ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณเคยเจอปัญหาแบบนี้หรือไม่ ??
  • จะโกรธ หรือ จะขำดี ฮ่าๆ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4907.JPG 32K
  • ถ้าขี้เป็นน้ำหล่ะ
  • พึ่งผ่านมา 2 วันนี้เองครับ พากลับบ้านที่ กทม มันไปวางกับระเบิดที่รองเท้าน้าผม ผลปรากฎว่าน้าผมขาขาดเดินลากขาเข้าน้ำ555 iระเบิดยี่ห้อ F1 ซะด้วยไม่ต้องบอกว่าอนุภาพทำร้ายล้างแรงแค่ไหน
  • F1ทำเจ็บ สงสัย มันคงโกรธอะไรผมแน่ๆ ฮ่าๆ ยังจับไม่ได้ว่า ใครทำ :016:
    สงสัยไอ้แหนมแน่ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    306685.JPG 85K
  • ยังดีเป็น F1 เลยเป็นก้อนสวยงาม....555
  • ถ้าไม่สังเกตุเผลอใส่แน่ๆ :O ก็มันกลมกลืนกันซ่ะขนาดนั้น
  • มีหน่วยเก็บกู้หรือยังครับ พี่ผมเป็น EOD
  • นี่มันกะ สังหารโหดจ้าวนายมันเลยนี่หว่า แสบจริงๆ

เหยี่ยบเข้าไปตูมเดียวเละ สภาพศพคงดูไม่ได้ อเนจอนาจ ฮา ....
  • ระเบิดสังหาร แบบระยะประชิด รีบกู้ด่วนเจ้านาย :030:
  • เล็งได้แม่นมากเลยค่ะ :063:
  • แสบจริงๆ 55555555555 :o067:
  • ห้ามหนีไปเที่ยวไหน ถ้าจะไปเอาขรี้ ตูไปด้วย :-))
  • งวดนี้มันกะให้มือขาดเลยครับ ถ้าวันนี้เปิดร้านแล้วไม่เปิดไฟก่อนได้เล่นขี้แต่เช้าเลยครับ55image
    ไฟล์แนบ
    2012-09-01 21.16.41_resize.jpg 82K
  • ฮากระจายยยย!! :-))