ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    ไฟล์แนบ
    314679-1.JPG 96K
  • ดอนไม่ต้องกลัวฝนหลอกเพราะพี่นัดเจอใต้ทางด่วน...อิิิอิ.
    .....ไมต้องกลัวกลับบ้านไม่ถูก..เดี๋ยวพี่ไปส่งเอง..อิอิ [-X
  • ขนเริ่มไปแล้วน่ะเสี่ยระวังจ่สายเกินแก้เน้อ
  • ส่วนไอ้เตี้ยไม่ต้องกลัวเบญดูเเลอย่างดี.. :o046:
  • พี่อ๊อดอยู่ไหนเนี่ย
  • อยู่ที่ทำงานอะ :-D
  • ผมว่าจ่ะเอาอีกซักตัวอ่ะเดี๋ยวรอเคลียรที่ทางก่อน
  • พี่ที่ทำงานพี่มีสาวๆขี้เหงาป่ะ
  • รอดูอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆนะ :m92:
    ...สาวสีลมเพรียบ..กระเทยอือ..อิอิ
  • ใช้เวลานิดนึงครับพี่ดอน
  • ลูกหมาเพิ่งสองเดือนเอง
  • มาเเจมเพิ่มอีก 1.....อิอิ
  • พี่ว่านัดกินเหล้ากันเลยดีกว่าไหม!...ได้นั่งคุยกันให้หายอยากเลยเป็นไง!
  • ลืมไปผมพามันไปวัดเส้าหลินมาพี่ดอน
  • ดอนหายอะ... \:D/
  • หาเหล้ากินแล้วหาไรกินแพงสักจานละยี่สิบ
  • หายไปแผล่บนึงแวะไปบ้านe/sมาอ่ะ
  • หวัดดีคับเบน พี่อ๊อดช่วงนี้ผมงดอบายมุขแล่นแต่อวัยว่ะอย่างเดียวเลยอ่ะพี่
  • ขอแนะนำตัวครับสมาชิกใหม่ของปี2555 EAK KADAY KLONG 3 PRATHUMTHANI 55555 มาคราวนี้พี่น้องๆเพียบ ทั้งเก่าทั้งใหม่ งง? อ๊อดทำลำดับรายชื่อว่า LOG IN กับชื่อจริงว่าชื่ออะไรกันบ้าง ความจำเริ่มไม่ดี ไม่รู้จะหลงๆลืมก่อนพี่ยุ่นแล้วมั้ง ช่วงนี้เลี้ยงลูกให้ลูกชายโตก่อนเดียวลุยต่อ ..สมาชิกที่มี ณ ปัจจุบันimageimageimageimage แทรกเตอร์

เจ้าออสก้าimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    NEW-LOGO-EAK.jpg 109K
    DSCF5394.jpg 71K
    DSCF5465.jpg 52K
    DSCF5474.jpg 62K
    DSCF5408.jpg 27K
    DSCF5417.jpg 28K
    DSCF5017.jpg 55K
    DSCF5402.jpg 27K
    DSCF5399.jpg 37K
    DSCF5449.jpg 49K
  • สวยครับพี่ L-)
  • ดูเล่นๆครับ
    my pitbull moneyimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3309.JPG 94K
    IMG_3300.JPG 93K
    IMG_3307.JPG 96K
  • สวัสดีคับท่านเอกผม ดอน-ลำลูกกาฝากเนื้้อฝากตัวด้วยคับ
  • แล่มอ่ะเบนอย่างนี้น่าจ่ะทำซักชุดน่ะหรือถ้าเบื่อเอามาเฝ้าบ้านพี่ก็ได้น้า
  • ตัวนี้ผมเลี้ยงเล่นๆครับพี่ดอนมันเป็นหมาตัวแรกของผมครับ ยังไม่เคยผสมครับ
  • หวัดดคับทุกท่าน..
    ....พี่เอกหายไปนานเลยนะจ๊ะเอาเด็กๆมาให้ดูด้วยนานๆได้เห็นที......อิอิ
    ....คุณดอน..เป็นพระเอกลิเกอะเปล่าฝากเนื้อฝากตัวทุกคนเลยนะเนี้ย....อิอิ
    ....เเยม...เอาหมามาดูหน่อยเดะ!..อยากเห็นอะ.....อิอิ
    ....เบญ...ไอ้มันนี่..มันได้ใจจริงๆ...ฮิฮิ.. :-))
  • พอดีเมื่อวันอาทิตย์...พาหมาไปตัดหูที่วัดไผ่ตันมา....เอารูปมาให้ดูเล่นๆ :-D
    ...รูปก่อนไปตัดหูimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3992.JPG 37K
    IMG_3993.JPG 37K
    IMG_3994.JPG 40K
    IMG_3996.JPG 34K
  • เเละเมื่อมาถึงที่คลีนิค... ก็โกนขนที่หนูเเละก็รอคิวที่ 2imageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ10.jpg 72K
    รูปภาพ2.jpg 74K
  • หลังจากตัดเสร็จเเล้วก็รีบขี่มอไซค์กลับบ้านเลย...อิอิ
    ตอนนี้ก็เลยกลายมาเป็นพยาบาลสาวเเสนสวยไปเลย...อิอิimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ3.jpg 125K
    รูปภาพ7.jpg 103K
    รูปภาพ11.jpg 81K
    รูปภาพ9.jpg 106K
  • ยินดีครับคุณดอน
  • imageตัวนี้ครับพี่อ็อดไม่ค่อยใหญ่เท่าไร!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0188.JPG 201K
  • สวยคับเเยม... =D>
  • สวัสดีครับแยม หมาสวยครับแดงทั้งตัว
  • ครับสวัสดีครับพี่ๆ ขอบคุณครับ!!!
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน ~O)
  • สวัสดีครับทุกคน :-bd
    พี่ดอนหายไปเลยอยู่จังหวัดไหนครับพี่
    พี่อ๊อดลูกหมาสวยครับตัดหูแล้วปากห้อยเลย
  • อ้าว..วันนี้หนีไปอีกกระทู้หมดเลย
  • หวัดดีคับทุกท่าน...เช้านี้ขี่รถมาทำงานเปียกชุ่มทั้งตัวเลย...อิอิ :054:
  • 15 นี้ไปป่าวพี่อ๊อดimage
    ไฟล์แนบ
    jj copy.jpg 182K
  • ไปที่ไหนมุก......?... :-?
  • หวัดดีคับทุกท่าน.....เช้านี้อากาศดีฝนไม่ตก.... :-j
  • ไม่ตกที่บ้านแต่มาตกก่อนจะถึงฟิวเจอร์...เปียก...
  • อิอิ... :-))
  • หวัดดีคับพี่น้องไปแถว ชลบุรี ระยอง จันทบุรี ตราดพึ่งถึงบ้านเนี่ยคับพี่น้องพวกเราเป็นยังไงกันมั่งคับเนี่ย
  • พี่อ๊อดรู้ได้ไงอ่ะพี่ว่าผมลิเกเก่าอ่ะพี่
  • อ๊อดเราคิวเองimage
    ไฟล์แนบ
    ยังไม่ตัด.jpg 52K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ใจแอน.jpg 73K
  • 3-4วันมานี้เกามากเลยต้องใส่จาน
  • วันอาทิตย์เจอกันนะอ๊อดสัก8.00น นะ