ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาเป็นขี้กลาก
  • สุนัขขี้กลากกินใช้ยาไรดีคับ ถามหมอหมอ ไวโอแมค อาทิตย์ล่ะ1เข็มติดต่อกัน3-4อาทิตย์ ใครมีมียาดีบอกหน่อยคับ
  • ฉีดให้เองเลยค้าบ วันเว้นนวัน
  • ที่บ้านใช้ ฉีดไอเวอแมก อาทิตย์ละ 1เข็ม แล้วก็ใช้ เนกาซัน(ซื้อได้ตามร้านขายยาสัตว์ครับ) เอาเนกาซันโรยให้ทั่วแล้ว เอายาม่วงใส่ ฟ็อกซี่พ่นทับยาที่โรยเลยครับ
  • ตอนนี้ผมใช้ครีมร่มด้วยบวกกับอาบน้ด้วยยาผิวหนัง ไวโอแมค ซื้อได้จากใหนคับราคาขายยังไงคับ

• น้ำไม่ต้องอาบเลยครับ ไอเวอแมกก็ซื้อได้ตามร้านขายอาหารสัตว์หรือร้านขายพวกการเกษตรครับ ถ้าไม่มีก็เอาไปให้ร้านหมอฉีดครับเข็มนึงไม่เกิน 80 บาท แล้วก็ทำแบบที่ผมบอกด้านบนครับ :063:
  • ขอบคุณมากคับผม :065:
  • อาบอีเอ็มสกัด หรือ ถ้ากำมะถัน+น้ำมันมะพร้าวครับ