ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ
  • พอดีผมได้ลูกโดเบอร์แมนมาเลี้ยง แต่อยากจะทำใบเพ็ดบ้าง แต่ไม่รู้ว่าทำได้รึป่าว และต้องทำอย่างไร รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้ทราบหน่ิอยนะครับ......ขอบคุณมาก
  • ได้มาอย่างไครับ
  • ซื้อมาครับ แต่ไม่มีใบเพ็ด
  • รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้สมาคมเขาไม่ทำเพดขาวแล้วรึไงนี่แหละ
    เคยศึกษาแต่เรื่องสอบเป็นพ่อแม่พันธุ์ผ่านๆตาเรื่องนี้มาบ้าง
    คงต้องรอผู้รู้ละครับ
  • ก่อนซื้อ ถามคนขายเรื่องนี้รึปล่าวปล่าว?
  • ถามครับ เค้าบอกว่าไม่มีใบเพ็ด มีแต่รูปพ่อพันธ์ กับแม่พันธ์ครับ
  • พอดีอยากได้ก็เลยซื้อมาครับ ถ้าทำใบเพ็ดได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ