ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอฟวันได้ออกช่อง 3 ด้วย อิอิ
  • image
    image

ไฟล์แนบ
    F1TV3.jpg 40K
    TV3F1.jpg 79K
  • ยินดีด้วยครับ...ไทยทำ ไทยใช้ ใช้ของไทย สินค้าไทยไม่แพ้ชาติในโลก

ว่างๆ เดี๊ยวเอาลูกสกาย (ลูกแคส ) ไปว่ายน้ำที่ D-1 แล้วเจอกันครับ...
  • ยินดีครับ อยากเห็นเหมือนกัน ของพี่ให้เพื่อนไปเลี้ยง กะว่าจะจะเอาไว้ทำพันธ์ มันสนับสนุนนโยบายพี่ จับทำหมันเฉยเลย เซ็ง
  • หาซื้อยาก f1. ช่วยแก้ไขด้วยครับ
  • อยากมีวางทุกที่ละครับ แต่ร้านเขาไม่รู้จักเรา เขาก็ไม่กล้าเอาไปลง เพราะเขากลัวขายไม่ได้ อันนี้เรื่องจริงนะครับ

ร้านค้าส่วนมากจะเลือกขายแต่ยี่ห้อดังๆที่มีโฆษณาบนทีวี หรือยี่ห้อที่กำไรเยอะๆ เอฟวัน ไม่มีทั้งโฆษณา กำไรก็น้อย ต้องอาศัยร้านที่เขารู้จักเราเป็นอย่างดีแล้วไปก่อนครับ

คิดติดต่อไปตามร้าน ส่วนมากจะโดนปฏิเสธ เลยไม่คิดที่จะเอาเอฟวันไปเสนอที่ไหนอีกแล้ว ไม่ใช่ว่าหยิ่งนะแต่กลัวความผิดหวังครับ
  • f1 วางเรียงเป็นแถวเลย พี่เห็นแบบนี้ต้องปลื้มใจน่าดูเลย =D> :063:
  • มีคนส่งมาให้อีกทีครับ พี่ไม่ได้เห็นเองหรอกครับ :-D
  • อาหาร เอฟวัน เป็นอาหารที่มีคุณภาพวันนั้นไปซื้อาหารที่ร้านPet Shop มีลูกค้ามาเค้าบอกเค้าเลี้ยงโกเด้นแต่เค้าให้สุนัขเค้าทาน F1 เค้าบอกว่าทานแล้วสุนัขเค้าขนไม่ร่วงค่ะ
  • อยากให้ F1 มีสูตรอาหารสำหรับหมาแพ้ง่ายจังครับ ที่บ้านเลี้ยงตัวแรกก็ให้กิน F1 แต่พอได้ตัวที่ 2มาดันแพ้ซะได้ (ผมเลี้ยงบูลเทอร์เรียครับ)
  • สูตรป้องกันแพ้ ตลาดมันเล็กมาก และบางที่เราก็ไม่รู้ว่ามันแพ้อะไร จึงทำยากมาก แนะนำว่าสุขภาพที่ดีจะลดความรุนแรงของโรคได้
  • ยินดีด้วยครับ
  • น่าจะให้กล้องซูมไปใกล้ๆอาหารหน่อยครับ
    f1 ดีจริงๆ