ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลพี่ๆท่านใดเคยกัดวัวตายบ้าง
  • อยากทราบว่า มีพิทบูลของพี่ๆ ท่านใดเคยกัดวัวหรือสัตว์ใหญ่ๆ บ้างไหมครับ
  • บ้านผมล่อเขี่ยดนอนไปหลายแล้วอะครับเดียวไว้จะอัพรูปให้ดูครับไม่รู้จะห้ามยังไง :o067:
  • ของผมแมงวันคับ ตายไปหลายตัว กลัวหมาป่วย ต้องขังช่วงหน้าร้อน :063:
  • ของผมคับ กัดหูวัวชะขาดเลย หูวัวอบแห้งด้วยนะคับ :-D
  • บ้านผมแทะเห็บเลือดกระจายโหดคั่ก
  • ของผมลูกจิ้งจกชอบมาก เห็นเป็นโดดงับ
  • เจ็บตัวก็บ่อยครับแต่ไม่ถึงตาย :-D image
    ไฟล์แนบ
    S4026060.jpg 79K
  • เด็กบ้านตลาดซาดิษนะเรา555
  • ป้าดดดดด คือคักแท้.....เป็นตาย้านหลาย
  • ถ้า 1ต่อ1 พิทบูลจะกล้าเข้ากัดวัวไหมครับ นี่เป็นคำถามของตัวผมเอง ผมจึงอยากทราบว่ามีพิทบูลของพี่ๆท่านใดเคยกัดวัว บ้างครับ ขอบคุณมากๆครับ เพราะอดีตหรือบรรพบุรุษมันสู้กับวัวกะทิง ผมเข้าใจถูกไหมครับ
  • 1 ต่อ 1 สบายๆ ครับ 1:3 มันก็พุ่งเข้าไปแบบไม่มีเบรกเลย
    แต่วัวคงไม่ตายหรอก อยากมากก็แค่เลือดอาบ ถ้าเป็นลูกวัวก็อาจจะตาย
    ตัวของแถวบ้านผมมันกัดวัวประจำ
  • มีครับกัดวัวไม่ตาย แต่ตัวมันโดนวัวเยียบตาย(แถวบ้านวัวชนทั้งนั้น)
  • บรรพบุรุษมันเคยสู้วัวเข้าใจถูกแล้วครับ แต่นี่คือปัจจุบันครับ :-))

หมาผมนั่งมองหอยทากเดินผ่านไปมาดูน่ารักดีแท้
  • ที่พี่ Mamoad บอกว่ากัดวัว เป็นพิทบูลสายกัด ใช่ไหมครับ
  • สายเก่า รัฐเซียครับ มันชอบกัดวัว แล้วก็หมา แต่ไม่กัดคน
  • พี่ Mamoad อยู่แถวไหนเหรอครับ
  • อยู่หนองคายครับ
  • พิทบูลที่บ้านนอนเลียลูกนกกระจอกที่ตกจากรังค่ะ นี่เรื่องจริง
  • ผมอยากได้พิทบูลสูงๆ ใหญ่ๆ ดุๆ
  • วัวแถวบ้านผมดุโฮกๆ ถ้าพิทบูล โดดใส่ ผมว่าหมาอาการหนักแน่