ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีคนเลี้ยงพิตแย่ๆอีกแล้ว
  • แม่ง!!พูดอยู่ได้ไทเกอร์พอแล้วววววว ไทเกอร์ขึ้นมาาา แล้วก้อเอาไม่เขี่ยๆ หมาฟังคุณมากเลย ดูซิรีบวิ่งขึ้นมาเลย ด้วยความที่กลัวไม้เลียวมัน!!ไอ่บ้าเอ๋ย แม่งไม่มีจรรยาบรรเลยคนกลัวเปียกอีกเวรกรรม!!
  • หาไม้ได้เหมาะมือมาก!!
  • ถ้าไม่มีไม้อันนี้ให้มันกัด ตะเกียดตะกายขึ้นมา มันคงตายไปเเล้ว ดูเเล้วตานี่ยังไงก็ไม่ยอมลงน้ำไปช่วยแน่นอน
    ต้องยอมรับน้ำใจจริงๆ ดูแล้วน้ำตายจะใหล ซึ้งในน้ำใจเค้าเลย ^:)^
  • ดูไม่จบครับบอกตรงๆสงสารหมาไทยจิงๆ ระยำครับเลี้ยงหมาเหี้ยๆอย่างงี้
  • เหมือนเค้าจะกลัวเปียกเลยไม่ลงไปห้ามหมาตัวเอง เวรของกรรมจริงมีแบบนี้อยู่
  • คลิบนี้ไม่ว่าพาไปรักษาหรือยัง เห็นแล้วสงสาร
  • ท่าผมเป็นคนที่ถ่ายคริปผมจะทีปไอ้เหี้ยเจ้าของหมาลงไปให้มันลงไม่ยอมลงเหี้ยงจริงๆๆตีหมายังกระให้พรอนไอ้หน้าเหี้ย
  • น่าสงสานจังทำมัยมันผอมอย่างนั้นอะคับ
  • เจ้าของหมาคนนี้ไม่สมควรเลี้ยงพิทบูลเลยสักนิด :o034:
  • คลิปข้างล่างนี่ ผมว่าน่าจะเป็นโรคเกี่ยวกับตับนะคับ ไม่น่าจะรักษาหาย อาจจะเป็นที่ทานหรือฉีดยามาก หรือทานของเค็ม ไม่น่าจะเป็นที่อดอาหารนะคับ
  • หืม อดไม่ไหว ขอเข้าไปด่าหน่อยเหอะคลิป1 อะ แม่ง

• นี่ก็เลี้ยงแบบเบียดเบียนสิ่งมีชีวิต อื่นๆ
  • มีปัณญาแค่เอาไม่เขื่ย ใจไม่ถึง ไม่กล้าแยกหมา กลัวเจ็บแล้วถ้าหมามันกัดคนละไม่อยากคิดไอ้ควายเอ๊ย
  • เฮี้ยมันจะไปกินไก่เค้ารึป่าว
  • คิดเหมือนผมเลยคลิปสุดท้าย ที่บ้านที่พระประแดงเมื่อก่อนตัวเงินตัวทองเยอะมาก ขึ้นจากคลองลัดหลวงมากินทั้งไก่ทั้งไข่ ตัวนี่น้องๆจระเข้เลย
  • อึดอัดมากเลยว่ะ กุอยากต่อยหน้าคนถ่ายและเจ้าของมันมาก
    แค่จับหมาแม่งกัวเหี้ยไรว่ะ
  • ดูคลิปแล้ว พิทบูลมันไม่กัดจิงนะ กัดแบบหมาหยอกไก่ แต่หมาไทยอาจสำสักน้ำตายได้
    พูดจริงๆถ้ายุ้ยเป็นเจ้าของพิทบูลนะ ยุ้ยโดดลงไปแยกแล้ว เลี้ยงพิทซะป่าว ป๊อดว่ะ :064:
  • ส่งข้อความหรือlinkนี้ให้เจ้าของyoutubeดู เผื่อจะได้ลบคลิปนี้ออกไปจะดีกว่าให้ภาพลักษณ์พิตบูลเสียเพราะเจ้าของคนเดียวที่ขาดความเข้าใจและการรับผิดชอบ แค่นี้พิตบูลก้จะไม่เหลือพื้นยืนในสังคมแล้ว
  • อยากให้หมามันมีตัวเดียวแล้วโดนพิทบูลอีกสองตัวรุมกัด ดูสิว่ามันจะกลัวลงไปช่วยหมามันไหม :022:
  • คลิปแรก...เลี้ยงพิทบูลแต่ใจแม่งตุ๊ด แทนที่จะลงน้ำไปแยกหมาตัวเอง เสือกตะโกนบอกอยู่นั่นแหละ ถ้าหมามันฟังมันก็ทำตามนานแล้วแต่มันไม่ฟัง สงสารหมาไทยแม่งโดนรุม แถมสำลักน้ำอีก เฮ้อ......
  • เหี้ยจริงๆ :064:
  • คลิปที่ 1 คุณน่าจะเป็นหมาไทยตัวนั้นน่ะ ไม่มีความรู้เรื่องการแยกพิทบูลแล้วคุณปล่อยออกจากโซนทำไม
  • น่าจะถ่ายหน้าเจ้าของมาประจานหน่อยนะครับแม่งเอ๊ย
  • ดูคริปแรกแล้วไม่รู้จะด่าว่าอะไรดีเลยครับ(ท่าคนถือไม้เป็นเจ้าของนะ)แต่ท่าไม่ได้เป็นเจ้าองก็ขอบคุณที่ยังอุส่าจะแยกหมาออกจากกัน แต่ท่าเป็นเจ้าของเจ้าพิท2ตัวนั้นแล้วแยกแบบนี้ผมว่าคุณไปเลี้ยงชิสุดีกว่า
  • คลิปแรกนี่ เจ้่าของหมานี่เฮงซวยมากครับ คนห่าๆแบบนี้ ยังมีอีกเยอะครับ ช่วยกันรณรงค์หน่อยครับ
    พาออกนอกบ้านใส่สายจูงเสมอ จะได้ไม่มีเรื่องแบบนี้อีกครับ นี่ถ้ากัดเด็กก็คงไม่พ้นหน้า1 อีกแล้วครับ
  • สั่งหมาตัวเองไม่ได้ แถมไม่กล้าแยกอีก แล้วปล่อยมันมาทำไม สายจูงไปไหน มีหมาเป็นลูกพี่เลยนะเนี่ยดูเขาเรียกหมาสิ
    "ไทเก้ออออ...กลับบ้านเราน๊า พอแล้วๆ"
  • ไอ้สัสเหี้ย นี่เหี้ยได้อีก ถ้าผมเป็นเจ้าของหมาตัวที่โดนกัดนะ รับรอง มีบวกกับเจ้าของ พิทบูล สองตัวนี้เเน่ ไอ้เหี้ย ปล่อยหมาออกนอกพื้นที่โดยไม่มีสายจุง สร้างความเดือดร้อน ไอ้เหี้ย
  • คนจัญไร อัปปรีย์ เสนีดสังคม เหี้ยมากๆ
  • เจ้าของหมาไม่มีความรับผิดชอบปล่อยให้มันกัดอยู่ได้แทนที่จะลงไปแยกมัน น่าสงสาร.
  • เอ่อ...จะไปโทษคนถ่ายไม่ได้หรอกครับ ผมว่าต้องชมเขาด้วยซ้ำ..ถ่ายไว้เป็นหลักฐาน
    เเล้วก็อีกอย่างนะครับจะบอกไรให้ครับ ถ้าไม่ใช่หมาของตัวเองหือเป็นหมาที่ไม่เคยคลุกคลีอย่าไปเเยกสุ่มสี่สุ่มห้าเด็ดขาด... เดี๋ยวมันจะเปลี่ยนจากกัดหมามาเป็นกัดคนเเยก เป็นใครๆก็ไม่กล้าหรอกครับเราไม่รู้นิสัยใจคอมัน

ส่วนเจ้าของอะ ผมเห็นด้วยครับ น่าถีบ....มากๆ ตอนเเรกก็โทรศัพยืนดู พอวางสายก็มาเอาไม้เขี่ยเห็บ หมาจะเจ็บเหี้ยอะไร ลองถ้ามันจะเเยกจริงๆตีไปเลยกลางหน้าเอาให้หน้าเเหก หวดให้สุดเเขน ไม่ปล่อยก็หวดอีก
    ไอ้เหี้ย..หมาตัวเองกัดหมาจรจะตายอยู่เเล้ว ยังโอ๋อยู่ได้....ไม่กล้าตี เเม่งให้เหนียวเเค่ไหน เกมส์เเค่ใหน ถ้าเจอเจ้าของหวดจริงปล่อยหมดเเหละ.

เห็นมะเสือกปล่อยกันจัง..... สร้างความเดือดร้อน !!!

ถ้าหมาตัวเองโดนมั่งเเล้วจะรู้... กูว่าไม่มานั่งเขี่ยยังงี้หรอก คงรีบหาไม้ไปตีหมาคนอื่นเเล้วมั้ง
  • เสื่อม.. :064:
  • MakotoHIN29
    เเม่งให้เหนียวเเค่ไหน เกมส์เเค่ใหน ถ้าเจอเจ้าของหวดจริงปล่อยหมดเเหละ.:065:
    ตอนดูรอบ2ก็คิดแบบนี้ค่ะ จิงๆเจ้าของมันกะปล่อยหมามากัดไอ้ตัวนี้เพื่อความสะใจหรือเปล่าค่ะ แล้วคนถ่ายคลิปเข้าไปยุ่งเองเพราะลองสังเกตุคนถ่ายคลิปดูอยู่ห่างๆทีแรก ไอ้เจ้าของก็ยืนคุยโทรศัพท์ไม่ได้สะทกสะท้านอะไรเหมือนตั้งใจปล่อยมากัดอยู่แล้ว พอคนถ่ายคลิปมาถามมาพูดถึงได้เริ่มจะแยก เพราะทีแรกคนถ่ายถามมันยังไม่อยากจะตอบเลย เหมือนหลายๆกระทู้ที่ปล่อยไล่หมาจรไล่กัดแมว นิสัยแนวนี้เลย :064:
  • ดีนะเป็นหมาจร ถ้าหากหมามีเจ้าของ คลิปนี้ได้เห็นมวยสองคู่แน่ แล้วใครบอกพิทมันกัดเล่นๆถ้าขามันหยั่งถึงพื้นหมาจรเลือดสาดไปนานแล้วสองตัวด้วย เห็นคลิปนี้แล้วเครียดกับเจ้าของจริงๆ
  • สูบบุหรี่ในที่สาธารนะ 2000 บาท
    :066:
  • ถ้าเราเข้าไปเจอเหตุการณ์นี้เข้า ก็คงไม่กล้าเข้าไปแยกหมา แต่ขอเข้าไปถีบเจ้าของลงบ่อสักทีเหอะ o=>

มันตั้งใจแยกซะทีไหนละนั่น ถ้ามันยืนเฉย ๆ เดี๋ยวก็กลัวจะอ้างไม่ได้อีกว่าแยกหมาอยู่ ไอ้ ---- เอ้ย รมณ์เสีย!
  • เห้อ....ไอเหี้ย ไทเกอร์ ปล่อย นร๊า.... ไลก้า ปล่อย นร๊า....
    มันพูดกับพ่อมัน เพราะแบบนี้ป่าววะ มันทำเหมือนหมามัน น่ารักมากๆเรยเนอะ
    ข่าวแบบนี้มาอีกแล้ว ชาวบ้านเค้ายิ่ง มองลูกๆกูไม่ดีกันอยู่เห้อ เสื่อม อีกแล้ว :o034:
  • เห้อ!! :m87:
  • ไปเลี้ยงกระต่าย ดีกว่าไป ป๊อดว่ะ
  • กลับไปเลี้ยงตัวเองให้ดีก่อนดีไหมแล้วค่อยมาเลี้ยงหมา ขยะมนุษย์จริงๆ
  • ถ้าเป็นหมามันเอง มึงห้ามหมาได้ปัญญาอ่อนมาก จากใจเลย ที่รัก :m87: :m87: :m87:
  • หมาสวยๆไม่น่าไปอยู่ในมือคนแบบนี้เลย... :-q
  • คลิบที่พิตกัดตัวเงินตัวทองอะครับ ผมรู้ครับว่ามันจะกินไก่แต่ไล่มันไปก็ได้ครับหรือจัดวางไก่ให้ตัวเงินตัวทองมันกินไม่ได้ดีกว่าครับ ผมสงสารตัวเงินตัวทองมัน มันแค่ทําตามสัญชาตญาณในการล่า
  • อยากบอกเจ้าของพิทบูลคนแลกจัง ถ้ามึงแล้วมึงทำอย่างนี้น่ะมึงเฮี้ยมากไม่มีความรับผิดชอบแล้วยังปอดแหกยืนตะโกนยู่ได้มันจะเสียยุ่แล้วยังจะมาชำ้อีคนที่เค้ารักจิงๆก็มีตั้งแยอะแล้วยังจะมาทำให้มันเสียอีก ขัด

• อันนี่ พิต กับ น้องวรนุช
  • โทษทีครับ สําหรับคลิบที่หมาไทยกัดตัวเงินตัวทองผมลงผิด ตั้งใจจะลงคลิบนี้ - -
  • ผมว่าคนเลี้ยงสัตว์ทุกชนิด....ไม่ควรเอาสัตว์เลี้ยงของตัวเองไปรังแกสัตว์อื่น ทุกชีวิตมันก็กลัวตายทั้งนั้น มันเจ็บเป็น ปวดเป็น ต่างคนต่างอยู่ ถ้าเราไม่ชอบก็ไล่ไปก็พอ ยิ่งเห็นคลิปข้างบนแล้ว สงสาร!
  • ทุกชีวิต คัยเค้าก็รักชีวิตกันทั้งนั้น คิดได้ไง มันก็เจ็บเป็นเพียงแค่มันพูดไม่ได้เท่านั้นเอง :064:
  • พวกที่ชอบเอาพิตบูลไปรังแกสัตว์ที่อ่อนแอกว่า แม่งอย่าสะเออะบอกตัวเองว่าเป็น พิตบูลแมน
    ถ้าแน่จริง มันต้องเจอกับ เสือ หรือ จรเข้ ที่ตัวใหญ่ๆครับ