ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปลอกคอหนามของ Ruff Gear
  • มีใครอยากได้ปลอกคอแบบนี้มั้ง ของ Ruff Gear มั้ง
    ของดี คุณภาพสูง ราคาไม่เวอร์ ผมได้ราคาพิเศษมาอีก
    รอบแล้ว ปิดรับออเดอร์วันอาทิตย์นี้นะครับ

ผลิตในอเมริกา หนังกลับอย่างดี เข้ามาดูของจริงได้ที่
    ด๊อกฟันพาร์คเลย

image

ขอบอกว่าราคาพิเศษจริงๆ สนใจเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่

http://ruffgearstore.com/collars/stiletto.html
    ไฟล์แนบ
    DSCF9661.jpg 140K
  • นายแบบ หนุ่มน้อยตัวนี่ ของพี่มุหล่อมาก
  • ขอบคุณครับ ตัวนี้สาวน้อยครับ มิใช่หนุ่มน้อย 5 5 5
  • ขอโชว์นางแบบอีกตัวครับ ตัวนี้กำลังปั้นให้เป็นซุปตาร์
    อายุอานามยังไม่โตเต็มวัย อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0539.1.jpg 173K
  • ไม่บอกไม่รู้เลยนะครับว่านางแบบ สวยครับ
  • ขอราคาหน่อยครับสนใจครับ :)
  • ขอบคุณที่สนใจครับ เรื่อง ราคาขอหลังไมค์ดีกว่านะครับ
    เพราะเป็นราคาิพิเศษ ถูกกว่าหน้าเว๊ปอีกครับ แถมไม่คิด
    ค่าขนส่งจากอเมริกามาเมืองไทยอีก
  • ขอราคา กับ วิธีวัดไซร์ด้วยคับ
  • ขอบคุณคุณ pook99999 อีกครั้ง
    ขอบคุณคุณ Jeep6424 ด้วย

ไ่ม่ใช่ว่าผมเล่นตัวอะไรนะครับ ขอย้ำอีกครั้งว่า
    ราคาที่ผมได้มาถูกกว่าบนหน้าเว๊ปอีก แถมฟรี
    ค่าขนส่ง ดังนั้นผมถึงขออนุญาตหลังไมค์ครับ

ส่วนวิธีการวัดไซร์ ก็ให้วัดรอคอสุนัขของท่าน
    ว่าใหญ่/หนาเท่าไร แค่นั้นครับ

ผู้ที่จะขอราคาหลังไมค์ กรุณา คลิกที่ลิงค์นี้นะครับ

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=466186256735912&set=a.111512562203285.11564.100000336261943&type=1&relevant_count=1

ผมจะส่งราคาให้ทาง message

ขออภัยที่อาจจะเรื่องมากและมากเรื่อง แต่่ก็ขอบคุณ
    ที่สนใจ
  • วันนี้มีนายแบบมาให้ลองใส่ หนุ่มน้อยตัวนี้ อายุ 10 เดือน
    เจอกับเค้าได้ที่งานเมืองทองธานี ปลายเดือนหน้า

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0553.1.jpg 150K
  • ลิงก์เข้าไม่ได้คับพี่
  • หมาหนุ่มตัวบนหล่อจริงๆๆพี่!! :032: นี้แค่ 10เดือน.. เทรินเต็มที่จะขนาดไหนเนี้ย \m/
  • เอาให้ชมอีกรูป ผมว่ามันมาดีจริง ๆ หนุ่มน้อยตัวนี้

และนี้คือผลของการเลี้ยงหมาตัวเดียว มีเวลาดูแล

เค้าอย่างเต็มที่ ไม่ว่าจะเรื่องอาหารการกิน การฝึก

รวมถึงการออกกำลังกาย

image

ชื่นชมครับ
  • คุณ Jeep6424

ขออภัยเรื่องมากไปนิด ต้องแอดเฟรนกันก่อนครับ

ลองเข้าไปดูในนี้ก็ได้ เห็นเหมือนกัน 5 5 5

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=466189596735578&set=o.303012486453785&type=1&relevant_count=1&ref=nf
  • ขอ ลา คา ด้าย ไม ครับ อยู่ ลาว
  • ราคาให้ยืดตามหน้าเว๊ปไปก่อนครับ แต่ยืนยันว่าได้ราคาถูกกว่าแน่นอน
    แล้วไม่ต้องเสียค่าขนส่งอีกด้วย ขอมาเป็นล็อดๆ ล็อคนี้ฟรีค่าขนส่ง ล็อด
    หน้าอาจจะต้องเสีย ตัดสินใจก่อนได้ของดี ราคาไม่เวอร์ไปใช้ก่อนครับ
  • วันนี้รับออเดอร์วันสุดท้ายแล้วนะครับ
    หลังจากที่ปิดรับออเดอร์ เพื่อนๆที่
    สนใจหากต้องการสั่งซื้อจะเป็นราคา
    ปกติตามหน้าเว๊ปนะครับ
  • ไม่เชื่ออย่าหลบลู่ ใส่ปลอกคอของ Ruff Gear แล้วดูสวยขึ้นเยอะ อิ อิ

image
  • ดูไซค์วิวกันบ้าง

image
  • บอกแล้วใส่แล้วเทห์จริงๆ เอามาใส่กับหมาตัวนี้เป็นไงบ้าง

image
  • ใส่หล่อ ใส่สวยทุก ต้องปลอกคอ Ruff Gear

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0674.jpg 165K
    DSCF0686.jpg 144K
  • เด๋วจะหาว่าใส่สวยเฉพาะสายพันธ์นี้ สายพันธ์อื่นๆก็ใส่สวย

image
  • ปลอกคอจะมาถึงเมืองไทยเดือนหน้า ท่านใดที่สั่งๆไว้ รอรับของได้เลย

รับรองใส่แล้วเทห์แน่นอน
  • นายแบบอีกตัวของ Ruff Gear

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0791.jpg 170K
  • Show when wearing RuffGear collar

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0682.jpg 164K
  • ปลอกคอมาถึงอยู่ในมือแล้วครับ ใครที่จองไว้หรือใครที่สนใจ
    แวะเข้ามาเอาแวะเข้ามาชมได้เลยครับ รอบนี้ของมีไม่เยอะนะ
    ครับมาก่อนเลือกก่อน ส่วนใครที่จองเข้ามาได้รับของแนะนอน

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0908.jpg 138K
  • ขอบคุณน้องบีมครับ ของมาถึงปุ๊บก็จัดไปก่อนเลย 1 เส้น
    มาก่อนเลือกก่อนเลยนะ ไม่ว่าจะน้ำตาลเข้ม น้ำตาลอ่อน
    สีดำ หนังกลับหรือหนังไม่กลับ เอาเทียบกันให้พอใจกันไป
    เลย 5 5 5
  • เริ่มถยอยเอาออกมาดูซิ ว่างวดนี้มีปลอกคออะไรมาบ้าง

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0928.jpg 117K
  • เส้นนี้เป็นสเปเชียลออเดอร์ของน้องแบม

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0926.jpg 98K