ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบลูบูลลี่แรกเกิดตัวละ 6000
  • สนใจคุยรายละเอียดติดต่อ คุณเอ๊กซ์ 0817305884 กรุงเทพ
  • รูปอะคับ มีใบเพสหรือเปล่าคับประวัตพ่อแม่เป็นไงคับ คนชื้อเข้าจะได้ตัดสินใจถูก
  • images by free.in.th
    นี่พ่อแม่พันธุ์ของลูกๆครับ
  • ขายตอนนี้เลยเหรอครับ หรือจองก่อน :o034:
  • รอให้ได้ซัก 45 วันก่อนดีไหม ครับ
    ช่วยทำตามนโยบายของเวปด้วยครับ
  • ครับ สนใจโทรมาคุยรายละเอียดได้เลยครับ
  • เปิดให้จองก่อนครับ ตามนั้น
  • ข้อมูลน้อยมาก
  • รูปตอนผสมแปลกตาดีคับท่าน
  • ไม่ใช่รูปตอนผสมครับ เป็นแค่รูปคู่น่ะ
  • ใบเพ็ดไม่มีข้อมูลก็น้อย เราก็ไม่ต้องไปซื้อก็สิ้นเรื่อง อย่าส่งเสริมคนที่ทำไม่ถูก โอเคไหมพี่น้อง
  • เข้ามาเพื่อขายเพียงอย่างเดียว ไม่สนใจกติกาการอยู่ร่วมกันของสังคมโดยรวม ..... เฮ้อๆๆ เหนื่อย !!!
  • อ่า ผมต้องขอโทษด้วยแล้วกันครับที่ไม่ได้ดูกติกา ส่วนใบเพดถ้าต้องการเราทำให้ได้ครับ พอดีไม่ได้ขายหมาเป็นอาชีพอะครับ แต่หมาที่บ้านเกิดแล้วเยอะ คงเลี้ยงไม่ไหวก็เลยลองหาเวปฝากขายดู ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ
  • ขอบคุณครับ :063:
  • หมาคู่นี้คุ้นๆ นะครับ ได้มาจากที่ไหนครับ