ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตัดใหมซะที จะหล่อเหมือนใคร หว่า5555555555
  • สวัสดีครับQdonmuangอยู่แถวดอนเมืองหรอป่าวครับ
    ผมก็อยู่ดอนเมือง :>
  • พี่อ๊อดฝากไปตัดด้วยซักตัวซิพี่
  • surasakmojo@gmail.comคับพี่อ๊อด
  • หายไปไหนกันหมดเนี่ย
  • หวัดดีครับคุณ money01 ผมอยู่แถวดอนเมืองครับอยู่ สวนฝรั่งนะครับ ไก้ลๆกับ ร้านอาหารกรีนนะครับ
  • ผมอยู่ปิ่น3ครับมีลูกไอซ์กะเขาด้วย1ตัว
  • หวัดดียามเช้าคับ..
    ..มุกไปกี่โมงอะ...
    ....ดอนเดี๋ยวพี่ส่งรูปให้ดูนะ
    .....คิวของผมตัดไหมเองเรียบร้อยไปเเล้วคับ..เอามาโชว์หน่อยเร็ว! :-))
  • ผมเอาเด็กๆไปตัดหูอีก 2 ตัว...สนองอารมณ์เจ้าของ...
    .....เพื่ออยากให้เจ้าหล่อเเละสวย
    ........เริ่มด้วยน้องหญิงsilvia :024: imageimageimageimageimageimage
    ...สถาพตอนถ่ายเพิ่งถึงบ้าน..เพลียยาสลบยังงงๆอยู่
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ13.jpg 58K
    รูปภาพ21.jpg 69K
    รูปภาพ22.jpg 54K
    รูปภาพ24.jpg 74K
    รูปภาพ37.jpg 58K
    รูปภาพ32.jpg 67K
  • อีกตัวเเสบสุดๆติดเล่นตลอดใครเห็นเป็นต้องถามบูลลี่หรือคร๊าบบบบๆๆๆๆๆ :-)) imageimage
    ส่วนรูปปัจจุบันต้องให้เบญเอามาให้ดูหน่อยจิ....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ33.jpg 58K
    รูปภาพ27.jpg 52K
    รูปภาพ39.jpg 57K
    รูปภาพ15.jpg 57K
  • ฝากให้เบญดู..ถ่ายไว้เมื่ออาทิตย์ที่เเล้ว
    ...เจ้าLEXUSimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ42.jpg 60K
    รูปภาพ5.jpg 57K
    รูปภาพ41.jpg 65K
  • สวัสดีครับทุกท่าน
    Qdonmuangว่างๆเข้ามาคุยกันมาดูลูกไอซ์ผมมีตัวเมีย
    :-bd
    พี่อ๊อด...ตัวแรกโดนมากเลยขึ้นกล้องมากเลย
    ตัวที่สอง....ผ่านเลยไม่ต้องพูดถึงเลย :-))
    ตัวที่สาม....มาไม่หยุดเลยพี่ =D>
  • Money01 อยู่ซอยไหนครับว่างๆจะเข้าไปหาหรือทิ้งเบอร์ไว้ก้อได้นะนี้เบอร์ผมครับ 0835554941 คิว อื้ม??????????............. แล้วใครพี่ใครน้องหละ อ๊อดตัดสินหน่อยครับ5555555555(หมานะ)ไม่ใช่คน เดี๋ยวลงรูปให้ดูนะอ๊อดพอดีเอาคอมฯไปซ่อมมารูปหายหมดเลยเดี๋ยวลงให้ดูครับ
  • สวัสดีครับคิวผมอยู่ซ.5 0819264957ครับ
    ผมเบนครับ :">
  • สวัสดีคับคุณ คิว และพี่น้องทุกท่าน ป๋าออ๊ด ไวๆหน่อยอยากเห็นอ่ะเอารูปแม่มันด้วยน่ะคับปําimage
    ไฟล์แนบ
    smile_main1.gif 27K
  • หวัดดีคับทุกท่าน.....
    ....ไม่น่าเชื่อนะว่า..พิทบูลจะนำพาให้เราได้เจอเพื่อนเก่า....อิอิ :-))
  • ฝากให้CEO ดอนคับimage
    พ่อเด็กๆตอนน่ารัก....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 144K
  • image
    ตอนนี้ถ่ายเมื่อ 2 ปีที่เเล้ว.....น่ารักอะ....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC06362.JPG 106K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    215981.jpg 54K
    DSC02181.JPG 68K
  • ดูให้เบื่อไปเลยนะดอน.....อิอิ....ส่วนตัวเเม่รอเเป๊ปนึงนะ..... :-D
  • ผมจะดูแม่มันพี่ก็เอาพ่อมันมาให้ผมดูแต่ก็อะเคอ่ะ
  • งั้นดูของผมมั่ง the lorb of lumluka อ่ะจาดไปimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0333-1.jpg 163K
  • หวัดดีคับคุณดอนเเละเพื่อนๆทุกท่าน
    ...โอ้โฮเล่นเอาของดีลำลูกกามาโชว์ซะขนาดเนี้ย!....ตกใจหมดเลยอะ....อิอิ
    ......มาดูของคลองหลวงกันบ้างดีกว่านะ
    ..มีนามว่าน้อง ตะหลิว... :030: imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3942[1].JPG 40K
    IMG_3950[1].JPG 37K
  • หวัดดีคับพี่น้องเก็บของกันรึยังคับเนี่ยน้องนำ้จ่ะมาอีกแว้วน่ะคับ
  • ไอ้ผมก็ยังอยู่ต่างจังหวัดจ่ะกลับมาทันรึป่าวก็ไม่รู้
  • สวัสดีครับทุกคน
    พี่อ๊อดเมื่อวานฟาวเลยผมเลิกงานดึก :013:
  • สวัสดีครับพี่ๆกลุ่มปทุมทุกๆท่าน :)

คิดถึงไอเตี้ยครับพี่เบญ :-D
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ...ไม่เป็นไรเบญเดี๋ยวเจอกันวันศุกร์ทีเดียวเลยก็ได้คับ..
    .....หวัดดีคับคิง..ว่าเข้าไปเเซวเล่นกระทู้โน้นซะหน่อย....อิอิ :-bd
  • เข้ามาเล่นได้เลยครับพี่อ๊อด พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นครับ :)
  • สวัสดีครับคิง.....
    ไอ้เตี้ยสบายดี....ซนมาก
    ปัจจุุบันหนัก5โลกับอีก1ขีด
    สูง5นิ้ว. ตอนนี้ไอ้เตี้ยอยู่ในช่วงเก็บตัว B-)
  • ลองดูเล่นๆนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    LOGO.jpg 46K
  • 2 คนเนี่ยงุงิๆทำอะไรกัน วัดดีคับคิงสํปทุมธานียินดีต้อนรับคับ
  • พี่อ๊อดผมขอแนะนำ 2 ชื่อล่ะกัน the redcobe pitdullclud,the rebmachein pit ถ้าตัวหนังสือผมชอบแบบที่ 1
  • เค้าขอแจมด้วยคนน่ะ
  • งุงิ??? อิอิ.......ขอบคุณครับพี่ดอน :X
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคน นานๆมาทีเลยแวะมาทักทายครับ...หมาปทุมนิสวยทุกตัวเลยนะครับ!!! L-)
  • หวัดดีคับเเยม...
    ...........คุณดอนขอเเจมอะไรคับ....ว่างเมื่อไรบอกด้วย!...อิอิอิ :-j
  • เอาการ์ดเฝ้าบ้านมาให้ดู..ดีดี้สุดสวยอายุ 2ปีกว่ายังไม่เคยให้ลูกเเต่อีกไม่นานได้เห็นเเน่...อิอิimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    289334.jpg 38K
    289332.jpg 37K
    289329.jpg 36K
    289331.jpg 42K
  • อ๊อดไปสอยลูกเรดบอยกับดดนัทมาแล้วหรือเห็นรูบยังว่าทั้งหน้าทั้งลายเหมือนเจ้าโดนัส ปั้นดีๆนะจะดูลูกเจ้านี้หน่อย
  • สวัสดีครับพี่อ๊อดผมตัดสินใจแล้ว
    นักชกหญิงเอาเข้าค่ายเราสักหนึ่ง B-)
  • เบญ พี่ว่าอ๊อดงานหนักแน่ๆ 555 เล่นแต่ตัวงามๆทั้งนั้น...อ๊อดกับเบญมีอะไรให้ช่วยก็บอกนะอยากเห็นสิ่งที่กำลังจะเกิดว่ามันต้องดีเกินคาดแน่ๆ :)
  • ครับพี่เอก :*
  • ลองทำให้ดูว่าชอบหรือเปล่า ความหมายคือการเป็นพันธมิตร image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 53K
  • ขอบคุณครับพี่เอก. ตอนนี้ผมผมยังไม่ได้คิดอะไร
    คิดแค่เลี้ยงเล่น เลี้ยงเพระชอบ. เลี้ยงเพราะความบ้า
    ในสายเลือดหมาแดง หรือถ้าผมจะทำก้อคงอีกนาน
    หรือไม่ก็ลองติดตามดูครับ B-)
  • พี่อ๊อดครับเดอะเตี้ยimage
    พรุ่งนี้รอดูนักชกหญิงครับเดี๋ยวจะเอามาให้ดูครับ B-)
    พี่ดอน ว.2 ทราบแล้วเปลี่ยน :-@
    ไฟล์แนบ
    IMG_3391.JPG 55K
  • มาแล้วครับพี่อ๊อดนักมวยหญิง
    น้องกระแตครับimageimage B-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_3402.JPG 76K
    IMG_3403.JPG 74K
  • พี่อ๊อด. ดีดี้สวยอะพี่ ใส่กับมันนี่ท่าทางจะมันน่าดูเลยครับ 8-> :-? :> :-))
  • หวัดดีคับทุกท่าน....พี่เอกโลโก้สวยอะ.... :-D
    ......เบญ..พี่ว่ากระเเตมันเจ๋งจริงๆ :063:
  • เบญนักชกหญิงลูกเรดบอย..ใช่ หรือไม่ 55555 หน้ามันฟ้อง