ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • คึกคักกันหน้าดู
    น้องหมอมหานครรบกวนคิดโลโกมากันด้วยนะ
  • DNA CAMP ผู้สนับสนุนใหญ่กลุ่มพิทบูลโซนตะวันออกกรุงเทพ
    จัดไปจริงไหมครับพี่ดอน
  • เอางั้นเลยเหรอตาkenimage
    ไฟล์แนบ
    279239.jpg 11K
  • ถ้ายั่งงัน้จาดไปจาก bna camp สู้สุดใจเอาไป 200 ฿ ขาดเหลืออะไรแล้วค่อยมาเอาใหม่จากใจimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 158K
  • ก็คงต้องเอาใหม่กันซัก 10 รอบอะพี่ดอน
  • ตาเคนไปไหนเนี่ย
  • แล้วบ้านนี้เค้าหายไปไหนกันล่ะนี่
    เห้นชอบแดงๆกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    307816.jpg 68K
  • ชอบคนจับมากก่วาอ่ะ วันงานแกมีคนจับแบบนี้มั๊ยตาเอก
  • งั้นก็ต้องมีการสนับสนุนงบจาก DON AND A แล้วและ
  • เอ๊ยตาเอก ตอนนี้มีแต่ bon น่ะ a น่ะไม่มีแล้วอย่าเอ่ยคำนี้มันแสลงใจอ่ะ
  • ถ้ามันมาหล่ะงามไส้แน่ๆเอ็ง
  • หายไปบ้างตามสมควร
  • ใครดี ก็คงอยู่กันต่อไป
  • เค้ายังไม่หายน่ะ
  • ยังอยู่เหมื่อนกัน
  • ยังอยู่ครับ พี่เคน มีร้านทำเกียร์จบๆมั้งไมพี่เอาดีๆอะครับ เหมือนสายพานเกียร์ออโตผมจะหลุดหาคนดูไม่ได้ซะทีอะครับ เจอแต่แบบบอกยกเกียร์เม้งยกอะไรวะ สายมันหลุดมันไม่ยอมทำให้ 2 ร้านละบอกเกียร์พังพังอะไรวะพังกูก็ขับไม่ได้ดิ หรือว่าหน้าผมมันดูโง้ๆวะ พี่ :o015:
  • รีบออกมากันใหญ่เลยนะ :o023:
  • 5555 เค้าอยู่แต่ในเฟส เค้าไม่มีหมาก็เลยเข้ามาแวะเวียนบ้าง
  • มาครับ.....มีไรกันเหรออออ
  • ไม่มีหมาก้เข้ามาุยกันได้ไม่ใช่หรอ หรือว่า ถ้าไม่เลี้ยงหมา ก้เลิกคบกันไป หะ น้องบอย

ไม่มีอะไรพี่ รู้สึกกระทู้เงียบๆ

ขำไรหมอ
    image
    micro ซักรูป
    ไฟล์แนบ
    236713.jpg 35K
  • มาช่วยกันดันหน่อยเร็ว
  • ทักทายจากคนไกล
  • งานเมืองทองวันไหนอะครับลืม
  • เห็นลงไว้ 25-28 ตุลานะแป๊ก
    แต่บลูลี่น่าจะเป็นวันที่28นะ รอรายละเอียดงานอีกที
  • ตาเคนไปไหนอ่ะ
  • อยู่แถวนี้แหละพี่
    image
    ยังจำได้มั้ย
    ไฟล์แนบ
    SAM_2994.jpg 91K
  • หัวเท่าน้าเอกแล้ว
  • ดูน่าจะใหญ่กว่า
  • แต่งงานเมื่อไรอะตัวนี้ เก็บตัวไหนบอกนะเดียวเลี้ยงให้ดีเลย (ขอฟรีอะเอาง่ายๆ) :o037:
  • เอาไป 2 ตัวแป๊ก :o003:
  • ราคาจอง150000 หลังคลอด200000
  • มีข่าวมาบอกพี่น้องงง ชาวพิทของเรามีคนมาตะเวณซื้อหมาในราคา 1,000-3,000 อายุประมาณ 1-2 ปีมีเท่าไรรับหมด โปรดจงระวังสุนัขของท่านจะไปเป็นอาหารจานโปรดของคนกินหมานะคับ จะขายจะให้ใครคิดดูดีๆๆ ข่าวนี้ผมกลองมาแล้ว ฝั่งโน้ถ้าเป็นพิทบลูรับไม่อั้น ส่งใส่อะไรโทรหาผมได้ 085-5934744 สุนัขทีท่านรักอาจจะไม่เป็นอาหารของคนอื่นได้!!!!ระวังงงงให้ดีๆมันบอกเนื้อพิทบลูแน่ดีเย็ดเป็ดดด
    image
  • ขอบใจมากท่านบอย แต่เปลี่ยนรูปหน่อยเถอโหดไป กลัว
  • @ พี่เอกเอาตัวเดียวพอครับ 2 ตัวท่าจะไม่ไหว
    @ พี่เคน โฮ เก็บให้ดูแล้วหน้าเอามาเลี้ยง
    @ พี่บอยเหมือนจะไปฆ่าใครซักคนอะครับ
    image
    image
    image
    พอได้ไมพี่ :o060:
    ไฟล์แนบ
    อาหารหลัก.jpg 101K
    วิตามิน.jpg 125K
    ไว้เดินเล่น.jpg 174K
  • หญ้าโคตรยาว ตัดเสร็จฝนตก 3 วันยาวอีกละหยุดตัดเลย แต่สงสัยเดียวคงต้องตัด งู ใก้ลจะเข้าบ้านละ
  • พี่ว่าเลี้ยงวัวดีกว่าอย่างนี้
  • 55555 หรือไม่ก็ กระต่ายซักฝูง
  • วัวว่ะแน่นอนก่า
  • ไปกินเนื้อย่างกันดีไม๊
  • ไปด้วย
  • เอางั้นหรอ
    image
    ไฟล์แนบ
    319774_153485598115956_100003635498204_203543_292069877_n.jpg 85K
  • วันไหนว่ามาเลยพี่มอริส
  • ซักกำ บ่ เนื้อย่าง :o067:
  • แอ่วไหนมาอะพี่เอก พี่เคน
  • วันอาทิตย์เย็นๆสนไม๊ ว่างกันปะหล่ะ
  • แคปหมูมาถึงกรุงเทพ เรีบยร้อยแล้วน่ะพี่เอก

จะเอาวันไหนโทรบอกผมน่ะพี่ แล้วงานที่อิมแพค ไปกันมั้ยครับพี่
  • สมาชิกครับ พี่มอ ว้อน จิ่มจุ่มมหานคร พวกเราพร้อมมั้ย
    วันอาทิตย์นี้ มันมีงานที่เมืองทองครับพี่มอ
    แต่ผมอาจจะไม่ได้ไป หรือถ้าได้ไป ก้คงกลับเร็ว เพื่อที่จะมากินเนื้อ โพนนนนนนน 55555