ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จองที่พัก งานลากน้ำหนักขอนแก่น
  • ขอควมกรุณาแจ้งความจำนองที่พักด้วยนะครับ และบอกรายละเอียดด้วยครับเพื่อจะได้จักการจองได้ถูกต้อง

ชื้อคนจอง...........................
    เข้าพักวันที่เท่าไร..................
    พักกี่คืน..............................
    แบบไหน(หลัง, ห้อง)..............
    (มีบ้าน11หลัง, มีห้อง16ห้อง)

ขอบคุณครับ
  • สถานที่แข่งขันนะครับ ใครที่มีข้อสงสัยหรือมาไม่ถูกยังไง
    โทรติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 0844945406 (น้องอิม)

มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    ที่ตั้ง 199/19 ตำบลในเมือง อำเภอเมือง
    จังหวัดขอนแก่น 40000
    Tel: (043)222-959-61 Fax: (043) 226-823-24
    อีเมล์: webmaster@neu.ac.th

แผนที่ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ จังหวัดขอนแก่น ตามลิ้งนะ
    https://maps.google.co.th/maps?ie=UTF8&cid=5584242558305356659&q=มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ&iwloc=A&gl=TH&hl=th
  • มีเสื้อขายไหมครับถ้าไม่ได้ไปลงทะเบียนแข่งอ่ะครับอยากได้เสื้ออ่ะครับ ยังไงผมขอเบอร็โทรผู้ที่รับผิดชอบเรื่องเสื้อหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ผมไปวันที่ 28 พักสองคืน 28-29 จองสองห้อง บ้านริมน้ำ ณัชพล & การุณ ขอบคุณครับ
  • เอก วันที่29 พัก1คืน 1ห้องครับ
  • เกือบบ่อเห็นนอนิ
    -ชื้อคนจอง......อาทูลศรี.....................
    เข้าพักวันที่เท่าไร......29 ก.ย.55............
    พักกี่คืน.................เซาพัก 1 คืน.............
    แบบไหน(หลัง, ห้อง)....แบบหลัง เด้ออาจาน.......... image
    ไฟล์แนบ
    doนอนดีกว่า.jpg 145K
  • กอล์ฟครับ พักวันที่ 29 ครับแบบหลัง 2หลังครับ
  • รบกวนถามนิดหนึ่งครับ อันนี้ที่เดียวกับที่ทางพี่หนุ่มบอกหรือเปล่าครับ (จากกลุ่มนนท์ครับ )ถ้าใช่ก็คือว่าทางพี่สู้ power pit จองไปแล้วพร้อมโอนเงินไปแล้วเป้น บ้าน 3 หลังครับผม
  • อันเดียวกันครับ แต่ว่าอยากทราบราบละเอียดครับ เพื่อจะได้จองได้ถูกต้องครับ

• ไม่มีหมาลงแข่งก็สั่งเสื้อได้ครับ
  • ผม อู๋ เลย 2 คืน 1หลังพัก 28 กะ29 บ้านพักริมน้ำครับ โอนตังแล้ว อิอิ
  • โอเคครับผม งั้นทางกลุ่มนนท์ก็เหมือนเดิมครับ ที่บอกใว้กับทางพี่หนุ่มครับ เป็น บ้าน ราคา 550 จำนวน 3 หลัง 2 คืน วันที่ 28,29 โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ
  • รับทราบครับ
  • ยุทธ
    เข้า 28-ออก 29
    2 คืน
    แบบบ้าน หลัง ครับอาจารย์
  • รับทราบครับ
  • จองสนามหญ้าหนึ่งตารางวาครับ เป็นเงินเท่าไหร่เเจ้งด้วย ให้หน้างานครับอาจารย์
  • ไม่ต้องจ่ายครับ ฟรี จัดไป.....
  • อาจารย์เข็ม ขออนุญาติไปจ่ายที่โรงแรมเลยนะครับ ผมเดินทางถึงเย็นๆ 28 แน่นอนครับ ^:)^
  • อาจารย์เข็มครับ แปะโป้งไว้ก่อน จ่ายหน้างานเลยครับ ยินดีให้ตามมาปรับที่อุดรได้ครับ
  • ฝากถึง พี่มาร์คด้วยครับ ใจจริงอยากไปต้อนรับอาคันตุกะผู้มาเยียนจากแดนไกลทุกๆๆท่าน ตั้งแต่เย็น 28 แล้วละครับ แต่ด้วยเดือนนี้เป็นเดือนและเป็นวันสิ้นปีงบประมาณ 2555 พอดีครับ ระบบเครื่องเทอมิแนนท์ ปิดที่เวลาเที่ยวคืนของวันทำการสุดท้าย คือคืน 28 ก.ย. และ จนท. ที่เกี่ยวกับการเงิน การงบประมาณ ของส่วนราชการต้องอยู่ควบคุมงานจนถึงที่สุดจริงๆๆครับ มีคำสั่งให้ปฏิบัติงานล่วงเวลาถึงเที่ยงคืนของวันศุกร์ จึงต้องอยู่ที่อุดรครับ และจะเดินทางเข้าขอนแก่นเช้า 29 ก.ย.ครับ
  • โห เซ็งเลย คงเป็นคืนที่เงียบเหงาและเปล่าเปลี่ยวมาก เดินทางมาจากแดนไกลต่างบ้านต่างเมืองแล้วโดนลอยแพ เศร้า จัง :002:
  • เอาเป็นหลังจากเสร็จงานก็ได้คับพี่มาร์ค ก่อนจะเลยเข้าลาว ค้างที่อุดรก่อนตืนเช้าค่อยเข้าลาวก็ได้ครับ พอดีน้องนัทก็อยากคุยเรื่องพเนจรของพวกเราอยู่เหมือนกันครับ
  • ไม่ยอม ไม่ยอม ไปถึงคืนแรกมันแปลกที่ คงนอนไม่หลับ อยากหาคนร่วมดื่ม ^:)^
  • -ไม่ยอม ไม่ยอม ไปถึงคืนแรกมันแปลกที่ คงนอนไม่หลับ อยากหาคนร่วมดื่ม ^:)^

งั่นเก็บข้าของ เข้าที่พักแล้วเลยขึ้นท่องราตรีที่อุดรดีป่าวครับ เดินทางประมาณ ชั่วโมงนิดๆๆเอง คืน 29 ค่อยท่องราตรีที่ ขก. 30 ก็ว่ากันที่เวียงจันทร์ สามคืนซ้อนๆๆคงไม่มีปัญหาสำหรับนักกีฬาอยู่แล้ว
  • ขาไปคงไม่ห่วงครับขับไหว แต่ขากลับอะดิ คงนอนโรงพัก กว่าจะประกันเสร็ขงานแข่งคงเลิก

คืน 29 คงเมาเละอยู่ที่งานไม่ไปไหนอยุ่แล้ว จะอยุ่ร้องเพลง ดังนั้นคืน 28 ที่โรงแรมเหมาะสมที่สุดครับ
  • คุณอาครับ เลิกงานแล้วก็เข้าขอนแก่นเลยสิครับ ผมเดินทาง 28 เหมือนกันครับ 5555
  • ใครเข้าพักวันที่ 28 บ้าง ขอเสียงช่วยกันกดดันเจ้าภาพหน่อย 555
  • อายังไม่เลิกนะซิอู๋ คืน28 อยู่ สนง.ดึกเลย จนระบบกรมบัญชีกลางจะปิดระบบเทอร์มิแนนท์ ก็หกทุ่ม แต่ก็ไม่แน่ถ้าทุกงบลงตัว ไม่ค้างก็อาจจะเสร็จช่วงไหนไม่รู้ งั่นอู่เข้าขอนแก่นฝากไปดูและ พี่มาร์คด้วยนะ คนหน้าตาดีเหมือนกันคงพอไปกันได้ ถ้าอาไปด้วยขี้เกียจคึกสาวๆๆไว้นะ "ไม่หล่อแต่ไม่ว่าง กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"ยืมอาจารย์เข็มมา
  • ตอบแทนน้องๆทางอุดรครับ ที่จะเข้าเย็น 28มี น้องอาร์ม -ข้าวปุ้น น้องเจเชอร์รี-มงคล(ชื่อหมา) ครับ
  • เดี๋ยวชวนน้องๆออกล่าเองดีก่า รอคนไม่มีใจ รอไปก็เท่านั้นกร๊ากกกๆๆๆ
  • จัดไปป๋า แล้ว อาม เจ เชอร์รี พักที่ไหนกันอ่ะ จะได้ไปลากตัวมาถูก อิอิ
  • ใครไปวันที่ 28 รายงานตัวด้วยครับ เราท่องราตรีกันตั้งแต่ 28 เลย แล้ว 29 เราก็พักเข้านอนกันตั้งแต่หัวค่ำ 555
  • จองที่พัก

บ้านเป็นหลัง
    1.มาร์ค 2คืน
    2.อู๊ด D1 2คืน
    3.ยุทธ 2คืน
    4.คุณพ่อยุทธ
    5.อาท ดีเซล 2คืน
    6.อาท ดีเซล
    7.อาท ดีเซล
    8.กอล์ฟ 1คืน 29-09-2555
    9.กอล์ฟ
    10.อาทูลศรี 1คืน 29-09-2555
    11.อู๋ เลย 2คืน

ห้องพัก
    1.อาคาวบอย
    2.เอก 1คืน 29-09-2555
    3.อู๋ เลย
  • อ.เข็ม ค่าห้องอีกหนึ่งห้องผมจะไปจ่ายที่หน้างานนะครับ 2คืน ครับ
  • 28 61 ส่วน 62 ว่ากันที่ไซด์งานขอนแกน(เลย)ครับ อ.เข็มทองใหญ่บาน
  • เรียน นักรบจากแดนไกลที่จะไปบุกถิ่นอีสานทุกท่าน

คืนวันที่ 28 พวกเราต้องดูแลตัวเองครับ พี่อาทูลศรีของผมไม่ว่าง :002:
    แต่ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวผมนำทัพลุยเอง ตีหัวเมืองชั้นในให้แตกกระจาย ใครจะร่วมทางลงชื่อไว้เลย :p
  • ปีเตอร์สม อิอิ ตำแหน่ง พลฯ หอกข้างเตียง55
  • เราจะมีความสุขเย้ยเจ้าถิ่น 555
    และวันที่ 29 เราจะนอนหัวค่ำประชด กร๊ากกๆๆ

ทัพเรายังขาดหัวหมุ่ทะลวงฟัน กับ พลกระหน่ำแทง ใครอาษาลงชื่อมาด่วน
    เราทุบหม้อข้าวแล้วบุกยึดเมือง ยึดไม่ได้เราจะกลับมาเลียแผลกันที่บ้านใครบ้านมัน ฮา ....
  • สำหรับท่านใด ที่ยังไม่จองที่พัก สนใจเดินทางเลยขอนแก่น เข้าอุดรในคืน 28 ก็ได้นะคับ ตืนเช้า 29 แค่ย้อนกลับขอนแก่นพร้อมกันก็ได้ ที่พักหากยังพอมีเวลาเหลือให้นอน ก็พร้อมมีให้นะครับ ห้องน้ำห้องส้วม สถานที่เก็บหมา พอเพียง ที่นอนกางเต้นมี นอนลานบ้านก็ได้ สะดวกสบายครับimage
    ไฟล์แนบ
    banjetdo.JPG 163K
  • อย่า เราไม่หลงกลศึกของคู่แข่งอย่างแน่นอน

• 4.คุณพ่อยุทธ / คุณพ่อ ผมป่วยครับ จึงไม่สามารถไปร่วมงานด้วยได้

ดังนั้น ขอยกเลิก การจอง ออก 1 หลังครับ/ เหลือ 1 หลัง 2 คืน คือ 28-29 เหมือนเดิม

รบกวนอาจารย์ด้วยครับพอดีโทรไปแล้วติดต่อใครไม่ได้เลย
  • -อย่า เราไม่หลงกลศึกของคู่แข่งอย่างแน่นอน

555555ตามทัน ทันเกม สมกับปรมาจารย์พิทบูล ฮิ้วๆๆๆ
  • จะหลอกเราไปตัดกำลัง ยากกกกกกกกก เพราะเราไม่มีกำลังให้ตัด ฮา........