ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้พี่บอย collector มีคนคิดถึง
  • สวัสดีครับ พี่บอย ผมพีนะครับ หลังจากไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน
    เอา เจคอบ มาให้ดูครับ ลูกเจ้า คูเปอร์
    และก็ขอบคูณพี่มากๆครับ ที่คอยโทรให้คำปรึกษาแนะนำ

image
    เดี๋ยวจะทยอยลงรูปให้นะครับพี่บอย
  • แจ่มเลย ตัวนี้ ดีจังมีบริการไห้คำปรึกษาด้วย น่าสน อยากเห็นพ่อกับแม่ครับลงไห้ดูได้มั่ยครับ
  • มีครับ เดี๋ยวลงให้ ดู
  • image

image

image

นี่ครับ พ่อ แม่ มัน ของพี่บอย ครับ
  • ปัจจุบันไอ้คูเปอร์มันโหดกว่านี้เยอะแล้วครับ เท่าที่ทราบข่าวมานะ อิอิ :-D
  • อยากเห็นจริงๆ อิอิ :021:
  • หวัดดีครับน้องพี ช่วงนี้ยุ่งครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน เพิ่งเจอขอโทษที่ตอบช้าครับ
    ปัจจุบันคูเปอร์ หนาล่ำมากครับ แต่ขาดการออกกำลังกาย ไว้จะถ่ายรูปให้ดูครับ
    แต่ภาพนี้แม่ แอนนาผอมมากครับกำลังเลี้ยงลูก เดี๋ยวจะเอาภาพตอนปกติให้ดูครับ

พี่โอม เงียบเลยครับช่วงนี้ ไม่ได้เข้าขอนแก่นบ่อยเท่าไหร่ ช่วงนี้ยอดขายน้อย คนไปทำงานต่างถิ่น

แต่มีทีเด็ด ยังไม่เปิดตัวครับ
  • 5555 ครับพี่บอย รอชม อยู่ครับ