ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายหมาแดง ( หลุดมัดจำ )
  • เนื่องจากติดขัดไม่สะดวกในการรับส่งเลยคืนมัดจำ แล้วจึงอยากขาย ตัวละ 3000 บาท แต่ต้องมารับเอง ไม่ได้ตัดราคาใครหรือขายไม่ออก แต่ไม่สะดวกในการไปส่ง สนใจ ติดต่อ 083-6718848
    ไฟล์แนบ
    m1..jpg 119K
    m1...jpg 115K
    f113.jpg 121K
    f1..jpg 115K
  • 2 รูปบน เป็น M

2 รูปล่าง เป็น F

สนใจก็ติดต่อกลับนะค่ะ:047:
  • ขอดูพ่อแม่หน่อยครับ

แล้วลูกหมาอยู่ จ.อะไรครับ

สนอยู่
  • อยู่ จ.......เเถวไหน หรอ ครับ

น่าสนมากถ้าอยู่ไม่ไกล จากผม
  • ลูกหมา อยู่ มหาสารคาม
  • พ่อ และ แม่
    ไฟล์แนบ
    พ่อ แม่(Small).jpg 36K
  • สารคามอำเภออะไรครับ
  • ขอดูรูปM1
    ทุกมุมได้มั๊ยครับ
    จากม.ใหม่ที่โทรไปวันนี้อะครับ
    อยากดูละเอียดหน่อย

เผื่อว่าพรุ่งนี้จะซื้อเลยครับ
  • สวยนะเนี่ย...โตมามันแน่ๆ..........:021::006:
  • ลูกหมาแดงสวยนะครับ ราคาทั่วๆ ไป เท่าไรกันครับ
  • ผมซื้อหมาคอกนี้ลูกหมาเขาราคาไม่แพงด้วย

ขอบคุณครับพี่
  • อยากได้จัง m1กะ f2 นี่ใช่เล่น
    ราคาก้ไม่แรงอะคลอกนี่คงไม่มีโอกาส
    รอรอบหน้าดีกว่าติดตามผลงานนะคับขายได้ไวไวคับ
  • m ยังเหลือไหมไปรับเองลดได้อีกเท่าไรครับ อยู่ บรบือ
  • ยากได้พิทบลูอะครับพิทบลูผมตายไปพ่อไม่เห็นเลยีงเลยหือ+++
  • m1 ขายยังคราบ
  • เฮ้ย ปีไหนอะคนละปีกันแล้วป่านนี้คงโตหมดแล้วครับ
  • 5555 กระทู้ ปี 2010 ขุดขึ้นมาทำไมเนี่ย ^^