ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่มาร์คหน่อยครับ
  • ผมเข้ามาพิทบูลโซนทุกวัน แต่ทำไมตอนนี้มันไม่ Loggin อัตโนมัติอ่ะครับ ต้องกดเข้าทุกวันเลยครับ
    เมื่อก่อนมันเข้าเองอัตโนมัติครับ ผมก็กดตรงที่ให้กดลูกศรแล้วครับ ขอบคุณครับ
  • ผมว่าบางทีอาจเป็นที่เครื่องคุณ ผมก็เคยเป็นครับ (กับเว็บอื่นๆ) จำล็อกอินยังไงก็ไม่ได้ ให้เ้ข้าใหม่ตลอด ขนาดล็อกอยู่เปิดอีกหน้าขึ้นมา มันก็หายเฉยต้องล็อกใหม่ทุกครั้งที่จะโพสต์ แม้จะยังไม่ได้ออกจากเว็บก็ตาม สุดท้ายผมก็เลยต้องลงเครื่องใหม่และจึงหายครับ

ยังไงลองเช็คดูอีกทีนะครับ :o034:
  • เมื่อสักครู่ ของผมก็หลุดเองอัตโนมัติ ต้องล๊อคอินเข้าใหม่ ดังนั้นอย่าซีเรียสครับ
  • ลอง clear cookie ให้หมด
    หลังจากนั้น login ใหม่ แล้วกด remember password ครับ
    ผมก็เป็น นานๆ ที จะต้อง login ใหม่ทีนึง
  • ผมว่าใส่ Pass เองตอลดก็ดีนะครับป้องกันคนใช้คอมแล้วมาป่วน
    :o009:
  • ของผมก็เคยเป็นครับ ตอนแรกคิดว่าน่าจะเป็นที่มีไวรัสแน่นอน หลังจากลงโปรแกรมใหม่ตอนนี้เป็นปรกติแล้วครับ