ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มวยภูธรอยากต่อยวิกแอร์
  • ขอคำวิจารณ์หน่อยครับว่าพอที่จะไปงานBULLY SHOW 25-28นี้ จะพอสู้เค้าได้หรือเปล่าครับ
    ข้อมูลเบื้องต้น เพศผู้ อายุ 18 เดือนครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    488058_159527450848625_231813454_n.jpg 72K
    DSC_0102_resize.JPG 117K
  • เพิ่มรูปครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    299961 (1).jpg 38K
    299972.jpg 40K
  • หล่อล่ำ ได้ใจต้องเอาไปพิสูจน์ละครับงานนี้
  • ถ้าลงรุ่นแสตนดาทมีลุ้นครับ :063:
  • เป็นกำลังใจให้เน้อ...ลุยโลด มีลุ้นนนนน
  • ขอบคุณพี่สมพงษ์มากๆครับ แต่ยังไม่ตัดสินใจว่าจะลงไปหรือเปล่า ขี้เกียจขับรถครับ
  • นี้แหละบลูลี่ในแบบที่ผมชอบที่สุด
  • ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ผมว่าเดี๋ยวนี้มันจะเป็นบูลด็อกลี่กันหมดแล้ว อีกหน่อยคงไปทางปั๊กลี่กันบ้าง เผลอๆอาจจะเป็นชิสุลี่ก้อได้นะใครจะไปรู้ได้ตอนนี้กระแสตัวเล็กๆกำลังมาแรง(ความเห็นส่วนตัวนะครับ จากใจจริงๆไม่ถูกใจขออภัยด้วย แต่ยังไงก้อยังรักบูลลี่ครับ)
  • จากความรู้อันน้อยนิด ขาหน้าโอเคครับ แต่อยากเห็นการยืนด้านข้าง จะวิจารณ์ได้มากขึ้นครับ
    ถ้ามาตรฐานบูลลี่จริงๆเลย มิติความหนาอาจจะน้อยไปนิด ยังก้ำกึ่งระหว่าง คลาสสิคกับสแตนดาร์ด
    พูดให้เข้าใจง่ายคือ ลักษณะเขาเป็น คลาสสิคล้นๆหรือ สแตนดาร์ดขาดๆ ไม่แน่ใจว่าความสูงกี่นิ้วครับ

ถ้าส่งลงสนามก็มีลุ้นครับ แต่เวลาประกวด ก็ขึ้นอยู่กับคู่แข่งในสนาม ความพร้อมของสุนัขเรา และ ความชอบส่วนตัวของกรรมการด้วยครับ
  • ไปเลยคับลุงไม่ลองไม่รู้!!!ผมลองแล้วๆก็ไม่ได้หวังด้วยกะไปสนุกๆพาหมาไปเที่ยวแต่เกินความคาดหมายของผมก็มวยภูธรเหมือนกัน555มวยค่ายก็มวยค่ายเถอะมา555 :-D ตอนนี้ของผม9เดือนหัว24นิ้วครึ่งหนัก48น่าจะXLคับ