ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิทบูล ด่วนนนน
  • ขายพิทบูล 16 เดือน ที่ต้องขายเพราะที่บ้านกำลังก่อสร้างตอนนี้เค้าเริ่มจะแพ้ฝุ่นปูนที่ก่อสร้างครับและไม่มีที่จะเลี้ยงจะรอให้ก่อสร้างเสร็จก็อีกนานเป็นปีสงสารเค้าเลยหาคนดูแล

พ่อและแม่
    images by free.in.th

รูปปัจจุบัน

ขายพร้อมกรง 20,000 ฿
  • สาระพัดข้ออ้างจริงๆแค่หมาตัวเดียวยังไม่มีปัญญา!!! :064: :064: :064: :o034:
  • กด like คุณ Gio_เลยอ่ะ เหตุผลดูฟังไม่ขึ้นเลย สารพัดข้ออ้างจริงๆ :o004:
  • เอาหลบขังไว้ไปในมุมที่ไม่มีฝุ่น หรือมุมที่ยังไม่ทำการก่อสร้าง หรือไม่ก็มุมที่ก่อสร้างเสร็จแล้วก็ได้คับ ยิ่งตอนกลางคืนก็น่าจะสบายเพราะคนงานก่อสร้างก้คงต้องพักบ้างหวังว่างานคงไม่เร่งจนต้องทำOTทั้งคืนนะคับ

ทางออกที่ดียังมีเสมอ เว้นแต่คุณกล้าบอกว่าคุณเบื่อมันแล้วหรือคุณต้องการใช้เงินเท่านั้นแหละคับ

ขออภัยที่ต้องชี้แจงกันตรงๆไม่โกรธผมนะคับ ^:)^
  • ก็ว่ากันปายยยยยยยยย
  • น่ารักครับไม่ต้องขายหรอก
  • ถ้าไม่เอากรงนี้ลดได้ไหมอ่ะครับ
  • ขอให้ได้บ้านใหม่ไวๆครับ เป็นกำลังใจให้
  • โว่แบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ
  • โซ่คอสุนัขแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ