ที่facebook - frenchbulldogclubof thailand ได้เลยค่ะ เพราะมีพี่ๆที่เป็นเจ้าของไทยเเชมป์ตัวจริงเล่นอยู่ประจำหลายคนที่สามารถให้คำปรึกษาได้ บอร์ดนั้นกำลังสอดส่องเรื่องคนที่เเอบอ้างเเละข้อมูลมั่วๆอยู่ตลอดเวลาค่ะเพราะสังคมค่อนข้างเล็ก ก่อนจะตัดสินใจปรึกษาคนในกรุ๊ปนัั้นก่อนดีกว่าค่ะ เพราะดูจากในรูปเเล้วถ้าสุนัขเฟรนช์บูลด็อกไม่ต้องดามหูค่ะเพราะหูจะตั้งเองตามธรรมชาติเมื่อโตขึ้น เเละลูกสุนัขที่สมบูรณ์เกรดสายพ่อเป็นเเชมป์เนี่โครงสร้างไม่ผอมเล็กเป็นชิวาว่าอย่างนี้เเน่นอน
  • Jersey กดให้ 1 Like ครับ เพ็งพิจารณาบอกว่าสี ขาว-บูล (เทา) มันขาว-บูลตรงไหนนิ :-D
  • โดน...ต้องฝังทั้งเป็น ขายอย่างเดียวไม่พอมั่วข้อมูล หลอกลวงลูกค้าอีก ต้องแบนสถานเดียว
  • ผมดูเหมือนชิวาว่า
  • ลองเทียบดูนะคะ นี่คือหมาของพี่สาวเรา ไม่มีเชื้อสายเเชมป์อะไรทั้งนั้น เลี้ยงเล่นๆอายุ 11 เดือนเท่ากัน กับหมาที่เจ้าของกระทู้บอกว่าเป็นอเมริกันไทยแลนด์แชมป์ว่าความแตกต่างเป็นอย่างไร แล้วอย่าลืมบอกนะคะว่าแชมป์สนามไหนimage
    ไฟล์แนบ
    photo-4.jpg 45K
  • ผมก็สังเกตุสายแชมป์ หลายๆตัว มันไม่น่าจะยาวๆแบบนี้นะครับ
    ตอนนี่ที่รองๆดู ในเวปต่างๆเห็นๆว่าสายเลือดแชมป์เกือบทั้งหมดเลยฮาๆๆๆ :-)) :-))
  • jersey

:063: :063: :063:

:m01: :m01: :m01: จขกท กรุณาชี้แจงด้วยครับ :m55:
  • 555ผมรู้แล้วสนามไหน"สนามหลวง"งัย
    :063: :063: :063: jresey นายแน่มาก555
  • ไอ่นี่มันแก๊งปั๊มหมาขายนี่หว่า กร้ากกกกกก
  • นึกว่าเลิกเฮี้อนไปแล้วซะอีกไอ้ผีข้างคาว ////หยุดหลอกซะที//// :o019:
  • ลองไปเทียบดูครับ ชบา สุนัข ผม แต่ขอให้ทาง D1 ดูแลและฝึกสุนัขโชว์ ตัวจริงไปดูได้ที่ D1 ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    74790_383751961667889_637231669_n.jpg 60K
  • Jersey =D> =D> =D>
  • มีอยู่เดี่ยวเหรอไม่ค่อยน่าเชื่อเท่าไรนะ เห็นในเวปป์เฟรนด์แจ้งว่ามีการหลอกขายหมาให้โอนตางค์ให้แต่หายไปเลย ไม่ส่งหมาให้เลย นี้ก็ไม่น่าเชื่อเท่าไรนะ ถ้าให้ชัวร์ผมว่า ไปเชียงใหม่ดอกซ์ดีกว่าชัวร์ แค่โทรไปจองแล้วมัดจำไว้เดี่ยวก็ได้แล้ว สายพันธ์เชื่อถือได้ด้วย ไม่หลอกแน่ ลองดู