ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• New collection from Pitbullzone เสื้อยืดสุดเท่ห์ ข้อความโดนใจ จากพิตบูลโซนครับผม

image
    แปลง่ายๆว่า กูไม่ใช่หมาน้อยธรรมดานะว๊อยยยย แต่กูคือ พิตบูล ฮิ้วๆๆๆๆ

...... เร็วๆนี้
    ไฟล์แนบ
    TBJ.jpg 217K
  • พี่มาร์ค

อยากได้เสื้อคอปก ที่พี่ใส่มาเวียงจันทน์ ทั้งสีขาวและสีดำ ราคาเท่าไรครับ อยากได้ทั้งแบบผู้ชายและผู้หญิงอ่ะครับ ส่วนแบบนี้ ชอบครับ ออกเมื่อไรแจ้งทราบด้วยครับ

นัท
  • นัท ติดต่อที่ เจมส์ ได้เลยครับ 086 779 9446 พี่ให้น้องเขาผลิตให้
  • พี่มาร์ค

ขอบคุณครับ

นัท
  • พี่ทำ XXLด้ายนะครับ555+พอดีตัวผมเล็ก
    :-D
  • ทำ XXL แค่สีละห้าตัว ใครต้องการต้องโทรจองแล้วมั้ง 555

ทำรอบอก 80 นิ้ว เผื่อเฮียโฟกด้วย แต่ต้องมารับเองวันงานเท่านั้น :-D
  • สวยครับ เปิดจองหรือยังครับ :-D
  • ตั้งใจจะทำมาให้ลูกค้าเอฟวันกับเอกซ์ตรีมโดยเฉพาะครับ แต่ถ้าใครจะซื้อก็ไม่มีปัญหา ตัวละ 250 บาทส่งฟรี ถ้ามีการจองก็ดีจะได้ทำไซส์ให้ตามที่จองมาครับ ด้านหน้าเป็นรูปตามตัวอย่าง ด้านหลังเป็นโลโก้ พิตบูลโซนครับ
  • bj เท่ห์มากครับ
  • ขอบคุณครับ ตอนนี้เรามีโคลนนิ่งบีเจไว้แล้วด้วย อยู่กับอาจารย์เฉลียวเชียงใหม่ครับ
  • มีขายไหมครับชอบๆๆ
  • เดี๋ยวต้องรีบส่งโลโก้ F1 มาแลกเสื้อ ตอนนี้เสื้อเสร็จเรียบร้อยแล้วหรือยังครับป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    P1010087.jpg 61K
  • เพิ่งไปเอา เหลือง2 ม่วง1 แดง1 ที่ร้านเมล็ดข้าวมาไม่กี่วันเอง เที่ยวหน้าผมสั่งโดยตรงเสื้อจะหมดยังครับเนี่ย
  • ซื้อที่ไหนก็เหมือนกันครับ แลกเสื้อได้เหมือนกัน เอฟวัน สะสมโลโก้เล็กๆตรงปากถุงมาแลก
    ส่วนเอกซ์ตรีม จัดรายการสมนาคุณเป็นช่วงๆครับ
  • อยากได้ค่ะ หนุ่ยขอสั่งซื้อดีกว่าค่ะ เดี๋ยวรอประกาศขายเมื่อไหร่ สั่งเลย ลาเต้กิน F1 มา 15 เดือนแล้ว ยังเก็บกระสอบได้แค่ 3 ใบเอง เก็บหาย เก็บหาย เผลอเมื่อไหร่คนงานเอาไปใช้ใส่ของหมด