ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่รู้จะอธิบายยังไง ?

• หมาไทยตัวี้น่าสงสารมาก ถูกพิทบูลสองตัวรุมกัดในน้ำ
    เจ้าของได้แต่ยืนโทรหาใครไม่รู้ ยืนถือไม้
    แต่ก็ช่วยอะไรไม่ได้ เอาแต่เรียกชื่อสุนัขตัวเอง
    แต่สุดท้ายก็ช่วยหมาไทยขึ้นมาได้ คงเจ็บหนักน่าดู

คนอัดคลิปบอกฝากคนเลี้ยงพิทบูล อย่าปล่อยมันออกมา

นน่าสงสารเสียจริง ใครผิดกันหรือ ?
  • งื้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ
  • เคยดูแล้ว เจ้าของพิตบูลแม่ง สวะ
  • เ้าของยืนดูอยู่ได้ แมร่งแค้น.. :m73:
  • เคยดูแล้วเช่นกัน พี่คนถ่ายรูปน่าจะถีบเจ้าของลงไปด้วยจริงๆ
  • คลิปนี้เคยดูแล้วเหมือนกัน เจ้าของแม่งใจไม่ถึง
  • เจ้าของมีการเรียกชื่อหมาแล้วบอกว่าพอแล้ว เลี้ยงเป็นหรือเปล่า คิดว่าหมาไทยมั๊ง โคตรแย่เลยคนแบบนี้
  • คนที่เป็นเจ้าของแม่งกลัวหมาตัวเอง แล้วไอ่ตัวที่เกือบตายหละ
    เคยแยกหมากัดกันเองนะ แต่เป็นแบบนี้ห่าแดกพอดี พิทบูลของผมต่อให้เหตุการ์ณอะไรไม่เคยทำให้ผมเจ็บซักที
    ใส่ใจมันบ้าง จริงจังกับมันซักครั้งนึง แล้วปัญหาสังคมทุกวันนี้มันจะน้อยลง
    ขอบคุณ จขกท ที่แชร์กัน อุทา"หอน" ที่ดี ฝากถึงเจ้าของหมา หมาไม่เคยได้หนังสือแล้วมึงจะบอกทำเฮี้ออะไร
    ด้วยความเคารพ
  • อีกหน่อยมีกฏหมายออกมา ใครเจอแบบนี้ถ่ายคลิปแล้วไปแจ้งความเลย เอาให้เข็ด