ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเพื่อนชาวสัตหีบ
  • หาเพื่อนชาวสัตหีบ
  • image
    ผมขอความเห็นพี่น้องชาวสัตหีบหน่อยครับ ผมว่าเรานัดรวมตัวกันทุกวันอาทิตย์ตอนเย็นดีมั้ยครับ
    เวลาหมาใครมีปัญหาอะไรก้อจะได้ปรึกษากันและจะได้มีกลุ่มกัน ผมเชื่อว่ามีคนสัตหีบเลี้ยงเยอะแล้วก้อเจอปัญหากันทุกคน ผมจึงอยากชวนพี่น้องทุกคนมารวมกลุ่มกัน มีความเห็นว่างัยกันบ้างครับ ผมปูบ้านอยู่ กม.5
    สัตหีบ สนามกีฬา กม.5 สถานที่ดีมาก หน้่าพาน้องหมามาเดินคลายเครียดมากครับ ถ้าใครมีความเห็นยังงัย
    ก้อลงความเห็นมานะครับ ผมอยากเห็นชาวพิตสัหีบเต็มสักที 085-3900629 เบอร์ผมครับโทรได้ตลอดครับ
    ตอนนี้ตอบรับ 5 คนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2305.jpg 154K
  • ผมอยู่พัทยาคับ
  • พัทยาเหมือนกันซอยเขาน้อยคับ
  • อยู่ซอยเทพประสิทธิ์คับ
  • วันนี้พาตัวนี้ไปเดินเล่นมา
    image
    แล้วอยากมาเดินเล่นด้วยกันมั้ยครับทุกวันอาทิตย์ตอนเย็น 16.30-18.30 ครับ ตอนนี้กำลังพยายามรวมตัวกันอยู่ครับเพราะเวลามีปัญหาอะไรเกี่ยวกับหมาของใครจะได้คุยกันปรึกษากันครับ และจะได้สร้างจุดยืนไปในทางเดียวกัน เราคนรักพิตครับ ผมรออยู่ครับ ผมว่าอาทิตย์ละวันสำหรับพิตมันเป็นวันที่มีความสุขที่สุดแล้วครับช่วยทำให้พิตที่เรารักมีความสุขครับ มีอะไรหรือสอบถามเส้นทางโทรหาได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2266.jpg 104K
  • ผมกับไรเดอร์อยู่นาเกลือครับ
  • อยู่นาเกลือไกลจากสัตหีบครับแต่ผมว่าใจคนรักพิตมันทำให้ใกล้นิดเดียว
  • Roxy อยู่บางเสร่คะ, 8เดือนแล้ว.
  • มามั้ยครับ Tilack จะรอครับ

• สัตหีบอีก 1คนครับ
  • อ่าวอุดมค่ะ 555555555555555 แต่ไปได้ ไม่ไกลเกินความสามารถ
  • ไม่เป็นไรครับ happybrownie ว่างๆโทรคุยกันได้เผื่อผ่านมาเที่ยวก้อแวะได้ผมก้อทามงานอยู่ศรีราชา
  • ดีครับน้อง วันไหนว่าจะไปด้วย :006:
  • หนูเรียนอยู่โรงเรียนศรีราชา -0- แถวๆนั้นแหละ วนเวียนไป บางแสนก็ไปมาแล้ว 5555
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ =D> line-whatapp 0806281664อยากแลกเปลี่ยนประสบการณ์
  • ขอบคุณทุกเสียงนะครับถ้ามีใครผ่านมาสัตหีบอย่าลืมนะครับเจอกันที่ สนามกีฬา กม.5 แล้วผมจะรอครับ
    อย่าลืมครับทุกสายนะครับไม่จำกัดสวยไม่สวยไม่ว่าครับมาเถอะมาคุยกัน ถ้าหมาใครดุเอามาไม่ได้ก้อมาแต่ตัวได้ครับ
  • ขอบคุณพื้นที่แห่งนี้ครับ
  • มีอีกมั้ยผู้ร่วมอุดมการณ์รายงานตัวหน่อยครับ
  • image
    วันนี้ไปมาครับวิ่งเหนื่อยเลยเชิญพี่น้องชาวสัตหีบและพื้นที่ใกล้เคียงพาน้องหมามาออกกำลังกายด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    581380_474444259266963_1271823776_n.jpg 158K
  • อ้าวเล่เข้ามาเร็วๆๆๆๆๆๆ
  • บ้าน
    อำเภอรายงานตัวขอรับ