ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เห็นภาพนี้ สะท้อนให้เห็นว่า "ปัญหาที่ผู้ใหญ่ของประเทศกำลังทะเลาะกันเรื่องผลประโยชน์น้ำท่วมกันอยู่ โปรดมองลงมาถึงเด็กที่ไม่มีที่เรียน ไม่มีอุปกรณ์การเรียนมั้งนะครับ"
  • :024: image
    ไฟล์แนบ
    380006_473483136019771_443728936_n.jpg 46K
  • สะเทือนใจอย่างแรงอะ :-S
  • ผู้ใหญ่เขาไม่ช่วยหรอก เขากลัวเด็กรุ่นใหม่จะฉลาดกว่าเขาไง นี่แหละนักการเมืองรุ่นเก่าๆที่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะแยกย้ายไปเป็นปุ๋ยสักที
  • นี้ล่ะน้า !!! ประเทศไทย
  • ชัดเจน :063:
  • มันกลัวลูกมันเอ็นไม่ติดเลยให้เอาวิชาฟิสิก เคมี ชีวะ มารวมกันเป็นวิทยาศาสวิชาเดียว กรรมตามสนองมันแน่