ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเจอจัง ~!!!
  • วันนี้พาลูกสาวไปหาหมอมาครับ บังเอิญเจอพี่คนนึงที่เลี้ยง พิท เหมือนกัน เค้าเข้ามาถามว่า ลูกของใคร (หมานะ) ผมเลยบอกไปว่าลูกของ เจ้า เฟอร์ (Lucifer) เลยทำให้ผมอยากเจอพี่น้องลูกหลานของ เจ้า เฟอร์ ใครมีไว้ครอบครองเอามาโชว์ตัวกันหน่อยครับimageใครมีไว้ครอบครองโชว์หน่อยนะ อยากเจอ
    ไฟล์แนบ
    297348.jpg 34K
  • ผมสไปรส์ครับ อายุ 3 ปีครึ่ง คนละสายกันนะครับแต่ว่าหล่อพอๆกันเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF7836000.jpg 53K