ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดผสมราคาเบาๆukc
  • สนใจโทรถามรายละเอียดได้ที่ 0899186829 ได้คับ อยู่สุพรรณบุรีคับผม
  • ลงรูปไม่ได้เลยคับสนใจโทรมาคับผมจะส่งเมวให้
  • ไม่มีรูปก็ยากหน่อยนะคับ
    สวัสดีคับ ผมอยู่ตรงข้ามวัดป่าคับ
  • คับผมอยู่ดอนเจดีย์. ตอนนี้ผมกำรังหาคนเก่งคอมช่วยลงรูปให้อยู่คับ
  • ลงรูปแล้วกดแทรก ภาพได้ไหม ครับ
  • กดเเล้วมันไม่ได้ไม่ขึ้นผมเล่นในไอแพคมันจะเกี่ยวกันไหมคับ
  • เล่นไอแพดก็ลงได้ครับ :065:
  • พอกดแนบไฟล์มันไม่ขึ้นคับแต่คำว่าแนบไฟล์มันเปี่ยนสีคับจากดำเป็นแดง. ตอนนี้อึดอัดมากคับที่ลงรูปไม่ได้กลัวคนที่เข้ามาดูแล้วไม่เจอรูปจะเมนด่าเอาอีก. พรุ่งนี้ผมจะไปหาคนทำไห้คับขอสันยา
  • ผมเล่นใน ipad เหมือนกัน มันกดแทรกภาพไม่ได้ครับผม ต้องลงในคอมแต่ก่อนทำได้
    เด๋วนี้ทำไม่ได้แล้ว T_Y
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1235.JPG 200K
    IMG_1229.JPG 249K
    IMG_1210.JPG 248K
    IMG_1209.JPG 243K
    IMG_1184.JPG 223K
  • รูปมันกับหัวขอโทษทีคับ
  • ดูท่าจะหล่อนะครับ แต่เอียงคอดูแล้วปวดคอมากๆครับ เอารูปยืนปลายๆมุมหน่อยนะครับเผื่อท่านอื่นๆกำลังมองหาอยู่จะได้ประกอบการตัดสินใจ
  • ช่วยครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    326032.JPG 201K
    326035.JPG 245K
    326036.JPG 245K
    326038.JPG 240K
  • คอบคุนมากคับพี่. :-D ต้องแต่ผมเลี้ยงไอตัวนี้ทำให้ได้รู้จักคนอีกมากเวลาพามันไปเที่ยวเดินจุงกันไปก็จะมีคนมาคุยด้วยมาขอถ่ายรูปแต่ส่วนมากจะเป็นผู้หญิงผมดีใจที่มีคนชอบหมาผมผมนึกว่าคนเห็นพิทบลูเเล้วจะวิ่งหนีแต่ไม่ได้เป็นอย่างที่คิดกับวิ่งเข้ามาดูมาพูดคุยกัน. ผมได้รู้จังคนอีกมากที่เขาชอบหมาพิทบลูเหมือนผม. ขอขอบคุนทุกคอมเม้นคับจากใจ