ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการพิทบูล 1 - 2 ปี
  • ต้องการสุนัขเฝ้าบ้าน อายุ 1-2 ปี เพ็ดดีกรี ไม่จำเป็น ราคา ไม่เกิน 1000 บาท
  • หมาไทยได้เปล่าพี่ :013:
  • 55555 ช่างขี้เล่นกันจริง
  • ผมว่างานนี้มียาวแน่ๆคร๊าบบบบบบบบบ 55555555
  • มาทำเเบบนี้ไม่ดูถูกกันไปหน่อยหรือครับ...... หมาชิสุยังเเพงกว่านี้เลย

ผมก็ว่าเหมือนกัน ไปหาหมาจรจัดข้างทางมาเลี้ยงดีกว่าครับ ไม่ต้องเสียเงินด้วย ได้บุญอีกต่างหาก เเถมยังเฝ้าบ้านได้เหมือนกัน
  • นึกว่าจะไม่เจอแบบนี้แล้วน๊าาา!!!ไปที่วัดเลยน้าเพียบบบบ L-)
  • ราคาไม่เกิน 1000 คงได้แต่ปลอกคอล่ะแหละครับ [-(
  • 1000 $ หรือป่าว ว่าไปนะ ^^
  • เราเข้าใจผิดกันเปล่า ไม่ใช่ 1000 ดอลลาร์หรอ

55555 ><
  • มาให้โดนด่าหรือมาให้ฮาเนี่ย
  • ทำอะไรคับเนี่ย....รู้ทั้งรู้ 1000 บาท... ^:)^
  • ถ้า ราคาไม่เกิน 1000บาท ป่านี้ ลูกเต็มบ้านเเล้วม้างงงง
  • โรคจิต
  • 1000บาท ค่าอาหาร2-3อาทิตก็เกินแล้วพ่อคุณ
  • ไม่เอากาละมังมาแลกเลยละค่ะพี่ :o061:
  • ไม่ดู 4 ดู 8 เลย พ่อหนุ่ม 1000 เอาไปซื้อ bbgun มือสองไว้เฝ้าบ้านไป
  • 10,000 บาทหรือป่าวคะ
  • [-O< เห้อ
  • จะลงทุนแค่นี้หรือครับ อย่าหาหมามาเลี้ยงเลย หมาวัดก็อย่าไปยุ่งกับมัน ปล่อยให้มันอยู่วัด
    น่ะ่ดีแล้ว คุณไปซื้อ ห่านมาเลี้ยงซัก ๒ ตัว เฝ้าบ้านได้เหมือนกันครับ ค่าอาหารไม่เปลือง
    มันกินแต่หญ้า ออกไข่มาเอาไปต้มกินได้อีก ประหยัดค่ากับข้าวไปได้ ๑ อย่างแล้วคร้บ
    เชื่อผมเถอะ
  • แบบนี้พอไหวไหมครับ ไม่ต้องซื้ออาหารให้เปลืองด้วย(ไม่กินอะไรเลย)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    119075.jpg 22K
    IMG_7566.jpg 47K
    Picture%20358.jpg 33K
  • อันนี้สวยครับ มีขายที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ น่าสนใจ เอามาประดับสวน