ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ABSOLUTE 8 BULLY : Twilight Of The "HALLOWEEN" pups coming soon ...
  • ....... ABSOLUTE 8 BULLY .......
    ............... PRESENT .................

Twilight Of The "HALLOWEEN"
    ........ pups coming soon ........

pups drop due 07/09/2012

This breeding for real size pocket
    .............. NOT MICRO !!! ................

more detail pls contact :
    absolute8bully@hotmail.com

Tel : 086 505 9728

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆทุกท่านที่เข้าชมนะครับ
    ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ ท่านใดสนใจติดต่อ
    ตามรายละเอียดด้านบนได้เลยนะครับ

ABSOLUTE 8 BULLY THAILAND

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween X Oj Ad coming soon 003 800.jpg 111K
  • Twilight Of The "HALLOWEEN"

She is real pocket size female.
    Good Bite Good Tail ...

14.5 inch hight : 22.5 inch head size

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 001 800.jpg 270K
  • ........

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 002 800.jpg 254K
  • ........

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 003 800.jpg 236K
  • Sire : Baybullz' OJ De Juice Man

15.5 inch hight : 22 inch head size

image
    ไฟล์แนบ
    Baybullz Oj De Juice Man 001 H 800.jpg 294K
  • ขอบคุณทุกๆท่าน ที่เข้ามาชมนะครับ

สำหรับท่านใดสนใจ สอบถามรายละเอียด
    เพิ่มเติมได้เลยนะครับ

086 505 9728

ขอบคุณครับ

ABSOLUTE 8 BULLY THAILAND
  • สวยครับ
  • ล้น Red bully ด้วยคนครับตั้ม...
  • งามมากครับ.. :057: :057: :057: :057: :057:
  • "HALLOWEEN" ว้าว
    เอาปะป้ามาเชียร์ลูกสาวหน่อยค่ะพี่ตั้ม
    image
    ไฟล์แนบ
    LOGO-KING800.jpg 164K
  • No neck จริงๆด้วย ;-)
  • คอหายไปไหนอ่ะพี่ 5555 ชุดนี้คงออกมาโหลดแป็กต้องตะแคงเดินเวลาข้ามลูกระนาดกันเรยทีเดียว :X
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 006 800.jpg 275K
    Halloween 004 800.jpg 268K
    Halloween 005 800.jpg 265K
  • ขอบคุณครับ คุณToonarmy

ขอบคุณครับพี่โต ลุ้นจำนวนก่อนแล้วกันครับพี่
    พนันกับเสี่ยใหญ่ราดรีไว้ว่าไม่เกิน 5 ครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่เอ สำหรับคำชม

ขอบคุณครับคุณฝน ไอ้วีนมันขี้วีนริงๆ วีนสมชื่อ
    ขอบคุณปะป๋ามาช่วยเชียร์ลูกสาวด้วยครับ

ขอบคุณครับพี่ตุ้ย No Neck and extreme in pocket suit ครับพี่ ^_^

ขอบคุณครับพี่กั๋ม ว่างจะพาน้องชาย So Good ไปหาครับพี่

ขอบคุณครับเรย์ ออกมาจากอู่อีวีน น่าจะโหลดเตี้ยทุกคันครับ
    ขับไปไม่ต้องกลัวแหกโค้ง เพราะฐานล่างมันกว้างด้วย อิๆๆ^_^

• Hot breeding ..... :m01:
  • บรีดชุดนี้..ได้ข่าววงในมาว่าพี่ตั้มได้วางแผนข้ามปีกันเลยทีเดว =D>

เจ้าวีนล่าสุดที่ผมเห็น ถือเป็นตัวเมียที่สวยมากเลยต้องยกนิ้วให้ครับ

OJ..แห่งค่าย SP คอกดังแห่งนครชัยศรี...คงไม่ต้องพูดไรกันมาก..เดวเจ้าของคอกเค้าลอย..555

ส่วนเรื่องจำนวนนั้น..ผมสู้ไม่มีถอยอยู่แล้วพี่..555

• ชุดนี้ pocket แน่นอนไม่มีพลาด!!!! :063:
  • มันส์...น่าสนใจ
  • สุ นี่ข่าววงในมักมาก :-))

พี่ตั้ม...ของผมตัวไหนคร๊าบบบบบบบบบบพี่
  • Thanks Kima, One of the best female from this breed
    come to yr home .... ^__^

ขอบคุณมากสุ วางแผนกันจนน้ำท่วมยันน้ำลดเลย ฮ่าๆๆๆ
    ส่วนเรื่องจำนวน ขอปรับเป็นต่ำ 7 แล้วกันนะคร๊าบบบ ^__^

ขอบคุณครับบัส สาธุ..... ขอให้โหลดเตี้ยกันยกครอกหละครับ ^_^

ขอบคุณครับคุณแอ๊ด ขอแจมมันส์ด้วยคนครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่แมว สุเขาชอบคลุกวงในครับพี่อิๆๆ
    ว่าแต่เดี๋ยวออกมาก่อนค่อยว่ากันครับพี่ ^_^

• Baybullz' OJ Da Juice Man

.................. X ..................

Twightlight Of The HALLOWEEN

........

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween X Oj Ad coming soon 004 800.jpg 118K
  • พี่ตั้มครับถ้าแพ้ ผมขอเตือนไว้ก่อนนะ ราชบุรีไปกันยกทีม 555+

ขอให้ได้ตัวเทพๆเยอะๆนะครับ Big Show จะมีน้องเพิ่มแล้ว อิอิ
  • ขอบ้างนิดๆหน่อยๆครับพี่แมว..555

อารายพี่ตั้ม..ขอปรับกันดื้อๆเลยรึ...พี่กล้าขอผมก้อกล้าให้..ถ้าตั้งแต่ 7 ขึ้น..ถือว่าผม win นะพี่...555

จัดไปโลด..เทพๆจุติ... :)>-
  • ขอบคุณครับต๊อบ องค์ลงตั้งแต่โพสแล้วหละ ฮ่าๆๆๆ

มาจัดมา เตรียมจ่ายอยู่แล้วคุณกาน บีเอ็ม

ตู้เย็นอยู่ หนายยยยย ^_^

• เตี้ยยยย แน่นนน แน่คับคุณตั้ม ลุ้นแดงด้วยคนคับ :063:
    โห๋ต๊อบ มีติดปลายนวมด้วย :013:
  • ขอบคุณครับพี่หมู สำหรับพ่อพันธุ์ตัวเก่ง
    ในการวางแพลนบรีดครั้งนี้ครับ ^_^

• Sire : Baybullz' OJ Da Juice Man

image
    ไฟล์แนบ
    OJ 001 800 X 400.jpg 90K
  • Dame : Twilight Of The HALLOWEEN

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 001 800 X 400.jpg 75K
  • ........ For Example ........

Not Red !!! ... Just Only Blue For Show Now

The BLUE .... Must Go On !!!!!

call her ...... The RING of FIRE

image
    ไฟล์แนบ
    Oj X Halloween Female 001 800 X 600.jpg 157K
  • พลาดกระทู้นีั้ไปได้งัย
    ดีใจด้วยคับพี่ตั้มที่ทำสำเร็จ
  • ขอบคุณครับว่าน ที่ยังไม่ผ่านเลยไป อุตส่าห์แวะ
    เข้ามา ^_^ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำอวยพรครับ

• เอาเทาๆมาใ้ห้ชมกันอีกครั้งนะครับ
    สำหรับตัวนี้เป็นตัวเมียนะครับ ......

ตัวเดียวกันกับตัวบนนะครับ 1 ใน 3 สาว
    เดี๋ยวจะเอา 1 หนุ่มมาฝากครับ ..... ^_^

image

image
    ไฟล์แนบ
    Oj X Halloween 001 800 X 600.jpg 159K
    Oj X Halloween Male 001 800 X 600.jpg 175K
  • ว้าวคุณตั้มออกแล้วเหรอคับ =D>
    หนุ่มน้อย กับ สาวน้อย อย่างละกี่ตัวคับเนี๋ย :013:
  • Very very Nice pups bro....And congrats for such a beautiful pups...
    Good Luck..... :065:
  • ได้ข่าวว่าชุดนี้มิธรรมดาขอบอก..^_^
  • NICE BREEDING! AMAZING FEMALE, VERY NICE PUPS TOO
  • ครับพี่หมู ทั้งหมด 4 ครับพี่ ผู้ 1 เมีย 4 ครับ
    งานนี้เจ้ามือกินเรียบครับ ฮ่าๆๆๆ

Thanks Kima for stay beside me ... ^_^

ชุดนี้ชุดธรรมดา นะครับสุ ^_^ แต่ก่อนออก
    มีคนฝันว่ามีเทพเผือกมาจุติ กร๊ากๆๆๆ

Thanks my bro .... ^_^

Thanks mrsdynastyknlz for like ^_^
  • โห ยินดีด้วยนะครับพี่ตั้ม ได้ตัวเมีย 3 ตัวเลย ยินดีด้วยครับผม :063:
  • เห็นตัวจริงแล้ว จัดมากๆชุดนี้ ใครเห็นต้องเกิดกิเลสสสส :X
  • ขอบคุณครับชาญ ตัวผู้ 1 เดียว กับอีก 3 สาวน้อยครับ ^_^

ขอบคุณครับเรย์ ชุดนี้ได้ดีเพราะกล้องเทพ ของใครหว่า ฮ่าๆๆๆ
  • Female : .......

Baybullz' OJ Da Juice Man
    xXx
    Twilight Of The Halloween

image
    ไฟล์แนบ
    Female 2 002 800 X 600.jpg 275K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Female Red 009 800 X 600.jpg 237K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    Male 005 800 X 600.jpg 192K
    Female 2 006 800 X 600.jpg 221K
  • Up Date นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Hallo 14 Days Female 1 002 800.jpg 167K
  • Only one male from this breed .... !!!

ตัวผู้หนึ่งเดียวนะครับ ... ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    MR Konijiwa 002 800.jpg 174K
  • สวยมากๆค่ะ อนาคตก็สดใสน่าดู