ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน!! ด่วน!! ด่วน!! OZONO
  • เออร์กี้image
    PRIUSimage
    ไฟล์แนบ
    313183.JPG 75K
    314689.JPG 84K
  • EBB RED SHOOTER อีกซักตัวนะครับ
  • เริ่มจะคึกคักกันแล้ว เยี่ยมๆๆ ขอเน้นอีกครั้งนะครับว่าจัดเต็มทั้งหมาทั้งคนเลยนะครับ งานนี้อาจจะมีรายการโทรทัศน์มาด้วย แต่ยังไม่คอนเฟิร์มนะครับ ส่วนการถ่ายVDOนั้นมีแน่นอนครับ ให้โลกรู้ไปเลยครับว่าบูลลี่ในเมืองไทยสวยแค่ไหน ;-)
  • EBB RED SHOOTER ของพี่โชค ลงรูปให้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    shooter.jpg 131K
  • EBB BUMBLEBEE ขอ 1 ทีครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    aa001.jpg 83K
  • Sp Bully ไปร่วมเพิ่มอีก 1 ครับหมวด

Paradis 4.

image
    ไฟล์แนบ
    paradis.jpg 167K
  • อ่อ โอเคครับ วันนี้วุ่นๆทั้งวัน เพิ่งได้โปสเตอร์มาเดี่ยวเอาไปแจกที่พารากอน เซ็นทรัลเวิล แล้วก็ทองหล่อ ก่อนนะครับ สำหรับผู้ที่นำสุนัขไปเพิ่มเติม อ่านกฏกติกามารยาทด้วยนะครับ
    EBB คือ อีสไซค์ ใช่ป่าวพี่ จะได้รวมกันครับ ถ้าไม่ใช่บอกชื่อต็มด้วยครับ ขอบคุณครับ :-D
  • รายชื่อและจำนวนนะครับ
    1 ABULLY PHUKET 2 DOGS
    2 ABSALUTE BULLY 3 DOGS
    3 BIGBUNG 2 DOGS
    4 EASTSIDE 5 DOGS
    5 GARAGE BULLY 2 DOGS
    6 GUPAO 2 DOGS
    7 HEAVEN BULLY 1 DOG
    8 KORAT PITBULL 3 DOGS
    9 LOPBURI TEAM 2 DOGS
    10 MOTO BULLY 3 DOGS
    11 PATRIOT BULLY 1 DOG
    12 PARKWAY KORAT 1 DOG
    13 RATCHABURI 2 DOGS
    14 ROBUST BULLY 4 DOGS
    15 SIAM BULLY 2 DOGS
    16 SP KENNEL 4 DOGS
    17 TOSSAGAN BULLY 2 DOGS
    18 39EAST 3 DOGS
    19 3-BULLY 2 DOGS

รวม 19 คอก หมา 46 ตัว แม่เจ้าครับงานนี้ เตรียมชมกันให้ตาแฉะนะครับ :-D
  • สำหรับเวลานะครับในการโชว์สุนัขของตัวเองจะมีเวลา 1500-1800
    แต่ละคอกจะได้เวลาในการโชว์และพูดถึงหมาตัวเองตัวละ 4 นาทีนะครับ ขาดได้แต่เกินไม่ได้นะครับ ยังไงฝากด้วยครับว่าจะพูดอะไรบ้าง เจอกันนะครับพี่น้องคร้าบบบบบ
  • เพิ่ม PG CAMP อีกหนึ่งนะครับ เพิ่งโทรมา ก็จะเป็น 20 คอก หมา 47 ตัว ส่วนเวลาตามเดิมครับ
  • มากันเยอะจริงไรจริงนะเนี่ย =D>
  • วันนี้ไปแจกพารากอนมาพี่ ถ้าไม่พลาดสาวมาเพียบ :032:
  • อั้ยยะ! ไหนจะถ่ายVDO ไหนจะมีดารา ยังมีสาวๆมาอีกเพียบแบบนี้ งั้นขอแต่ตัวหล่อๆซักงานนะ ;))
  • 555+ลูก3แล้วนะพี่ตุ้ยยังจะหล่ออีกอะ :032: :032: เอาไว้ไห้รุ่นๆอย่างผมดีกว่า :013:
  • ดูดู๊ดู เอาเรื่องจริงมาทักซะงั้นอ่ะ :p
  • ลองรวมค่าตัวหมาเล่นๆนะครับ เกือบสิบล้าน จะโดนปล้นมั้ยเนี่ยงานนี้ พี่ตุ้ยจ้างการ์ดเพิ่มด้วยพี่555
  • เห็นแต่ละคอกที่คอนเฟิร์มแล้ว แฟนพันธุ์แท้บูลลี่ทั้งหลายไม่ควรพลาด งานเดียวได้เห็นสุนัขสวยๆ หลายตัวมาชุมนุมกัน คุ้มค่ากับการเดินทางทริปนี้แน่นอน พรุ่งนี้เจอกันที่งานครับ
  • ...wow'' อลังการ! คร๊าฟ.. งานนี้ ต้องไป..555+
  • จ้างการ์ดมาอุ้มหมากลับเหรอครับเป๋ 555
  • สำหรับผู้ที่กลัวเรื่องฝนตก...ไม่ต้องห่วงนะครับ เรามีเต๊นท์เตรียมพร้อมครับถ้าฝนมาจริงๆ :013:

The show must go on. :>
  • ถ้าคนมาพร้อมอาจจะเลื่อนโชว์หมามาอยู่ต้นๆรายการนะครับ ถ้ามากันไวๆ เราอาจรอดจากน้องฝนนะครับ555
  • Good idea bro. :-bd
  • ไปด้วยคนครับนึกว่าจะไม่ได้ไป พลาดแล้วเสียดายแย่
    evolutionpit 2dog ครับ
    viper
    image
    และ oscar
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02052.jpg 75K
    DSC02465.jpg 62K
  • สุดท้ายแล้วนะครับ ปิดแล้วนะครับ ขอบคุณที่ยังมาครับ เกือบไม่ทัน555
  • รีบๆอัพรูปนะพี่หมวดผมอยากเห็น
  • โชคดีมากๆ ครับ หลังเสร็จงานขับรถออกมาไม่ถึง 5 นาที ฝนกระหน่ำตั้งแต่ถนนเพชรบุรียันรามอินทรา เพื่อนพ้องน้องพี่เป็นอย่างไรบ้าง
  • กลับถึงโคราช ปลอดภัยทุกคนครับ ฝนตกตลอดทาง
  • กลุ่มราชบุรีถึงที่หมายปลอดภัยทุกคนครับ ^^ แนวงานและบรรยากาศในงานโอเคมากครับ ดูเป็นกันเองดี^^

แถมไถหนังสือจากพี่ตุ้ยได้ 1 เล่ม 555+

:032:
  • ฟ้าฝนเป็นใจให้เราจริงๆครับ เพราะตั้งเค้ามาแต่เช้าแล้วงานจบปุ๊บฝนเทปั๊บ สุดยอดจริงๆ เบื้องบนเค้าคงอยากให้พวกเรามาพบกัน [-O< ส่วนพวกผมก็ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพเช่นกัน(แบบงงๆ)เพราะซัดเบียร์ตั้งแต่บ่าย 555 ก็ขอขอบคุณกลุ่มราชบุรีและโคราช รวมถึงทุกท่านที่มาไกลไว้ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ :-bd
  • ใช่ๆครับ หลังจากเก็บของเสร็จหมดปุ๊บ ฝนก็เทกระหน่ำลงมา ขอบคุณทุกท่านเลยจริงๆ ที่เดินทางมากันแสนไกลจากทุกสารทิศ บางท่านบ้านน้ำท่วมยังมา ติดภาระกิจก็มา ขอบคุณครับ
    ปล.รอชมภาพถ่ายและวีดีโอที่รวมสุดยอดพ่อพันธุ์แม่พันธุ์เร็วๆนี้ครับ :006:
  • แค่ได้เห็นแต่ละตัวมาประชันกันแบบชิดๆ
    เกินคุ้มเลยครับ ^_^
  • ขอบคุณพี่มาร์คที่ปักหมุดให้ทำให้งานสำเร็จได้เกินคาด แถมยังมาช่วยเป็นพิธีกรให้ด้วย [-O<

ขอบคุณพี่ต๊ะอาณาจักรสัตว์เลี้ยงที่มาช่วยเป็นพิธีกรดำเนินรายการให้ตลอดงาน เจอกันงานอิมแพ็คครับพี่ :-bd

ขอบคุณพี่ตั้นสำหรับรั้วที่ใช้ในงานและคำแนะนำในการจัดงานต่างๆครับ =D>

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมบริจาคเงินช่วยงาน โดยเฉพาะเฮียตงMotobullyครับ [-O<

สุดท้ายก็ต้องขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานมีทติ้งในครั้งนี้ด้วยครับ อาจจะดูแลทุกท่านได้ไม่ทั่วถึง หรือขาดตกบกพร่องอะไรก็ขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ :033:

ปล.อย่างที่เป๋บอกเลยครับ รอชมVDOงานมีทติ้งที่รวมสุดยอดพ่อพันธุ์แม่พันธุ์มากที่สุดในประวัติศาสตร์ได้ที่นี่ เร็วๆนี้ครับ :)>-
  • คนนี้ลืมได้ยังไง 555

ขอบคุณพี่หนวด ที่มาให้ความรู้เกี่ยวกับการจูงประกวดและให้ข้อมูลประวัติของสุนัขแต่ละตัวด้วยครับ :-bd
  • ถึงภูเก็ตเปนที่เรียบร้อย คนเยอะหมาเยอะเทพๆๆทั้งนั้น ขอบคุณทียังรอพวกผมไป 55555มาช้าดีกว่าไม่มา
  • image

ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จครับ
    เสียดายเมื่อวาน เดอะกรามเทพ ไม่ได้ไปร่วมโชว์ความหล่อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1382rs.jpg 149K
  • คราวหน้าเต็มพื้นที่ไปเลยนะครับพี่ตุ้ย
    จะได้ถ่ายรูป บรรดาพ่อพันธุ์ทั้งหลาย
    ได้ครบครับ ^_^

Keep it Bully ...... ^_^
  • อยากเห็นVDOมากๆเอาไห้สู้เมกาไห้ได้นะพี่ :032:
  • พี่ตั้วบอกน้องๆตัดต่อได้เลยนะครับ เต็มที่ครับ ขอบคุณครับ :-D
  • อยากเห็นรูปครับหมวด เอารูปมาลงให้ดุก่อนซิ
  • ผมก็อยากเห็นแต่ผมไม่ได้ถ่ายไว้เลยอ่ะพี่ เดี๋ยวรอถามน้องๆที่มาถ่ายวีดีโอก่อนครับ ว่าถ่ายภาพไว้มั่งป่าว
  • โครมีก็เอามาลงไห้เพี่อนๆดูกันหน่อยครับงานหน้าจะได้ไปกันอีกเยอะๆ
  • เสียดายจัง......ไม่ได้ไป. ฮือๆๆๆๆๆ :022:
  • อันนี้ได้มาจากอาณาจักรนะครับ มีแต่คนไม่มีหมานะ555imageimage
    ไฟล์แนบ
    10572_206232599506712_353242588_n.jpg 187K
    538678_206232999506672_1597775367_n.jpg 82K
  • ภาพรวมทั้งหมดอยู่ในอัลบัมเฟจบุ๊คอาณาจักรนะครับ (Anajak Magazine) ใครยังไม่ได้เป็นเพื่อนแอดมาได้เลย ส่วนหากใครมีภาพสวยๆ ของงานนี้นำมาโพสต์ลงหน่อยนะครับเดี๋ยวจะขอนำลงตีพิมพ์ในหนังสือด้วย (ไม่ว่ากันนะ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • พี่แอ็ด จัดรูปมาเร็วๆ นะครับ แฟนคลับรอดูรูปเพี๊ยบเลย :-D
  • หมวดเป๋ปักตะไคร้ได้ผลจริงๆ พอจบงานน้องฝนกระหน่ำซะเจิ่งเลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0317-2.jpg 89K
  • รวมภาพ (แอบดู) เป๋าฉีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0344-2.jpg 75K
    IMG_0353-2.jpg 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0344-2.jpg 75K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0353-2.jpg 69K