ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบูลลี่-บ้านๆขอย้ำ..บ้านๆจริงๆนะ
  • หวัดดีคับเด็กๆ...อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2568.jpg 56K
  • วอดก้าเบี่ยงเบนอ่าimage
    ไฟล์แนบ
    287211_421690251221599_1497750233_o.jpg 58K
  • ใจแอนมาแล้วตอนยังไม่ตัด(อยู่หน้าคลีนิค)image
    ไฟล์แนบ
    ใจแอนหน้าคลีนิค.jpg 61K
  • ตอนกลับถึงบ้านครับimage
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู.jpg 52K
  • หายแล้วจะเอามาให้ดูอีกนะครับ จะส่งข่าวพัฒนาการ ของใจแอนมาเป็นระยะครับ
  • หายเร็วๆคับ.... :-D imageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ2.jpg 74K
    รูปภาพ11.jpg 81K
  • เดี๋ยววันนี้จะไปเเถวดอนเมือง....ถ้าไม่พลาดได้เจอกันเเน่..อิอิ
  • ไอ้วอดก้ามันหื่นเหมือนกันนะเนี้ย!
    ...อ้น..เห็นรูปเเม่วอสก้ายัง!..bye :-h
  • ขอบคุณครับอ๊อด :030:
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน...
    ..คุณคิวเมื่อวานเเถวสีลมฝนตกเลยออกช้า.....เลยไม่ได้เเวะไปหาเลย...อิอิ :-D
  • เห็นแล้วจ้าาวอดก้ายังไม่ได้ถอดจานดาวเทียมเลยหูยังไม่ค่อยตั้งเท่าไหร่สาเหตุเพราะท่านแสบเหลือเกิน
  • ของคนอื่นเขาไม่เห็นต้องใส่จานเหมือนวอดก้าเลยอ่า :-D :-D
  • อ๊อดบอกน้องๆไปบอร์ดปทุมดีกว่าไปดันทางนู้นเดียวตกกระทู้เอา **รอหมดฝนเดียวหาเวลามาเจอกันหรือรอให้ตัวเล็กโตก่อนดีหนอ
  • หวัดดีคับพี่เอก....พอดีกระทู้นี้ผมเอาไว้พูดคุยกับน้องๆที่เอาลูกไอ้iceไปเลี้ยงอะพี่...
    .....เเต่ถ้าน้องๆสนใจอยากเข้าไปเเจมเชิญคร๊าบบบบบๆๆๆๆๆ...อิอิhttp://pitbullzone.com/community/discussion/27592/prathumthani-pitbull-club#Item_688

• พระเอกมาแล้วว....เซงหูเบี้ยวข้างนึงเลยสาเหตุเพราะนอนทับข้างเดียว :002: image
    ไฟล์แนบ
    ka 93.jpg 143K
  • หวัดดีคับอ้น..วอสก้าจะเป็นหมาลากหรือเปล่าเนี้ย! :-D
  • แน่นอน ตอนนี้กำลังฝึกลากโซ่แบบชิวๆ 4 กก สบายๆ ปัญหาคือหม่อมท่านอึนไม่ยอมลาก
  • https://www.facebook.com/etua.yung

อิอิ ว่างจัดไม่มีอารัยทำหวานเลยถ่ายวีดีโอน้องกีวี่ แต่เอาลงที่นี้ไม่เป็น
    เอาลงแต่เฟสบุ๊ค
  • หวัดดีคับหนุ่มหล่อสาวสวย....
    ...น้องหวานคลิปเอาไปลงที่ยูทูปเลยเเล้วcopyมาวางที่กระทู้ได้เลยคับ... :-D
  • อ๊อด ตอนนี้ไจแอนขนหลุดเป็นหย่อมๆอะ เป็นไรหรอ แต่เขาว่านะ.....ว่ามันพลัดขน จริงป่าว
  • อ๊อดพาไปดูมาถูกใจป่าว แต่เราว่าก้อ โอ อยู่นะ
  • ไจแอนมาแล้ว หล่อสุดๆimage
    ไฟล์แนบ
    561013_3731884341919_139250950_n[1].jpg 19K
  • ตอนยังม่ตัด กับ ตอนตัดแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    ใจแอนหูตั้ง.jpg 19K
  • ประมวนภาพครับ

ตอนเด็ก image
    imageimage

3เดือนตัดหู image
    imageoad/5/318165.jpg" />

และตอนหูตั้งแล้ว image
    ไฟล์แนบ
    ใจแอน1.JPG 136K
    ใจแอน5.jpg 59K
    ใจแอน8.jpg 52K
    ตัดหู1.jpg 52K
    ใจแอนหูตั้ง.jpg 19K
  • แต่ตอนนี้ แย่แล้ว...........ผลัดขน หลุดเป็นหย่อมๆ55555555555555555
  • ตอนดามหู
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ใจแอนดามหู1_resize.jpg 53K
    ใจแอนดามหู2_resize.jpg 30K
    ตักหู2_resize.jpg 28K
  • หูตั้งดีจัง...เจ้าวอดก้าไม่ตั้งเลยมันนอนทับตลอด :-S
    ไจเอนท์ดื้อมั๊ยค่ะ
  • ถึง Ao_vodga ไจแอนดื้อเหมือนกันครับ แต่บอกว่า ไม่ เขาก้อหยุดครับ :)
  • เยี่ยมคับคิว.... :063:
  • ถูกใจมากคับ...คิวสำหรับคอบลูลี่ =D>
  • ฮิ้วววววววว
  • คิดถึงจึงเเวะมา..... \m/
  • http://youtu.be/Yd24OWX1tMM ความสุขของเจ้าวอดก้า :030:
  • image
    แสบดีนักแกล้งซะเลยอิอิ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 240K
  • หวัดดีคับ...คุณวอสก้า..วันนี้คนใช้ที่บ้านไม่พาไหนหรือคับ....อิอิ....
    ......ใส่เสื้อซะหนาเลยสงสัยอากาศจะหนาวนะเนี้ย..อิอิ :p
  • แล่มน่ะป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 196K

• เดี๋ยวนี้เก่งแล้วขอบอกโดดน้ำซะตู้มต๊าม สนุกใหญ่
    ที่ใส่เสื้อเพราะว่าทายาแล้วชอบเลียเลยโดนแกล้งซะเลยอิอิ :-D
  • แบบโหดก็มีน๊ะ....อิอิ /:-)
  • เอามาโชว์หน่อยเร็วววววว =D>
  • เบาๆ ไม่คิดว่าจะกลายเป็นของชอบเค้าไปซะแล้ว แค่เดินไปจับรถ ยืนรอเลย ถ้าหากไม่สตาร์ทซักที พวกจะเห่าแร่ง เหอๆๆ
  • สนุกอะ :063:
  • ทำไมน้องๆๆตัวโตกันจัง กี่วีตัวเท่าเดิม ตอนนี้แพ้ยุง
  • ถ่ายวันที่ 16/09/55image
    ไฟล์แนบ
    kivi.jpg 30K
  • หวัดดีคับคุณหวาน...ไม่ตัดหูเหรอคับ :030:
  • image ดูเงียบเหงาจังเลย /:-)
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 227K
  • หวัดดี...
    ...ไม่อยากให้เงียบก็เข้ามาทุกวันดิ........อิอิ :-D
  • วอดก้าแวะมาเยี่ยม อิอิ =D> imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 48K
    2.jpg 43K
    3.jpg 49K